[Thảo luận] Thanh niên này chắc đã lướt OF

tuấn red

Xe tải
Ngoài đường có nhều ĐỐNG MỨT TO vì thế xxx nào cũng muốn ra đứng đường các cụ nhể .

vls460hl

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Thằng trẻ trâu vi phạm gt còn cãi lí mà các cụ cũng cứ hùa vào thì em ạ các cụ.Phạm pháp quả tang cần gì phải giấy tờ với chào hỏi.Để mấy thằng cùn này ra đường nhiều người khổ vì nó.Em mà ở đó thì em táng vỡ aloo hết lí với chả lẽ.Có lẽ chó cậy gần nhà lu loa lên để người nha ra đây mà.
Chả biết châu bò gì ?" thằng " này cũng tầm 30 rồi. Người ta làm thế là đúng, các ông cứ doạ lên phường rồi cạy đông nhốt vào , thích phang phập gì thì phang. Đàng hoàng tử tế thì dân người ta đã không thế.

Honda67cm

Xe hơi
Vodka cho anh thanh niên này, nếu em là em cứ cho nó dắt xe về phường, xong làm cái đơn kiện, không lập biên bản tại chỗ, kiện đến cùng luôn, có clip nó dắt xe mình đi rồi sợ gì

sutubien

Xe đạp
Thằng trẻ trâu vi phạm gt còn cãi lí mà các cụ cũng cứ hùa vào thì em ạ các cụ.Phạm pháp quả tang cần gì phải giấy tờ với chào hỏi.Để mấy thằng cùn này ra đường nhiều người khổ vì nó.Em mà ở đó thì em táng vỡ aloo hết lí với chả lẽ.Có lẽ chó cậy gần nhà lu loa lên để người nha ra đây mà.
chưa biềt đúng hay sai mà thấy cụ nói người ta từ" trẻ trâu" là cụ đang tự nói mình đấy.lộng ngôn wa rồi đó

kaxide

Xe hơi
Hay quá nể chú thanh niên cứng quá!

tuanhlu

Xe tải
Thanh niên kia đã hợp tác bằng việc tuyên bố rằng sai đâu chịu đến đó và xuất trình mọi giấy tờ yêu cầu dồi...tuy nhiên xxx lại hok chuẩn mà cụ...vi phạm điều lệnh và đưa xe về phường mà ko lập biên bản cứ hùng hục dắt xe người ta...Nếu cụ là xxx mà táng alo của thanh niên kia thì cụ sai toét còn nếu cụ là dân thường thì chắc gì thanh niên kia để alo cụ còn...

buicongchuc

Xe ba gác
Vodka cho anh thanh niên này, nếu em là em cứ cho nó dắt xe về phường, xong làm cái đơn kiện, không lập biên bản tại chỗ, kiện đến cùng luôn, có clip nó dắt xe mình đi rồi sợ gì
Lá đơn mới tới cửa em dự bọn mứt đó đã vội mang xe đến nhà để trả kèm theo lời xin lỗi gia đình, nếu căng có khi xxx còn phải mang xe đi sơn lại mấy chỗ xướt từ trước ấy chứ. Năm 2003 em đi đk xe máy, 2 tuần sau em phải rải đơn, 3 ngày sau xxx mang biển đến tận nhà giao cho em - hôm nào rảnh em kể cho các cụ nghe chuyện này.

cineno

Xe máy
Xxx lấy đông bắt nạt đây mà

nguyentoyotahn

Xe buýt
Khà khà các đồng chí xxx, lũ xxx không nói được câu nào.

giaphongcuatoi

Xe hơi
Mỗi ngày lại thêm một chuyện để nhân dân bất bình.
C.A và Quân đội đều là lưc lượng vũ trang,thời bình đất nước có thiên tai bão lũ xem thời sự toàn thấy Bộ đội cụ Hồ tung quân để cứu dân,cứu tài sản cho dân còn xxx đi đâu hết.

trancongdung

Xe điện
Vụ này sắp lên trang đầu trên các mặt báo rồi. Cụ nào quay clip này chuẩn bị nhận tiền nhuận bút nhé

lonelydriver

Xe buýt
Em đồng ý với cụ...

Có thể cách xử lý của xxx chưa thực sự chuyên nghiệp nhưng cái loại không đội mũ bảo hiểm đánh võng như thế này bây giờ nhiều lắm

Cụ nói quá đúng, nhiều người oan gia vì loại này đấy, chưa kể nó không đội mũ, đâm vào người khác, lăn ra đường ngoẻo luôn thì người nào bị nó đâm vào còn oan gia cơ.

EM không ủng hộ tình thần Ofer kiểu này...

Hoathanhtao

Xe điện
Em đồng ý với cụ...

Có thể cách xử lý của xxx chưa thực sự chuyên nghiệp nhưng cái loại không đội mũ bảo hiểm đánh võng như thế này bây giờ nhiều lắm

Cụ nói quá đúng, nhiều người oan gia vì loại này đấy, chưa kể nó không đội mũ, đâm vào người khác, lăn ra đường ngoẻo luôn thì người nào bị nó đâm vào còn oan gia cơ.

EM không ủng hộ tình thần Ofer kiểu này...
Cụ có xem clip không mà comment ẩu thế:-q
Người ta chỉ dựng xe dưới đường và người ta chỉ muốn xxx thực hiện đúng luật rồi sẽ xuất trình giấy tờ mà!

lonelydriver

Xe buýt
Cụ có xem clip không mà comment ẩu thế:-q
Người ta chỉ dựng xe dưới đường và người ta chỉ muốn xxx thực hiện đúng luật rồi sẽ xuất trình giấy tờ mà!
Cụ dắt xe đến đó để đỗ dưới lòng đường à?

Đã sai lại còn cãi lý, mà tinh thần ofer của các cụ kiểu gì trong trường hợp này?

Kể cả xxx có đưa xe về phường, cụ cứ đi theo mà giải quyết xem thế nào? Cãi nhau ở ngoài đường với xxx thì ăn thua gì?

Dân tò mò kéo nhau lại xem, rồi dẫn đến tắc đường...

Hoathanhtao

Xe điện
Cụ dắt xe đến đó để đỗ dưới lòng đường à?

Đã sai lại còn cãi lý, mà tinh thần ofer của các cụ kiểu gì trong trường hợp này?

Kể cả xxx có đưa xe về phường, cụ cứ đi theo mà giải quyết xem thế nào? Cãi nhau ở ngoài đường với xxx thì ăn thua gì?

Dân tò mò kéo nhau lại xem, rồi dẫn đến tắc đường...
Đoạn hội thoại trong clip rõ ràng xxx bắt lỗi dựng xe dưới lòng đường Cụ nhá!còn người ta muốn đi hay chở xe đến đấy dựng em không quan tâm.

Mà tại sao vi phạm gt mà phải về phường?Có bao nhiêu vụ đi bộ vào phường xong ra bằng cáng rồi đấy thây?

hungnokia3300

Xe tải
Website
www.facebook.com
Chẳng những đi bộ vào phường mà còn đi thẳng ra nghĩa địa ấy, ra bằng cáng đã may chán. Nhà cháu nói thẳng: đỗ xe dưới lòng đường thì đíu đến lượt xxx được phép mang xe về phường.

đội mũ_ lái xe

Xe ba gác
Em xin phép đặt tên clip là: Offer giữa bầy sói, các cụ/ mợ thấy ổn ko ạ

buzzlOve92

Xe hơi
Theo e được biết thì CAND mặc sắc phục thì không phải xuất trình thẻ ngành. Đó là trên văn bản quy định.