[TNGT] Tai nạn trên phô Bà Triệu

adco

Xe điện
Hôm nào có cái hình của chị chủ xe , các bác pót lên cho em chiêm ngưỡng dung nhan nhé :redface:

tieusufu

Xe tải
tóm lại lỗi là của chủ xe civic, đi 4b mà không tham gia otofun nên không có nhiều kinh nghiệm thực tiễn:77:

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Mợ lái xe khiếp quá bỏ chạy mất luôn, nói thật với các bác là em ko bao giờ muốn cho bà cả học lái xe và ngồi sau vô lăng đâu, bình thường thì chị em lái rất điềm đạm và cẩn thận hơn đàn ông, nhưng tỷ lệ phụ nữ lái xe ko xử lý được những tình huống bất ngờ nên gây tai nạn là rất cao. Mong các bác có bà cả lái xe chú ý

Mợ lái xe khiếp quá bỏ chạy mất luôn, nói thật với các bác là em ko bao giờ muốn cho bà cả học lái xe và ngồi sau vô lăng đâu, bình thường thì chị em lái rất điềm đạm và cẩn thận hơn đàn ông, nhưng tỷ lệ phụ nữ lái xe ko xử lý được những tình huống bất ngờ nên gây tai nạn là rất cao. Mong các bác có bà cả lái xe chú ý
Em rất đồng ý với quan điểm của bác!!!! Tùy từng bà xã mà các bác hãy ngâm cứu có nên cho cầm vô-lăng hay không, em nào sợ chuột thì đương nhiên là không nên.

thnrs2395

Xe đạp
Có một số bác hiểu vấn đề sơ cứu nạn nhân đấy, không phải là thờ ơ. Tâm lý nhìn thấy người bị nạn ai chẳng xót thương, nhưng muốn cứu cũng phải đúng cách không lại thành hại người ta. Tốt nhất nên chờ y tế đến (vì ngay thành phố nên chắc đến nhanh thôi). Dù sao cũng xin chia buồn với hai chị đi 2B

TÉP

Xe buýt
Đầy xe TK thẳng, em đang chạy AT số thẳng nè.:21:
Thường thì vào số bao giờ em cũng nhìn một phát. Còn không thì từ N lên là R, xuống là D, thuộc lòng. Với lại vào R thì cảnh báo lùi nó kêu choang choác, nhầm vào đâu được. :41:
:77::77::77: cụ, cụ thuộc lòng đi cho nó lành.

dragon0508

Xe hơi
e thấy bảo đỗ bên phải mà lùi j ác thế nhở..lượn lun cả sag thăm gốc cây bên trái..miết ga chắc khủng lắm :-s

thoatlut

Xe tải
Miết ga Kn khủng mà xô con người ta bẹp dí cạnh gốc cây hả cụ. may còn có gốc cây, nếu kn thì :77::77:

vinhdoi1112

Xe hơi
kiểu này chắc vừa mua bằng với lại chưa quen xe

doremonmattich

Xe tăng
Ở VN này em kinh hãi nhất là phụ nữ lái xe. Không biết bao nhiêu lần gặp mấy tên lái ẩu, lái ngu em cứ lẩm bẩm chửi và vượt lên nhòm mặt mũi thì lại là phụ nữ.

Lưu ý đến tỉ lệ lái xe là nữ có khi không đến 1 phần ngàn, thế mà kết hợp với tỉ lệ đi ẩu em gặp thì quả là con số đáng lo ngại.

XXX em ở nhà khi cần thì cứ cho đi taxi, khỏi phải đua đòi, gây họa cho người khác như con mẹ đi Civic gây tai nạn trong topic này.

Bài học rút ra từ vụ này là đường xá VN rất lộn xộn, không nên để phụ nữ lái xe.

Chỉnh sửa cuối:

Piaget

Xe hơi
Nhầm số tiến thành số lùi, miết ga mạnh gây tai nạn. Không biết cô gái có sao ko???? Họa vô đơn chí:102:
E suy đoán khác cụ một chút: Người ta đang lùi gần hết đường rồi nhưng 2 mợ xe máy vẫn đi cố , bác tài nữ giật mình chân phanh không đạp đạp chân ga nên mới ra nông nỗi này. Nói về cái vụ đi cố hầu như ngày nào E cũng gặp, E xi nhan từ xa để rẽ phải vào ngõ, có khi vào được gần 1/3 xe rồi mà vẫn có bác 2 bánh luồn vào trong làm cái rẹt cái trước mũi, tức ói máu;

blackchevy

Xe tải
Bác xem kỹ xem cái ảnh đầu có mợ lái xe đang ngơ ngác đó . Vụ này lỗi một phần do xe máy các bác ơi . Người ta lùi để đỗ vào phần đường đỗ , xe máy tự chui lách vào khi nhìn thấy có tín hiệu cài số lùi . Người lùi xe còn đang mải ngắm gương chỉnh lái , góc khuất đến lúc va chạm thì cuống không phanh kịp ...... dính đòn ..... Đây cũng là một bài học cho xe máy khi tham gia giao thông thiếu chú ý quan sát . Nhiều khi em lùi vào đỗ xe vừa bật xi nhan4 vừa xoay như chong chóng 3 cái gương thế mà một lần cũng tý nữa cho một chị xe đạp bẹp dí vì cố lách sau đuôi xe mình , mà cơ khổ đuôi xe cao gần như không quan sát được sát xe . :mad::mad::mad:

doremonmattich

Xe tăng
Bác xem kỹ xem cái ảnh đầu có mợ lái xe đang ngơ ngác đó . Vụ này lỗi một phần do xe máy các bác ơi . Người ta lùi để đỗ vào phần đường đỗ , xe máy tự chui lách vào khi nhìn thấy có tín hiệu cài số lùi . Người lùi xe còn đang mải ngắm gương chỉnh lái , góc khuất đến lúc va chạm thì cuống không phanh kịp ...... dính đòn ..... Đây cũng là một bài học cho xe máy khi tham gia giao thông thiếu chú ý quan sát . Nhiều khi em lùi vào đỗ xe vừa bật xi nhan4 vừa xoay như chong chóng 3 cái gương thế mà một lần cũng tý nữa cho một chị xe đạp bẹp dí vì cố lách sau đuôi xe mình , mà cơ khổ đuôi xe cao gần như không quan sát được sát xe . :mad::mad::mad:
Cụ còn bênh hả cụ? Thế này cụ ạ, đã lùi là phải nhìn, phải nhường tất cả mọi thứ chuyển động hay đứng im phía sau xe mình nhá.

thông tin cho cụ biết, cô ả gây tai nạn ko có bằng lái. Hiện đang là tình yêu của một chú GD cái ngân hàng gần đấy.

Và cô ả có bằng ngay trong đêm xảy ra tai nạn. Dúng là chuyện chỉ có ở VN

Chỉnh sửa cuối:

dht

Xe điện
Cụ còn bênh hả cụ? Thế này cụ ạ, đã lùi là phải nhìn, phải nhường tất cả mọi thứ chuyển động hay đứng im phía sau xe mình nhá.

thông tin cho cụ biết, cô ả gây tai nạn ko có bằng lái. Hiện đang là tình yêu của một chú GD cái ngân hàng gần đấy.

Đã lâu lắm mới được nghe chuyện cổ tích hay thế này. Nếu chuyện cổ tích như thế này mà trở thành sự thật thì...

Doanchung

Xe tải
Vụ này không chết người chỉ bị thương - chắc nhầm pbanh sang ga - nghe nói lái xe là phụ nữ sau đó bỏ trốn luôn.

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com

sao cụ biết tường tận thế ? :^)

Vietcurrency

Xe hơi
Bác xem kỹ xem cái ảnh đầu có mợ lái xe đang ngơ ngác đó . Vụ này lỗi một phần do xe máy các bác ơi . Người ta lùi để đỗ vào phần đường đỗ , xe máy tự chui lách vào khi nhìn thấy có tín hiệu cài số lùi .
Phố Bà Triệu là đường một chiều bác ạ. Cấm lùi xe trên đường một chiều. :77::77::77:

Mr.Cayowl

Xe hơi
Đã lâu lắm mới được nghe chuyện cổ tích hay thế này. Nếu chuyện cổ tích như thế này mà trở thành sự thật thì...

ngoài lề tí, em hỏi bác dht tí là cái chữ ký của bác nó là chuyện thật hay fun ạ? nếu là thật bác đưa lên làm j! sao mà tìm đc!