Tham khảo giá xe Zace

Can Khuong

Xe tải
Không thể nào hiểu được! em có cái zace 2003 lúc mới đi cũng hay phết, nhưng nay em nó đã già, thằng em chuyên đi công trường xây dựng, vỏ thì mỏng, cách âm tồi, xe đúng là chỉ có cái máy với 4b nên sửa chữa cũng dễ vì có cái gì hại điện (hiện đại) đâu mà chả dễ. nhưng ngồi lên đi 70km/h là xe lắc như đưa võng, nhìn thì te tua bẩn thỉu như cái chuồng gà biết đi, chạy ở đường chả cần còi thì người ta cũng biết có cái gì đó đang ầm ầm lao đến. Hồi tháng 5 rao bán chỉ hy vọng thu về 200t, ai dè có người trả 290t, mừng quá bán liền, sao trên đời cũng lắm thằng ngu thía. tình yêu của một bộ phận dân VN với TOY đúng là tình yêu mù quáng.

Chỉnh sửa cuối:

nikeleader

Xe tải
dạo này không hiểu vì sao bà con có mốt mua zace cũ. bác nào có zace mau bán đi, vài hôm nữa hết mốt thì chẳng biết còn bán được cho ai?
rao bán ở đâu hở bác em có con Zace GL 2005 mới đi hơn 3 vạn giấy tờ chính chủ đã bọc ghế gia ốp gương v.v.v bác nào mua em để 460tr

Europe

Xe buýt
rao bán ở đâu hở bác em có con Zace GL 2005 mới đi hơn 3 vạn giấy tờ chính chủ đã bọc ghế gia ốp gương v.v.v bác nào mua em để 460tr
Em xin ném đá 1 phát. 460 tr = 25k USD. Thêm vài nghìn nữa làm một em xe nhập đập hộp, có đầy đủ túi khí, phanh đĩa trước sau, phanh ABS, cửa sổ trời, gương gập điện, điều khiển âm thanh trên volang, keyless go.... và hàng tá thứ hay ho khác.

galoi hanoi

Xe đạp
Em cũng không hiểu tại sau dân ta lại chuộng cái thằng Zace này thế nhỉ??? Chắc tại cái thương hiệu. Nói chung chả được cái gì. động cơ thì thế hệ quá cũ, ôptin thì gần như bằng không, thjiết bị an toàn không có trừ cái dây đai bảo hiểm thế mà cứ lao vào tranh nhau mua với giá trên trời. Nghịch lý này có lẽ chỉ có ở VN.:77::77::77:

minhtuong

Xe máy
Không thể nào hiểu được! em có cái zace 2003 lúc mới đi cũng hay phết, nhưng nay em nó đã già, thằng em chuyên đi công trường xây dựng, vỏ thì mỏng, cách âm tồi, xe đúng là chỉ có cái máy với 4b nên sửa chữa cũng dễ vì có cái gì hại điện (hiện đại) đâu mà chả dễ. nhưng ngồi lên đi 70km/h là xe lắc như đưa võng, nhìn thì te tua bẩn thỉu như cái chuồng gà biết đi, chạy ở đường chả cần còi thì người ta cũng biết có cái gì đó đang ầm ầm lao đến. Hồi tháng 5 rao bán chỉ hy vọng thu về 200t, ai dè có người trả 290t, mừng quá bán liền, sao trên đời cũng lắm thằng ngu thía. tình yêu của một bộ phận dân VN với TOY đúng là tình yêu mù quáng.

IZZ

Xe tăng
Zace này theo em nếu không phải kinh doanh đi quanh năm ngày tháng mua cực phí tiền. Tuy nhiên nếu như đi nhiều tính về kinh tế thì em Zace này vượt trội đấy. Không biết các bác dư lào chứ em bi giờ mỗi lần đi đổ xăng xót ruột ra phết.

nikeleader

Xe tải
:69:Zace tiêu thụ ít xăng hơn các xe khác mà nó 2 cầu Inova có 1 cầu nếu để em này vừa chở hàng vừa đi du lịch tốt hơn cả In

coolpix8700

Xe ngựa
Em vẫn có cái xe Zace, thường xuyên diễu mấy tỉnh phía Bắc, lên cả Đồng Văn, Mèo Vạc..., mỗi tuần đổ xăng 1 lần. Khoang chở người hay hàng mênh mông, không chỉ lội nước trong những ngày mưa ở Hà Nội, mà còn qua suối, ngầm trên vùng cao. Bác nào chê vỏ nó mỏng thì kể thử với cái nào xe Nhật hay Nam Hàn mà vỏ dầy và đỡ ồn hơn nó giá <30K. Nhiều lần đi sau và phải vượt các xe chở đá, đất nếu mà là mấy cái Camry hay BMW thì chắc là phải làm lại vỏ từ lâu rồi, nhưng cái Zace chỉ để lại vài vết xước nhỏ! Các doanh nghiệp gia đình họ chọn Zace không phải vì mốt đâu, trông cái xe cũng đã quá xấu để thành mốt được, mà vì tính kinh tế của nó đấy. Ai đi chơi một lúc, túi chưa đủ tiền mà chả nghĩ đến Santafe, Captiva... nhưng đi công việc thường xuyên ở các tỉnh thì mấy cái Pickup chạy dầu hay Zace cũng là 1 giải pháp rất đáng quan tâm!

Chỉnh sửa cuối:

vua_luoi

Xe điện
:69:Zace tiêu thụ ít xăng hơn các xe khác mà nó 2 cầu Inova có 1 cầu nếu để em này vừa chở hàng vừa đi du lịch tốt hơn cả In
Cháu cũng :77::77: cụ ở cái 2 cầu. Nói chung Zace thì xấu quá, chả khen điểm nào, nhưng trước cháu đi công tác thi công đường 6, 3, 2 toàn đi em nó, trâu bò lắm lắm.

9Dragon

Xe tăng
Zace GL 2004 vẫn 19-20k đới, chạy mỗi năm lỗ có 1k, quá rẻ :)

Chester4T

Xe hơi
Nhiều lần đi sau và phải vượt các xe chở đá, đất nếu mà là mấy cái Camry hay BMW thì chắc là phải làm lại vỏ từ lâu rồi, nhưng cái Zace chỉ để lại vài vết xước nhỏ!
Xe tăng à :77::77::77:

toy=k+n

Xe tải
Em vẫn có cái xe Zace, thường xuyên diễu mấy tỉnh phía Bắc, lên cả Đồng Văn, Mèo Vạc..., mỗi tuần đổ xăng 1 lần. Khoang chở người hay hàng mênh mông, không chỉ lội nước trong những ngày mưa ở Hà Nội, mà còn qua suối, ngầm trên vùng cao. Bác nào chê vỏ nó mỏng thì kể thử với cái nào xe Nhật hay Nam Hàn mà vỏ dầy và đỡ ồn hơn nó giá <30K. Nhiều lần đi sau và phải vượt các xe chở đá, đất nếu mà là mấy cái Camry hay BMW thì chắc là phải làm lại vỏ từ lâu rồi, nhưng cái Zace chỉ để lại vài vết xước nhỏ! Các doanh nghiệp gia đình họ chọn Zace không phải vì mốt đâu, trông cái xe cũng đã quá xấu để thành mốt được, mà vì tính kinh tế của nó đấy. Ai đi chơi một lúc, túi chưa đủ tiền mà chả nghĩ đến Santafe, Captiva... nhưng đi công việc thường xuyên ở các tỉnh thì mấy cái Pickup chạy dầu hay Zace cũng là 1 giải pháp rất đáng quan tâm!
mấy cụ chạy cam với bim bán xe mua zace đê :)):))

coolpix8700

Xe ngựa
Em cũng có cả Camry 2.5 LE bác àh!
2 cái công dụng khác hẳn nhau, không thể đổi lẫn được!

Còn câu của bác chắc cũng không sai nếu phải trèo đèo, lội suối và chạy như vậy hàng ngày. Em nghĩ chắc chỉ mấy ông tỷ phú đô la mới mang BMW đi trong điều kiện như vậy thôi!

Chỉnh sửa cuối:

phamthiethung

Xe tải

coolpix8700

Xe ngựa
Nhà e có chiếc chuồng gà, lắp thêm 4 bánh gọi là ô tô! E cũng nể bác chủ thớt bỏ ra nhiều tiền thế để cưới e na già. Chắc bác thích chơi đồ cổ đây!
Cái Zace em đang chạy, tiền sử của nó là 1 cái Cruiser 4000, chịu không nổi, cuối năm 2003 tụi em bán lỗ nó đi để tậu cái các bác gọi là "chuồng gà" này đấy!
Nếu không quan tâm đến tiền thì làm sao Zace có cửa so sánh nổi với Cruiser, nhưng em lại rất quan tâm đến tiền và rất nhiều người mua Zace hiện nay (dù không được như bọn em hồi ấy được mua mới) cũng chỉ vì họ quan tâm đến tiền thôi, trách họ làm gì!

Chỉnh sửa cuối:

hajinbk

Xe tăng
Quan trọng là Bác mua được xe bác thích (và thằng bán càng thích:21:). Em cũng chạy Zace GL được 7 năm rồi, đi suốt thì chả sao cả. Nhưng khi Gấu lấy con xe KM nhập về, đi thử mấy hôm mới thấy bon Toy nó coi thường dân ta quá. Xe ** gì mà có mỗi cái điều hòa tạm gọi là tiện nghi:77:, Sợ nhất là cảm giác bồng bềnh khi vào cua hay đi nhanh trên đường xấu Bác ợ. được cái truyền thống là không hỏng vặt (vì thế Em còn đi vài năm nữa):))

coolpix8700

Xe ngựa
Sợ nhất là cảm giác bồng bềnh khi vào cua hay đi nhanh trên đường xấu Bác ợ. được cái truyền thống là không hỏng vặt (vì thế Em còn đi vài năm nữa):))
Xe bác mua mới?
Hôm vừa rồi có việc phải gọi Taxi Nội Bài và họ cũng phái đến 1 cái Zace. Ngồi lên xe 1 lúc em hỏi cậu lái xe là xe đã độ lại giảm sóc? Lúc đó em chỉ nghĩ là taxi chỉ chạy đường trong phố họ làm lại giảm sóc như vậy, hay là Toy VN từ nhà máy họ cũng đã lắp riêng cho dòng xe taxi. Cái em đang đi, mua mới không có cảm giác như vậy. Em chạy cả Thái Nguyên, Tuyên Quang, Hà Giang, ... Đi từ Thái Nguyên, nhiều khi tránh đường đang sửa, em chọn cả đường qua ngầm, lên đến cả Mèo Vạc, Đồng Văn của Hà Giang và đường toàn cua tay áo, nhỏ hẹp và có nhiều cung cực xấu. Còn về đến Pháp Vân-Cầu Rẽ em vẫn chạy bình thường hết tốc độ cho phép mà không phải cố gắng gì. Đến bây giờ nó đã đi được 150K rồi!

Chỉnh sửa cuối:

hajinbk

Xe tăng
Xe bác mua mới?
Hôm vừa rồi có việc phải gọi Taxi Nội Bài và họ cũng phái đến 1 cái Zace. Ngồi lên xe 1 lúc em hỏi cậu lái xe là xe đã độ lại giảm sóc? Lúc đó em chỉ nghĩ là taxi chỉ chạy đường trong phố họ làm lại giảm sóc như vậy, hay là Toy VN từ nhà máy họ cũng đã lắp riêng cho dòng xe taxi. Cái em đang đi, mua mới không có cảm giác như vậy. Em chạy cả Thái Nguyên, Tuyên Quang, Hà Giang, ... Đi từ Thái Nguyên, nhiều khi tránh đường đang sửa, em chọn cả đường qua ngầm, lên đến cả Mèo Vạc, Đồng Văn của Hà Giang và đường toàn cua tay áo, nhỏ hẹp và có nhiều cung cực xấu. Còn về đến Pháp Vân-Cầu Rẽ em vẫn chạy bình thường hết tốc độ cho phép mà không phải cố gắng gì. Đến bây giờ nó đã đi được 150K rồi!
Vâng, xe mới cụ ợ. Vẫn nhớ năm 2002 khi lấy xe về bị các chú xxx vịn, rửa xe mất 100k, rẻ thế:)). Đầu tháng 9 đi Hải Phòng lấy cái KF cùng thằng bạn, có biển tạm nhưng không cầm đăng ký tạm:77: Bị xxx dừng 2 lần, mỗi lần 200:77:

coolpix8700

Xe ngựa
...được cái truyền thống là không hỏng vặt (vì thế Em còn đi vài năm nữa):))
Gọi là không hỏng vặt cũng được. Từ khi chạy nó đến giờ, chỉ thỉnh thoảng bảo dưỡng, kiểm tra kỹ thuật... em cũng không thuọc các gara lắm vì ít phải viếng thăm. Hồi khùng mua con Altis còn phải viếng thăm các bác thợ nhiều hơn. Có mỗi lần (cách đây chỉ 1 hay 2 tháng) đi từ Thái Nguyên sang Tuyên Quang theo đường Đại Từ, em đi đường nhỏ, lúc đi qua mấy cái ngầm không sao, chiều về, mưa lúc nào mà mới chỉ qua 1 cái đến cái thứ 2 đã thấy mấy cái xe tải đứng chờ, em quay lại Đại Từ để vòng qua Thái Nguyên, cái ngầm vừa qua nước đã ngập hết bánh xe, nhưng em vẫn vượt được. Về đến Hà Nội, cho xe vào gara đàng hoàng, sáng sau không thể nào nổ được máy. Thợ đến, mất một ngày họ mới tìm ra do bộ điện becker. Đó là lần duy nhất em bị trục trặc!
Dù bây giờ đã thay Altis bằng Camry 2.5LE, lúc đi chơi cả nhà xa và dài ngày, em vẫn thích mang cái Zace này hơn do khả năng xông xáo của nó!

Chỉnh sửa cuối: