[Thảo luận] Thái độ vô văn hóa của lái xe 30V - 0197!!!!!!!!!

thichchoi

Xe buýt
bác đã có người quen dọa được nó thì cho nó nếm đủ đi, em bực thằng đấy 1 thì cũng bực bác 2 đấy. Cái loại đấy phải dậy cho nó đầy đủ vào, bác có thể dậy nó mà không dậy lại bảo anh em tránh nó ra. Chán bác quá, chả nhé lại làm cốc vang :21:

BigC

Xe tăng
chán cái nhà bác này, thế mà không làm gì nó. em thì sức yếu, lại hèn nữa nên chắc chả dám đấm nó đâu nhưng cái chuyện cho nó viên gạch vào xe, xịt hơi cay vào mặt nó rồi lên xe đi tiếp thì chắc là lúc đấy cũng cố được đấy :21:

ECO-arch

Xe tăng
Cụ chủ thớt lành quá ạ. Đành rằng cụ cư xử rất phải đạo, nhưng gặp loại c*** đ*** như thế nên giải quyết kiểu gậy ông đập lưng ông. Theo lời cụ kể thì vụ việc xảy ra cách nhà cụ chỉ 500m đúng không? Phải tay em, sau khi cụ giải quyết xong xuôi với thằng kia và CSGT rồi, nháy cho ai đó đánh xe về, Trước đấy cụ gọi cho một thằng em đi 2B tới, vác theo chai nước mắm. Đợi thằng kia đi thì chạy 2B theo, đến chỗ vắng phạng *** nó vào kính sau rồi té, làm ** gì nhau, cụ nhẩy? Loại đấy cứ phải khắm khú cho nó biết lễ độ.

xe365vn

Xe container
vụ việc xong rồi, sáng nay chắc cụ cũng đã hạ hỏa (b)

kieninlove

Xe tăng
Trước đấy cụ gọi cho một thằng em đi 2B tới, vác theo chai nước mắm. Đợi thằng kia đi thì chạy 2B theo, đến chỗ vắng phạng *** nó vào kính sau rồi té, làm ** gì nhau, cụ nhẩy? Loại đấy cứ phải khắm khú cho nó biết lễ độ.
Thế này thì thâm thúy quá cụ ạ:)):)):))

vụ việc xong rồi, sáng nay chắc cụ cũng đã hạ hỏa (b)
khéo giờ cụ chủ thớt còn bức xúc hơn í chứ
giá mà tối qua mình làm theo 1 phương án của các cụ ngồi đây thì có phải là...:P

Matizcoi

Xe cút kít
có tiền mua xe nhưng ko mua được văn hóa đâu các cụ ợ (ko rõ câu này của cụ nào nhưng em xin copy lại) ....

vodka_cute

Xe buýt
Cụ hay quá! Nếu gặp trường hợp Cụ chắc Em chịu thua.:'(

SmallRiver

Xe điện
Chắc ông này say, chứ vô văn hóa thì làm sao kiếm được tiền mà mua xe? Làm ly hạ hỏa cụ nhé!

cuky99

Xe buýt
Em thấy cụ lành quá, thằng đấy đâm vào mông cụ lại lái xe trong tình trạng uống rượu bia. Nguyên 2 cái lỗi này nó đã phạm tội nặng với cụ và với xxx rùi mà cụ để nó xổng mất thía

meoluoi

Xe điện
Bác nhiều người quen còn được thế, chứ như em chắc đành ngậm ngùi ôm cục tứ thôi. Oánh nhau là em thua

xegicunglai

Xe buýt
Em thật chả hiểu tại sao cụ chủ thớt đã gọi cho người thân mà còn cầm 500k ( giá như cụ không cầm, em lại thấy hợp lý hơn )

fordhaiphong

[Tịch thu bằng lái]
Bác xử lý thế là đúng...
Em ở trường hợp của bác cũng thế thôi, gọi ra không giải quyết thì....dkm em cho nó nằm bên vệ đường luôn rồi gọi người nhà nó đến đón về...( Tình huống này là nước cuối cùng bác ah, còn lại mình vẫn phải bình tĩnh, ông tài kia đang phê pha mà..:21: )

ducvu

Xe tải
Các bác yên tâm, thằng này bọn xxx thế nào chả kiếm ít nhất một củ. Với 2 tội uống rượu và gây tai nạn bỏ chạy chúng nó lại khép cho tội chống người thi hành thì không có lực chắc chắn là vài củ.

CAPSTAN09

Xe máy
nghe cụ kể mà em giận lây với cụ.ĐÀO CỦ MÀI thằng 30V-0197

Duonganh2004

Xe tăng
Đầu đuôi thế này ạ. Khoảng 10h tối nay (15/03/10), em đang trên đường đi đổ xăng, đến ngã tư THĐ - Phan Chu Trinh, thì gặp đèn đỏ, e dừng đèn đỏ được khoảng 5 giây thì Uỳnhhhhh một phát, nhảy xuống xem sao thì thấy mông bồ 2 đã tan nát rồi.:'(:'(:102: Quay lại xem thủ phạm thì thấy 1 bác (sau đây em xin goị là thằng) lái Huyndai Tucson BKS 30V - 0197 trông rất bệ vệ, có vẻ đàng hoàng. E xuống gõ cửa yêu cầu xuống nói chuyện, giải quyết thì lái xe vẫn ngồi trên xe, kéo kính xuống và hất hàm hỏi e " Làm sao??" Sau khi em kiên quyết yêu cầu xuống xe thì chủ xe mới xuống xem xét và bảo em đánh xe vào lề đường giải quyết. Đến đây mới thấy em ngu:102:Em nghe theo và đánh xe vào lề đường.
-Em : Chuyện va chạm là khó tránh khỏi, cháu thông cảm với chú, bg chú định giải quyết cho cháu ntn?
- Thằng kia : Giải quyết đ** gì? Tao đâm vào mày lúc nào. ( Lúc này em mới thấy hơi thở nó toàn mùi rượu)
- Em : Chú vừa công nhận là đâm vào xe cháu và bảo cháu đánh xe vào lề giải quyết, bg chú lại nói thế là thế nào?
- Thằng kia : Thế bây giờ mày thích gì?
- Em : 1 là chú gọi bảo hiểm của chú đến đây, 2 là chú bồi thường ngay cho cháu bây giờ ( sau đấy em gọi cho A. Nghĩa garage Âu Mỹ để hỏi xem chi phí sửa hết bn. Rất cảm ơn anh vì đêm hôm còn phiền anh(b))
............ Một lúc sau đôi co ^&$*^%#^%
- Thằng kia : Tao đ** giải quyết gì cả mày giỏi thì gọi CA hay gọi ai thì gọi.
Sau đấy lão bấm máy gọi mấy thằng cháu ra định gây sự với em. May lúc đấy có 1 anh lái xe taxi Mai Linh đứng ra can rồi nói sẽ làm chứng là lão đâm xe em. Thế là lão này quay ngay vào xe cầm gậy định đánh anh này.8o|Thấy không ổn nên em gọi đt cho người thân xin giúp đỡ và bấm máy gọi cho CS 113. Một lúc sau thì thằng em họ của em ra, lão này chạy đến chỉ mặt thằng em gây sự rồi lên xe định chạy.8o|Em lùi xe lại chặn đầu rồi thằng em đứng chặn sau đ*t xe, nhưng thằng cha kia vẫn lùi tiếp đẩy thằng em em suýt ngã. Đm nó, thằng đấy mất hết tính người rồi. May lúc đấy CA cũng tới làm việc thế là nó chạy vào trong xe, đóng cửa không ra để cho mấy thằng cháu giải quyết. 2 anh CA này thực sự rất nhiệt tình ( cái này hiếm à ) ra nói thế nào nó cũng không chịu xuống xe. Bên CA lập biên bản, yêu cầu ký nó cù nhầy mãi mới xuống nhưng không ký. Bên CA hòa giải 2 bên rồi dọa thu bằng lão kia v.v.. vẫn không được. Phải đến khi em tiếp tục gđ cho người thân xin giúp đỡ tiếp, biết được người quen của em lão mới chịu xuống nước xin xỏ. Thôi thì của đi thay người nên em bỏ qua nhưng vẫn rất ức chế vì trên đời vẫn còn thể loại có tiền mua xe nhưng nhân cách không bằng con c**.
Thiệt hại không lớn nhưng phải từ 10h mà đến 12h30 em mới về được đến nhà dù vụ việc cách nhà 500m, giờ này ngồi gõ bài mà em vẫn chưa hết điên.:102: Các bác đi đâu gặp phải xe Huyndai Tucson 30V - 0197 thì nhớ tránh xa giúp em nếu không thì cho viên gạch hộ em ạ.:D Thật không thể chấp nhận nỏi thái độ vô học, lươn lẹo và chầy bửa của lái xe này. Hơn nữa là mất hết tình người khi cố lùi xe vào thằng em em. Không biết thế này có được xếp vào tội cố ý mưu sát ko.8o|
---------------

P/S : Văn em lủng củng, các cụ thông cảm.(b)
Ok, em cho nó viên gạch xong thì cụ chia cho em bao nhiêu? :21: