[Funland] Thắc mắc cực hot hỏi các cụ

duongcua03

Xe tăng
100g đường Fructose có trong thực vật làm giảm cỡ 50% lượng cồn mà máu hấp thụ, giảm cỡ 24% tốc độ hấp thụ rượu để xử lý của gan. Vậy nên ăn hoa quả ngọt sau uống rượu là có lợi.

1 phân tử rượu ngậm 5 phân tử nước vì thế sau khi uống rượu là khát nước. Vậy nên uống rượu là cơ thể khát nước.

Bác thớt ăn ngay sau khi uống (không thấy kể khát nước) nên có tác dụng thôi.
Thế thì máy nó vẫn báo là có chứ cụ nhỉ? Sao lại 0.0 đc! :-/ :-?

canhhoabatdiet

Xe container
Chuyện là thế này , hôm nay em lên nhà thằng bạn tụ tập mấy anh em. Tất nhiên là đi taxi và có uống. Sau khi 4 thằng làm hết 2 chai 46 độ thì thôi không uống nữa vì có cả vợ con cả hội ra ngồi buôn dưa lê ăn hoa quả. Em thì làm mấy miếng sầu riêng còn mấy thằng kia ko ăn vì chúng nó k thích .Chuyện chẳng có gì nếu chúng nó không lôi cái máy đo đồng nộ cồn mới mua ra để test thử. Mấy thằng kia thổi lên ngay số , còn em thử lại đến lần thứ 3 máy vẫn báo 0.00. Bỏ mẹ giờ em đang lâng lâng những vẫn éo hiểu nổi. 1 Tại em ăn sầu riêng sau uống rượu máy nó báo ko lên. 2 Tại em mồm em thối hay cái quái quỷ gì nó tác dụng mà không lên. 3 Hay cơ thể em có cái méo gì đặc biệt. Em đang thắc mắc bác nào đang nhậu làm thử nghiệm cho em cái. Ăn mấy miếng sầu riêng rồi thổi xem có lên ko . Em băn khoăn quá
Định bày trò để anh em đi mua sầu riêng về giải cứu ak? :))
Trò trẻ con, các cụ trên Fun không dễ bị lùa gà đâu:))
Vang cho 1 phát bây giờ. :))

NoBored

Xe tải
cụ ý chuẩn bị mở thớt bán sầu riêng chăng

NoBored

Xe tải
Hay sầu riêng thửa :))

cưỡi chổi

Xe lăn
Máy của Tây Lông, chúng ló sợ Sầu Riêng nên éo lên số nà phại dồi. :D
Hôm trước uống rượu say xong em có làm đôi bát tiết canh, sau đó lại làm dăm quả vịt lộn. Thổi cũng không thấy lên thật

Duatythoi

Xe tải
Mấy ông bạn trước thổi nó gãy mịa kim rồi tới lượt cụ lấy cái gì nữa mà đo

ok.

Xe tăng
Thế thì máy nó vẫn báo là có chứ cụ nhỉ? Sao lại 0.0 đc! :-/ :-?
Bác lái xe để phanh xe dừng hẳn kịp thời nó cần trùng hợp mấy thứ:

- Thời điểm phanh, tốc độ khi phanh, khả năng hoạt động của hệ thống phanh.

Cơ thể nó hấp thụ rượu cũng vậy, lúc bác dùng Fluctose là thời điểm phanh, bác uống bao nhiêu là tốc độ khi phanh, thể trạng cơ thể bác là khả năng hệ thống phanh....

Trong đó bác biết rồi đấy 99% các vụ phanh xe không bao giờ là đúng thời điểm cả, tai nạn hay không, tai nạn nặng hay nhẹ chủ yếu phụ thuộc vào tốc độ khi phanh và hiệu quả của hệ thống phanh.;))
Vậy nên luật ở ta nó có cái câu "LÀM CHỦ TỐC ĐỘ" ý là tư duy hơn thế giới nhiều lắm, thế giới ngay cả thằng Mỹ nó cũng đã làm chủ được thằng "TỐC ĐỘ" cccc lần nào đâu. :))

Binhnguyen4705

Xe hơi
Vãi thật... E kg chịu đc mùi sầu luôn.

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Máy hỏng rồi

TamTin1368

Xe hơi
Giải cứu tôm hùm :))

binhsu7273

Xe cút kít
Hôm trước uống rượu say xong em có làm đôi bát tiết canh, sau đó lại làm dăm quả vịt lộn. Thổi cũng không thấy lên thật
Cứ Tiết Canh nà phại bú rịu dồi, cái noại nước thần thánh đó thì mấy con khuẩn cúng liêu xiêu. :)

Future 141.48

Xe buýt
Chuyện là thế này , hôm nay em lên nhà thằng bạn tụ tập mấy anh em. Tất nhiên là đi taxi và có uống. Sau khi 4 thằng làm hết 2 chai 46 độ thì thôi không uống nữa vì có cả vợ con cả hội ra ngồi buôn dưa lê ăn hoa quả. Em thì làm mấy miếng sầu riêng còn mấy thằng kia ko ăn vì chúng nó k thích .Chuyện chẳng có gì nếu chúng nó không lôi cái máy đo đồng nộ cồn mới mua ra để test thử. Mấy thằng kia thổi lên ngay số , còn em thử lại đến lần thứ 3 máy vẫn báo 0.00. Bỏ mẹ giờ em đang lâng lâng những vẫn éo hiểu nổi. 1 Tại em ăn sầu riêng sau uống rượu máy nó báo ko lên. 2 Tại em mồm em thối hay cái quái quỷ gì nó tác dụng mà không lên. 3 Hay cơ thể em có cái méo gì đặc biệt. Em đang thắc mắc bác nào đang nhậu làm thử nghiệm cho em cái. Ăn mấy miếng sầu riêng rồi thổi xem có lên ko . Em băn khoăn quá
Còn test cả máu nếu nghi ngờ nữa cơ mà cụ :)

tienaka

Xe điện
Sầu riêng với cồn (bia, rượu) là đại kỵ đấy cụ ơi. Em nhớ hồi 2014 hay 2016 có chú ở Thái Lan chết vì ăn sầu riêng khi say, cụ có thể Gúc lại chắc vẫn có thông tin
Sầu riêng và dứa gai. Trước e đi dự án vùng trong họ bảo thế. Làm e cũn không dám ăn chung

Henry 27

Xe tăng
Có phải cụ là seeder của bên xxx không? Đợt này dịch, anh em ít ra ngoài nên các cụ hụt KPI. Giờ lên OF xui trẻ con ăn cứt gà à :)

slaz8

Xe ba gác
BJ mà hết cồn thfi tại ồn chứ không tại Riềng sâu

CaptivaLK

Xe hơi
Em đây vẫn còn sống nhăn. Hôm qua thì lăn ra ngủ hôm nay thì nhiều việc quá giờ mới vào. Em thề là sự thật , chỉ có cái em méo hiểu tại sao như thế. Sang tuần em mua cái máy em sẽ làm lại thí nghiệm. Cũ nào có máy đo có nhã hứng thử giúp em cái cho em sáng cái mắt.

canhhoabatdiet

Xe container
Em đây vẫn còn sống nhăn. Hôm qua thì lăn ra ngủ hôm nay thì nhiều việc quá giờ mới vào. Em thề là sự thật , chỉ có cái em méo hiểu tại sao như thế. Sang tuần em mua cái máy em sẽ làm lại thí nghiệm. Cũ nào có máy đo có nhã hứng thử giúp em cái cho em sáng cái mắt.
Ai cũng tò mò, thử mua về để thử máy đo nồng độ cồn mini
===> 1 là tạo dư luận/tò mò để bán máy thử công mini
===> 2 là mua giải cứu sầu riêng.
===> 3 Số người tò mò mua về thử cực lớn!
Nhố nhăng/ba lăng nhăng. >:)