[Thảo luận] Thằng Innova 30x1393 là thằng hèn

ngaydoclap

Xe container
Ớ hớ... ae mà k nhận ra nhau à? a ngồi ghế sau, cái thèng đó nó định rút xiền ra điều đình với chú, a bảo "thôi, chỗ ae, làm thế là xúc phạm nhau đấy!" thế là thôi :))
Cụ còn thiếu tiền sơn xe em đấy nhé :)) còn nhớ hôm hội Hổ họp em gọi cụ không thèm ra không :))

muadem

Xe cút kít
Đêm nay cụ cứ rủa thật nhiều, mai nó đau dạ dày có khi nó phải tìm cụ đới ;))

Okane

Xe container
E lại lần mò vào cái chữ ký:

"Để xem Truyền hình trên ĐT miễn phí hãy vào gotv.vn"

E vào rồi nhưng nó bắt username & pass, cụ cho e phát để test thử được k :-??

oops_oao

Xe buýt
E lại lần mò vào cái chữ ký:

"Để xem Truyền hình trên ĐT miễn phí hãy vào gotv.vn"

E vào rồi nhưng nó bắt username & pass, cụ cho e phát để test thử được k :-??
Cái này cụ phải xem trên ĐT hoặc Ipod nhá Use : quangnt . Pass 123456 ( hoặc 1234)

caionghin$

Xe tăng
Ở nơi vừa hôn vừa móc, người ta gọi là Hóc Môn :P
Website
www.tannhatminh.net
Hôm nay e cũng bị móc tung mồm ở Minh khai, e đang đi rất chậm và tự tin, tự nhiên có 1 ông tầm 40 vọt lên chèn ngã 1 ông ware bên cạnh, còn bên này ổng móc tung cả mũi xe em ra, lúc đó đường đông quá, e thấy ổng cũng ko sao nên cũng chả xuống, chả có nhẽ e cũng nhục nhỉ? Sau về em xem thì thấy tung hết cả mồm bên phụ vì cái để chân nó móc vào, hôm nay mình cũng đen thật, có cụ nào đi giải đen với em ko:-))

oops_oao

Xe buýt
Cụ có quyết tâm chơi lại nó không em bày cách cho Cụ.
Lúc tức thì nghĩ kiểu gì cũng chơi . Nhưng ngồi nghĩ lại đúng là một điều nhịn chín điều lành cụ ạ. Nói thật với cụ em cũng là cái loại nóng tình và cũng vất vưởng đủ nơi. Nhưng bg Nhớn rồi thì nghĩ tiền bạc là vật ngoài thân, không hơi đâu thu oán mệt thân, mất công mất việc . Vì nếu em định chơi nó mạnh tay thì em chơi ngay lúc tóm được nó, vì xe em đủ đồ(máy ảnh, máy tính, cốc, chén,d đũa..), 5 thằng chứ thêm nữa em cũng chả ngại lắm. Nhưng chắc dịp nào đó em mà gặp lại nó thì em cũng phải cho nó thấy nhục.

Chỉnh sửa cuối:

Mr_Che

Xe buýt
Website
www.vaidep.com.vn
Hôm nay em cũng lỗi mồm chửi 1 thằng lợn đi Lac *** có logo OF biển số 479x đi ngược chiều phố Lò Đúc tí thì đâm em. Haizzzz
Lò Đúc bây giờ 2 chiều xe ô tô mà cụ, bác Nhanh ngự ở đấy nên cái phố bé tí đấy từ 1 chiều thành 2 chiều cho nó thuận đường công tác của lãnh đạo :D

ngaydoclap

Xe container
Lò Đúc bây giờ 2 chiều xe ô tô mà cụ, bác Nhanh ngự ở đấy nên cái phố bé tí đấy từ 1 chiều thành 2 chiều cho nó thuận đường công tác của lãnh đạo :D
Cụ lại mắc lỗi phạm húy rồi, lần sau phải viết là Nhờ anh nhé :)

ngaydoclap

Xe container
Cụ lại mắc lỗi phạm húy rồi, lần sau phải viết là Nhờ anh nhé :)

nhathuoconline

Xe điện
Website
www.nhathuoc360.com
Hôm em đi ở KDT, có một chú taxi đi thế nào uỳnh một phát vào mông vợ 2 em, em xuống coi , thấy dạn một chút , tay lái taxi có ve biết lỗi , nhưng xin xỏ ác quá, em nói, thôi, anh chả bắt đền chú làm gì, anh đánh qua gara, hết bao nhiu chú gửi anh là được.. , taxi nói, thôi, anh ước lượng bao nhiu cho em gửi, em đang đi làm , mà xe em cũng bị vỡ *** rồi, ... Em bảo, thôi, xin chú 1 triệu, thấy mẶt tay taxi đần ra,, nói .. Nói thật, em chỉ còn 500 thôi, anh có làm gì thì giờ em cũng chả có 1 triệu .. Rồi bỏ ví ra có hơn 500 một chút thật .. Móc hết ra đưa em, em thấy cũng thương .. Thôi, anh lấy 100 để chú nhớ lần sau đi cho nó cẩn thận .. Rồi trả em nó 400 , em nó cám ơn rối rít ..

Damthidam

Xe tải
bọn nó thông đồng với cảnh vệ rồi!

Pham Quoc Han

Xe buýt
Hạ hỏa thôi Cụ, bây giờ Cụ báo xxx cũng chả còn hiện trường mà giải quyết, gặp chửi nhau chả biết tìm ở đâu, mất thời gian của mình, mà thời gian là tiền đấy. Phóng ẩu kiểu đấy sẽ có lúc chả còn nhận ra là Ỉn nữa.8-}

Kia6582

Xe buýt
Bọn này hèn thật đấy, với bọn hèn hạ này Kụ chả nên chấp làm giề, lên đây chưởi tý ngủ cho nó ngon:D
Em cũng bị quệt mông 1 lần, định xuống xe thì chú lx giơ tay xin lỗi em cũng thôi luôn, lòng thoải mái. Nhưng nếu chú kia cố tình bỏ đi thì cũng điên đấy:D
Mời Kụ 1 li hạ hỏa nào.

Game Over

Xe điện
Hôm nay em cũng lỗi mồm chửi 1 thằng lợn đi Lac *** có logo OF biển số 479x đi ngược chiều phố Lò Đúc tí thì đâm em. Haizzzz
Ôi may quá,em cũng đi Lac mà không phải biển này....Lacer đâu òi vào xin lỗi mợ anhcobra đê !

Game Over

Xe điện
Hic ! Hôm nay em đen đủ đường các cụ ạ. Tự nhiên rước bực vào thân chả biết mang đi đâu kể mang lên đây kể với các cụ để cho nó đỡ ức .

Chuyện là hôm nay em đang thogn rong đi trên đường Hoàng Hoa Thám ( đoạn Công Viên Bách Thảo), thì tự nhiên có một chú Inova phóng vọt lên, tạt đầu xe em, và hậu quả là cái chuồng gà của em bị móp hết phần đầu bên Trái ( bị quệt đúng vào phần phía cuối bậc lên xuống của nó và phần *** xe nó), xe nó thì *** cứng hơn nên chỉ xước nhẹ. Quệt xe em xong nó lao đi , lạn lách để chạy. Em bực mình quá đuổi theo, trong bụng nghĩ chắc mấy thằng oắt con mới mược được cái xe mang phóng bừa .
Đến đoạn trước cổng Phủ chủ tích ( em ở HN bao năm nhưng ko biết gọi chính xác đó là gì, đoạn qua bách thảo tí) thì em đuổi được nó, em lách lên chặn đầu xe nó yêu cầu xuống giải quyết. Cửa mở ra là một thằng chạc tuổi 40 và một thằng nữa ngồi ghế phụ( trong xe thì có khoang 3 thằng nữa bất nhạc ầm ỹ như một lũ đú bẩn), mồm chúng nó vẫn bảo ko phải nó quệt xe em và quệt bao giờ . Em chỉ nó nó đoạn xước ở *** xe nó khi quệt vào xe em thì một trong 2 thằng vẫn chối bảo ko phải và nói " em làm bảo hiểm em biết. Đúng lúc đấy chú cảnh vệ chạy ra bảo " các anh đánh gọn xe vào giải quyết ko tắc đường". Em cũng bình tình đánh gọn xe lên trên. Ai ngờ thằng chó hèn nhân cơ hội đó lao xe chạy mất, lúc em đứng đầu xe em đã định bụng nó chạy thì cũng phải đạp cho móp xe nó, nhưng rồi em cũng ko thèm làm.
Lúc đó em ức quá phóng theo cho nó một trận, nhưng xe em để xa chạy bộ mất một đoạn, đuổi một đoạn thì ko thấy nó em bực mình đi về. Định bũng báo công an cho bõ tức , nhưng rồi bận việc nên lại đi luôn.

Hic ! Có cụ nào biết thằng lái xe đó hoăc gắp nó thì nhắn cho em một câu là : " Có tiền mua xe oto mà không dám xuống xe giải quyết khi xảy ra chuyện thì quá nhục và hèn" . Đúng là văn hóa GT của TA. hic

Nói thật với các cụ va quệt thì ít ra xuống nói xin lỗi nhau một câu thì ko đền cũng đỡ ức, nhưng cái loại hèn như thằng Innova 30x1393 thì kiểu gì cũng có ngày bị thiên hạ cho hôn đất.
Xin lỗi các cụ đã bắt các cụ nghe chuyện của em. Nhưng nói thật với các cụ đến bây giờ em vẫn đang ức . Xe em bị xe khác quệt khoang 8 lần nhưng chưa bao giờ em bắt đền ai một đồng nào vì nghĩ xe mình chuồng gà đằng nào cũng đi sơn lại, người ta xin lỗi thì thôi. Nhưng còn cái loại cái thằng Innova30x1393 thì chắc chỉ chạy được 1 lần.
Chắc chắn mấy chú đấy có tí men òi !

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
lý ra cụ phải nhờ ngay anh xxx kia là nó làm móp xe cụ chứ

kienbeu

Xe điện
Cụ bớt giận lũ vô văn hóa gt chấp làm giề, cũng may cụ k đạp vào xe của nó chứ bọn nó đông thế em sợ đến cụ cũng phải Sơn lại chứ đừng nói đến xe- bình tĩnh, tự tin trả thù sau cụ nhé!