[Thảo luận] Thằng Innova 30x1393 là thằng hèn

bvhadelpiero

Xe lăn
Thui của đi thay người cụ à... chắc j xe ỉn kia đã đc như cụ... độc mồm tí chứ bít đâu bọn không bít cách xử sự ấy có khi về lại bị cảm cúm thì sao, tiền thuốc quá tội :(

anchibui

Xe điện
Đănf nào cũng là chồng gà... Húc vài phát vào xe nó cho thành chuồng heo luôn...

lungtungcity

Xe tải
Nhiều trường hợp va chạm giao thông (dân sự) chuyển thành va chạm khác (hình sự) đầy các cụ ợ. Coi như cụ ra đường gặp phải đàn chó điên đi.
Chúc cụ lái xe an toàn!

toanvinh_forever

Xe điện
lũ chóa vô văn hóa, em mà như thế em đuổi theo ném cho vỡ kính, cái loại đấy không cần phải lịch sự

nqh79

Xe hơi
Lúc tức thì nghĩ kiểu gì cũng chơi . Nhưng ngồi nghĩ lại đúng là một điều nhịn chín điều lành cụ ạ. Nói thật với cụ em cũng là cái loại nóng tình và cũng vất vưởng đủ nơi. Nhưng bg Nhớn rồi thì nghĩ tiền bạc là vật ngoài thân, không hơi đâu thu oán mệt thân, mất công mất việc . Vì nếu em định chơi nó mạnh tay thì em chơi ngay lúc tóm được nó, vì xe em đủ đồ(máy ảnh, máy tính, cốc, chén,d đũa..), 5 thằng chứ thêm nữa em cũng chả ngại lắm. Nhưng chắc dịp nào đó em mà gặp lại nó thì em cũng phải cho nó thấy nhục.
Chuẩn cụ ợ,lúc tức lên thì điều gì cũng có thể xảy ra,e chắc cũng chưa Nhớn bằng cụ được nên nhiều khi vẫn không tỉnh táo được như cụ hôm nay,em thấy thế cũng là may rồi chứ lúc đấy cụ ko kìm chế được thì chả hiểu cơ sự sẽ dư thế lào và chắc gì cụ lại có thời gian ngồi chia sẻ trên này.Sau khi cụ nhịn ko đạp vào xe của nó lúc nó bỏ chạy bây giờ nghĩ lại cụ cũng thấy phục bản thân mình đấy chứ nhể :))

hanoi beer

Xe điện
Đọc bài của Bác em thấy Bác còn may chán ...em nhẩm lại quân số thì nếu bọn kia đích thực là lưu manh mà quyết định đấu kiếm thì em dự bác còn lục tốn hơn cái chuồn gà của bác ấy chứ ạ..không biết lúc đó ai chạy đây :ar!
Làm thêm hớp nữa cho hạ hỏa bác nhé ...!

chuột 74

Xe điện
Hôm em đi ở KDT, có một chú taxi đi thế nào uỳnh một phát vào mông vợ 2 em, em xuống coi , thấy dạn một chút , tay lái taxi có ve biết lỗi , nhưng xin xỏ ác quá, em nói, thôi, anh chả bắt đền chú làm gì, anh đánh qua gara, hết bao nhiu chú gửi anh là được.. , taxi nói, thôi, anh ước lượng bao nhiu cho em gửi, em đang đi làm , mà xe em cũng bị vỡ *** rồi, ... Em bảo, thôi, xin chú 1 triệu, thấy mẶt tay taxi đần ra,, nói .. Nói thật, em chỉ còn 500 thôi, anh có làm gì thì giờ em cũng chả có 1 triệu .. Rồi bỏ ví ra có hơn 500 một chút thật .. Móc hết ra đưa em, em thấy cũng thương .. Thôi, anh lấy 100 để chú nhớ lần sau đi cho nó cẩn thận .. Rồi trả em nó 400 , em nó cám ơn rối rít ..
nghe nói 400k đó có mỗi 1 tờ là thật:))

cruze_vp

Xe tăng
Theo các cụ thì em nên làm gì ????
Báo công an chó nó gặp rắc rồi ( em định bảo nhưng ngại mất time vì chỉ thiệt hại một chút về xe ko thiệt hại về người)
Đến nhà chửi nó cho bõ tức ?
hay.........
hay bỏ qua, chấp nó làm gì cụ ơi.
1 điều nhịn là 9 điều lanh mà,

xamthung

Xe tăng
Thôi cụ ạ ,coi như đi dẫm phải cục ấy chó 8-| cụ mà đá cục ấy thếm 1 phát nữa có phải bẩn chân không ạ . Cứ nhìn như thằng lái Ỉn mặc váy là cho qua được thôi

linhgiadung

Xe buýt
Website
dxanh.vn
Èo, mấy thằng hèn.
Cụ ko cần làm gì đâu.
Em đoán mấy thằng ý nhục quá đang đập đầu vào gối bông xin lỗi cụ đấy.
Thế mới thấy giáo dục đạo đức công dân quan trọng các cụ nhẩy.
Trẻ con nhà mình cần được cám ơn và xin lỗi trước khi dạy học chữa.

Chỉnh sửa cuối:

dht

Xe điện
Em đồ rằng họ không biết va quyệt với xe của cụ, chắc do bật nhạc to quá, vì vậy mới để cho cụ vượt lên chặn xe.

sepbu

Xe điện
Thôi hạ hỏa đi CỤ ơi ...
Khuyên Cụ vậy , nhưng nếu em trong trường hợp như Cụ chắc máu trào dâng ...
Biết đi trên đường va chạm là chuyện thường tình, nhưng chỉ cần 1 câu xin lỗi chân thành thì cũng xề xòa bỏ qua hết.
Vậy mà nhiều người không hiểu ra ... chạy được thi nhỡ chẳng may đâm phải người khác có khi lại nặng hơn ý chứ !

new_farmer

Xe container
Ở Hà Nội bây giờ nói được câu xin lỗi khó lắm sao!
Trong trường hợp như cụ kể có ba nguyên nhân có thể xảy ra: Một nó "hèn" như cụ đánh giá, hai "nó" là lái mới nên rất sợ, và cuối cùng khả năng này dễ xảy ra: "nó" chưa có bằng nên nếu va quệt và bị cụ tóm nó tèo ngay do đó mới cố chạy...
Cụ hạ hỏa, va quệt là chuyện thường ngày ở Hà Nội mờ cụ...

thuysinh.tl

Xe container
Thôi cụ hạ hỏa. Coi như buổi sáng đi không chú ý nên dẫm phải mứt thôi. Cái loại vô học, cố tình trốn tránh trách nhiệm thì cụ đuổi làm gì. Nhanh quá lại va quệt với người khác thì lại thành dở. An toàn là trên hết cụ ạ.

hieu78

Xe tăng
Xe có bảo hiểm thì thôi đi, còn ko thì tìm được nó cho nó lên nóc tủ, mình thì vào kho, khà khà khà

thôi đi mà

XeOnline

Xe tăng
CỤ giống hệt em hồi trước, em cũng đuổi 1 thằng Santafe lên qua Cầu Thăng Long, sau thấy nguy hiểm quá nên thôi. Công nhận giờ ra đường nhiều thằng văn hóa lùn quá!

Sieuthitaichinh

Xe tải
đã hỏng xe rồi lại còn bực nữa chứ; Làm chén hạ hỏa cụ nhé

bvhadelpiero

Xe lăn
Hôm nay em cũng lỗi mồm chửi 1 thằng lợn đi Lac *** có logo OF biển số 479x đi ngược chiều phố Lò Đúc tí thì đâm em. Haizzzz
Nếu lần sau mà cụ thấy LG LAC nào mà có LG OF OF-LPC thì ới iem 1 câu nhá, sợ cụ chửi nhầm thì chít, mà nói chung ai đi mà chả có lần lỗi, cụ cũng không nên chửi ai là nhợn cả, nhất là offer với nhau, iem gnhix cụ nên rút kinh nghiệm (may quá không phải người nhà iem)