[Funland] Tất tần tật về Chó nuôi, chó thả rông, chó hoang, chó trên đĩa

ailaem69

Xe tải
chưa rõ nv bệnh viện nó có mang máu hiến tuồn ra ngoài ko, nhưng chủ thế 2 việc khác nhau.
1: hiến máu bạn hiến cho chương trình hiến máu nhân đạo hay hiến cho bệnh viện, đ,.éo "hiến" cho thằng cá nhân bs, nhân viên huyết học truyền tiết nào. Tính sở hữu máu bạn hiến thằng đó éo có.
2: việc bạn cho 1 thằng con chó, hô hố, nó có thịt hay bán là quyền của nó, vì đơn giản, bạn đã trao quyền sở hữu con chó cho nó
dĩ nhiên, xin xong bán hay thịt là éo đẹp, dĩ, nhưng éo chửi đc, chỉ chê nó bẩn, lần sau éo cho nó nữa mà thôi, hê hê
1 là thiếu máu và bênh nhân phải đi mua máu ngoài vẫn đang diễn ra hàng ngày hàng giờ. việc mang ra ngoài bán cụ tin hay ko tôi ko quan tâm
2 là con kia nó xác nhận với người chủ là về nuôi, chứ nếu xin ăn xin bán chủ nó cho tôi cũng chẳng quan tâm gì :)) 1 và 2 là lừa đảo vặt nên ko dung túng thế thôi

tengido

Xe tải
1- cần coi pitbull là động vật hoang dã cấm nuôi - ai nuôi phạt nặng
2- chó thả rông - dân đập chết được thưởng
3- chó không rọ mõm - ai chụp được ảnh bằng chứng đưa lên phường được thưởng

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
R.I.P bé :(

Em không muốn gây war với các cụ nuôi chó, trong OF này có nhiều cụ, mợ yêu chó và nuôi chó, chém gió cũng rất vui.

Nhưng em cứ phải chửi đkm bọn nuôi chó mà mồm cứ bảo chó nhà em hiền lắm, nó không cắn đâu, nuôi mà ko biết cách kiểm soát tính chó của nó.

Em biết là độc mồm độc miệng, nhưng em cứ rủa phải có lần chó nó cắn chết cụ thằng nuôi hay người nhà chúng nó đi thì mới sáng mắt ra như link dưới đây.

Em để đây cho những nhà chó học vào tham khảo, mấy con này hiền lắm chả cắn ai bao giờ :)

Chỉnh sửa cuối:

NNS

Xe ngựa
1 là thiếu máu và bênh nhân phải đi mua máu ngoài vẫn đang diễn ra hàng ngày hàng giờ. việc mang ra ngoài bán cụ tin hay ko tôi ko quan tâm
2 là con kia nó xác nhận với người chủ là về nuôi, chứ nếu xin ăn xin bán chủ nó cho tôi cũng chẳng quan tâm gì :)) 1 và 2 là lừa đảo vặt nên ko dung túng thế thôi
mềnh cũng éo quan tâm, mềnh chỉ nói để bạn phân biệt được bản chất sự việc, nâng cao trình độ hỉu biết mà thôi=))

Win81

[Tịch thu bằng lái]
Nói chung bọn chó là đáng bị đánh chết, bất kể là chó gì , đen vàng đỏ nâu giết hết

ailaem69

Xe tải
mềnh cũng éo quan tâm, mềnh chỉ nói để bạn phân biệt được bản chất sự việc, nâng cao trình độ hỉu biết mà thôi=))
à vân thế cảm ơn cụ đã chỉ dạy cho :))

mrspooky

Xe tăng
Nó lớn rồi thì khó quen chủ mới lắm ;));));))
Thế nên phải có riềng mẻ mắm tôm và rượu trắng để át mùi, làm thế có lớn bằng mấy cũng quen chủ mới, nhất là những hôm mưa gió thế này. Chẹp..

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Không liên quan nhưng em chợt nhớ.
Em là em dị ứng với các ông bán đồ mà đăng: đồ được tặng, cho không dùng mang bán.
Đồ được tặng mang bán đã khó coi rồi.
Mà bán cũng nên đăng cho khéo chút chứ.
Em nghĩ các ông ấy là dân buôn chuyên nghiệp rao bán như thế để khách hàng tin tưởng.

hm.tuan

Xe điện
Em xin mọi người nuôi chó hãy đeo rọ mõm cho nó, vì tiêm phòng cũng chỉ tránh được con chó đó phát bệnh dại thôi, còn mõm nó liếm hết mọi chỗ từ phân ngoài đường, cây cỏ... đến cả bộ phận sinh dục và hậ.u mô n của nó.... Có khi nó dí mõm vào chỗ có virus dại!

Thế mà có người để cho nó liếm... mặt mình! Buồn nôn thật!

Còn ai không đeo rọ mõm cho chó mình nuôi em sẽ gọi bằng LŨ KH.ỐN NẠ.N.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Em ủng hộ phát triển mạnh và tôn vinh các anh hùng "Cẩu Tặc" bắt hết lũ chó thả rông, lũ chó không rọ mõm gây nguy hiểm cho người dân, cho người tham gia giao thông.
Khuyến khích "giang hồ" bàn phím chửi chết mẹ bọn chủ chó thả rông đi, keke...

Website
joombooking.com
Các cụ có tưởng cái chết này nó đau đớn và hoảng loạn như thế nào không? Có khi bé sợ quá truỵ tim mà chết. Làm sao bỏ tù được thằng chủ chó này? Mỗi người một tay đi kill chó không đến lúc nó hại chính con em chúng ta.

ThanhLong69

Xe tăng
Cô bé này có óc kinh doanh lắm. Mai sau có khi mở Start up chuyên xin đồ đem bán.
Tụi Mỹ nó có mô hình này, có cửa hàng đồ cũ nhận đồ người ta không dùng nữa mang mang đến (có thể cũ hay mới) thường là donate. Cửa hàng tân trang laị rồi bán giá rẻ cho người khác (không hẳn là nghèo).

datga

Xe hơi
Nuôi chó nhưng ko rọ mõm và thả rông thật sự là tội ác. Trc e còn bé đi học qua 1 nhà có con chó becgie to và ác, cứ thấy trẻ con là nó đuổi mà càng chạy nó càng đuổi ác

Mycar222

Xe điện
kinh khủng quá, tội nghiệp cháu bé và gđ
căm phẫn chủ nuôi chó