Tập hợp sửa chữa bảo dưỡng Mông Đau - Phần I

Trạng thái
Thớt đang đóng

theph

Xe điện
Cụ ra chỗ gara 3H ở 107 Ngụy Như Kon Tum nhé, gái rổ thì em nghĩ Mondeo như xe mình khoảng 600-700 gì đó, vì đợt trước chưa có bão giá em làm là 600k, chuẩn luôn ạ. Bác gặp Toản 0903065555 nhé

Cụ cho em hỏi món này thì bao gồm dọn những gì nhể
Ối trời ơi có em ở đây mà mấy cụ lại đi đâu nhỉ? Mời các cụ qua Báo Đỏ đê, em có discount đặc biệt dành cho các cụ nhà Mông nói riêng và nhà Phò nói chung ợ.

2nam1chau

Xe máy
ah uh nhỉ, trong hội có nhà theph rồi mà, nhưng vì cái món Sonax nhà bác đắt qué nên em chưa dám vào đó lần nào.
@TdThang1234: Em ko nhớ hết nhưng nhiều lắm, ghế này, trần này, thảm này, các doăng cửa này.... nói chung là cũng phải 1 buổi.

2nam1chau

Xe máy
ah uh nhỉ, trong hội có nhà theph rồi mà, nhưng vì cái món Sonax nhà bác đắt qué nên em chưa dám vào đó lần nào.
@TdThang1234: Em ko nhớ hết nhưng nhiều lắm, ghế này, trần này, thảm này, các doăng cửa này.... nói chung là cũng phải 1 buổi.

theph

Xe điện
@2516: Đúng là làm hóa chất Sonax thì đắt hơn so với 3M hoặc ... hóa chất hàng chợ :D thật. Ví dụ đơn giản nhất là xe 4-5 chỗ rửa Sonax 50K trong khi ở ngoài rửa là 35K (giá hồi chưa tăng). Bên chỗ tớ thì kể cả 30 tết giá vẫn như vậy.
Anyway, giá mà cậu quản lý ở đó báo cho 2516 hoặc các cụ đến trực tiếp là giá làm cho khách. Nếu các cụ đến để ủng hộ em thì em sẽ có discount đặc biệt để nó chỉ nhỉnh hơn những chỗ bên ngoài 1 chút xíu thôi. Về chất lượng và sự tận tụy, tỉ mỉ của thợ nhà em thì các cụ đến rồi kiểm chứng nhé. Hội Phò có các cụ/mợ bên Focus và mấy cụ bên Ếch cũng ghé qua rồi. Feedback thì các cụ có thể check thông qua mợ Kinh Kha, cụ AnDong, cụ 3H, 3Gai và cụ Chánh tổng mới ợ ;)

Chỉnh sửa cuối:

Tdthang1234

Xe buýt
@2516: Đúng là làm hóa chất Sonax thì đắt hơn so với 3M hoặc ... hóa chất hàng chợ :D thật. Ví dụ đơn giản nhất là xe 4-5 chỗ rửa Sonax 50K trong khi ở ngoài rửa là 35K (giá hồi chưa tăng). Bên chỗ tớ thì kể cả 30 tết giá vẫn như vậy.
Anyway, giá mà cậu quản lý ở đó báo cho 2516 hoặc các cụ đến trực tiếp là giá làm cho khách. Nếu các cụ đến để ủng hộ em thì em sẽ có discount đặc biệt để nó chỉ nhỉnh hơn những chỗ bên ngoài 1 chút xíu thôi. Về chất lượng và sự tận tụy, tỉ mỉ của thợ nhà em thì các cụ đến rồi kiểm chứng nhé. Hội Phò có các cụ/mợ bên Focus và mấy cụ bên Ếch cũng ghé qua rồi. Feedback thì các cụ có thể check thông qua mợ Kinh Kha, cụ AnDong, cụ 3H, 3Gai và cụ Chánh tổng mới ợ ;)
Hề hề, hồi trước có gặp cụ theph roài mà quên ko hỏi cái địa chỉ cụ thể, nhân cái đại tiện cụ cho luôn để hôm tới rảnh e đưa vợ 2 ra đánh bóng cho mông nó sáng ạ

theph

Xe điện
Hề hề, hồi trước có gặp cụ theph roài mà quên ko hỏi cái địa chỉ cụ thể, nhân cái đại tiện cụ cho luôn để hôm tới rảnh e đưa vợ 2 ra đánh bóng cho mông nó sáng ạ
Nếu cụ qua những hôm mưa gió thế này thì sẽ làm nhanh được đấy :). Mời cụ qua ngõ 37 Trần Quốc Hoàn nhé.

Tdthang1234

Xe buýt
Nếu cụ qua những hôm mưa gió thế này thì sẽ làm nhanh được đấy :). Mời cụ qua ngõ 37 Trần Quốc Hoàn nhé.
mưa gió thế lày làm xong dưng e thấy buốt ruột lắm, cụ mật thư cho e giá thành và công đoạn làm nhé

bes

Xe lăn
Em đang đi sơn bảo hiểm rồi, tuần tới định đi dọn vệ sinh bên Vietvoiz cho nó thơm tho.
Nhớ đến Báo Đỏ, cho em đặt 1 hòn gạch nhé, nhân tiện ngó em kế toán chưn dài xem ...có dài thật không :P

Tdthang1234

Xe buýt
@THEPH: ok lun, hôm trước ra phò HN thấy cu em Tuấn Anh bảo đồng chí tới về vụ con xe, đang định vác búa tạ ra phụ giúp cụ 1 tay để đập trước mặt tụi nó, nào ngờ giải quyết nhanh quá. Nhưng thấy thái độ và phục vụ ở đó tốt hơn hẳn mấy chỗ khác (lại được đặc biệt quan tâm đối với ae OF mới ác đòn chứ)

theph

Xe điện
@THEPH: ok lun, hôm trước ra phò HN thấy cu em Tuấn Anh bảo đồng chí tới về vụ con xe, đang định vác búa tạ ra phụ giúp cụ 1 tay để đập trước mặt tụi nó, nào ngờ giải quyết nhanh quá. Nhưng thấy thái độ và phục vụ ở đó tốt hơn hẳn mấy chỗ khác (lại được đặc biệt quan tâm đối với ae OF mới ác đòn chứ)
Đúng rồi. Em đến thì thấy nó bẩu đang ngồi với cụ và em bẩu nó gọi cụ ra ngồi luôn cho vui nhưng một lúc sau thì em đi thử xe và giải quyết xong rồi té luôn.
Em thấy dạo này Ford nói chung đã có thái độ cầu thị hơn, cả hãng FordVN lẫn các dealer đều biết đến Ô ép và đã biết cách chăm sóc khách hàng sau bán hàng tốt hơn. Một tín hiệu tốt cho người sử dụng Ford đấy nhỉ?

theph

Xe điện
Em đang đi sơn bảo hiểm rồi, tuần tới định đi dọn vệ sinh bên Vietvoiz cho nó thơm tho.
Nhớ đến Báo Đỏ, cho em đặt 1 hòn gạch nhé, nhân tiện ngó em kế toán chưn dài xem ...có dài thật không :P
Em thề, chân em gái chỗ em không dài hơn chân cụ Bes em đền cụ đôi chân khác =))

bes

Xe lăn
Em thề, chân em gái chỗ em không dài hơn chân cụ Bes em đền cụ đôi chân khác =))
ơ, thế đo ntn nhỉ ? Ước lượng thôi à ... có đồng hồ đo như Mondeo không nhỉ ???

Xichlodap

Xe máy
Kụ đi xe Mông đau đời bao nhiêu vậy kụ?
Xe Mông đời 2 vạch 3 màn từ 2005 đổ lên cứ mỗi lần rửa xe xịt nhẹ nước rửa sạch cát bụi trong giàn lạnh, đi 3k cây thay dầu máy 1 lần, 2 lần thay dầu máy thì thay lọc dầu và 8 vạn km thì thay dầu hộp số , xăng đổ a95 chuẩn, lọc gió cứ thay dầu máy thì vệ sinh, 6 tháng thay lọc gió mới, nước làm mát bổ sung đầy đủ và dầu trợ lái 1 năm thay 1 lần, cao su chân máy, bugi và bô bin đi 6 vạn thay 1 bộ thì máy V6 2.5 thì đến đời con các kụ cưỡi vẫn êm ru.:-bd
Em hỏi cái này là theo sách hay dựa trên điều kiện sử dụng Vn hả cụ?

vuahe77

Xe điện
Các bác thợ già xui dại em làm như thế và em làm theo thấy máy móc chạ vấn đề gì cả

rongdensisi

Xe tải
Các kụ cho cháu hỏi phát: cháu muốn làm cái khóa ở cốp bên ghế phụ thì có đc ko? Cụ nào biết chỉ giáo cho cháu cái.

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn

CRV2011

Xe tải
Là thế nào hả cụ?
Ý của bác ấy là bên ghế phụ có cái hốc chứa đồ nhưng không có khóa , bác ấy muốn nó có khóa để nhét đồ vào cho an toàn khi rửa xe ấy mà.

Dieucay

Xe hơi
Ý của bác ấy là bên ghế phụ có cái hốc chứa đồ nhưng không có khóa , bác ấy muốn nó có khóa để nhét đồ vào cho an toàn khi rửa xe ấy mà.
Giống của MEC á.
Tiện thể các bác có biết chỗ nào có bán cái lẫy để mở cái hốc bên ghế phụ này không, em bị trẻ con làm gãy mất cái chốt của cái lẫy mở. :(

Trạng thái
Thớt đang đóng