Thắc mắc đôi điều về KF

KIAF1.6AT

Xe máy
tình hình là em mới mua kia forte sli!!! nhưng em có 1 thắc mắc là sao xe em không nhìn thấy nút chống trơn trượt vậy??Và cho em hỏi cách sử dụng bluetooth với đt lun ạk!!! và em rất mún tham gia vào hội KF của diễn đàn thì em phải làm sao?? tại e ở vũng tàu ak!! hơi xa hehe!! rất mong dc tiếp thu kinh nghiệm của các bậc đàn anh đi trước!!! em xin cám ơn các anh và các bạn rất nhiều ak!!:-*:-*:-*

phuonglv

Xe đạp
Chịu khó Data Mining trong Box này rồi mới hỏi cụ ạ.

chipires

Xe máy
tình hình là em mới mua kia forte sli!!! nhưng em có 1 thắc mắc là sao xe em không nhìn thấy nút chống trơn trượt vậy??Và cho em hỏi cách sử dụng bluetooth với đt lun ạk!!! và em rất mún tham gia vào hội KF của diễn đàn thì em phải làm sao?? tại e ở vũng tàu ak!! hơi xa hehe!! rất mong dc tiếp thu kinh nghiệm của các bậc đàn anh đi trước!!! em xin cám ơn các anh và các bạn rất nhiều ak!!:-*:-*:-*
Chào mừng bạn gia nhập hội gà rán (KFC). Hội KFC có nhà riêng đây bạn: http://otofun.net/forumdisplay.php?f=146

KIAF1.6AT

Xe máy
sao không ai trả lời giúp em hết vậy huhu

KIAF1.6AT

Xe máy
sao không ai giúp e hết!! huhu

Photon

Xe tải
Cụ chịu khó tìm kiếm đi.

Chống trơn trượt thì cụ nhìn phía chỉnh gương chếch vào xe khoảng 20 cm, có nút xe như đánh võng. Bình thường nó để on. Khi nổ máy cụ ấn một phát thành off.

Bluetooth thì hơi lằng nhằng em không nhớ rõ để viết. Đại khái là cụ bật bluetooth của đt của lên, đối với xe thì cụ vào SETUP/BT/Search Bluetooth Device nó ra cái điện thoại của cụ, cụ chọn Connect. Có lẽ nó ra cái passkey mặc định là 1234. Chỉ mất lần đầu setup thôi. Sau này lên xe cụ chỉ việc bật Bluetooth của đt lên là nó tự động kết nối. Chi tiết thì cụ gõ "kết nối Bluetooth trên KF" thế nào cũng ra.

Gia nhập KFC thì cụ chỉ việc vào thớt nhà haibanh chỉ cụ rồi. Cụ ở VT thì hôm nào vào e gọi cụ đi ~o)

Chỉnh sửa cuối:

tocxanh

Xe tải
Các cụ cho em hỏi xe Cerato AT xăng ăn uống thế nào ah (em hỏi trung bình đi trong nội thành thôi) chả là em cũng đang kết Cerato AT hoặc CDX mà nghe thấy các cụ bên Lac nói ông CDX này ăn tầm 12-13l/100km, kể cũng hơi nhiều cho máy 1.6 cụ nhỉ???

KIAF1.6AT

Xe máy
xe em đang chạy rodai mà em ấn ga mạnh, máy kiu như là xe thể thao hay lắm ak!! làm vậy có ảnh hưởng máy gì ko ạk?? với lại sao mỗi khi em dừng lại là nước máy lạnh nó ra nhiều quá!!! em gọi hỏi TH thì nv nói là ko sao?? em cũng ko bít có sao không nữa?? với lại đúng là xe em không có nút chống trơn trượt ạk!! hix

System

Xe đạp
Chuyện chảy nước xe cụ là bình thường ạ. Nếu nó mà không chảy nước thì cụ lại *** ra máu đấy

viet1235

Xe buýt
xe em đang chạy rodai mà em ấn ga mạnh, máy kiu như là xe thể thao hay lắm ak!! làm vậy có ảnh hưởng máy gì ko ạk?? với lại sao mỗi khi em dừng lại là nước máy lạnh nó ra nhiều quá!!! em gọi hỏi TH thì nv nói là ko sao?? em cũng ko bít có sao không nữa?? với lại đúng là xe em không có nút chống trơn trượt ạk!! hix
Phải ra nước đầy đủ thế mới ngon chứ vợ 2 bác mà lại khô không ra nước thì phải đi khám bác sĩ khẩn trương vì bệnh lãnh cảm đấy:D