Thảo luận chung về Mazda CX-5

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
Nghe vậy nhưng hình như vào hãng phài xì xiền, các cụ Sâu cho í voi
Caí này thì em cũng ko rõ lắm! Bởi vì có rất nhiều người hỏi và đề nghị nhưng hãng khuyến cáo là ko nên!

abu_123

Xe hơi
Caí này thì em cũng ko rõ lắm! Bởi vì có rất nhiều người hỏi và đề nghị nhưng hãng khuyến cáo là ko nên!
Chả có lý do gì để khuyến cáo là "không nên" cụ ạ, vì chỉ mỗi VN là bị cắt đi thôi, em đang hóng không biết TH có phụ tùng lắp bổ sung tính năng này không. Liên quan đến khóa cửa, nước ngoài còn có thêm công tắc khóa cửa trung tâm nữa cơ, về vn anh Hải cắt nốt

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
Chả có lý do gì để khuyến cáo là "không nên" cụ ạ, vì chỉ mỗi VN là bị cắt đi thôi, em đang hóng không biết TH có phụ tùng lắp bổ sung tính năng này không. Liên quan đến khóa cửa, nước ngoài còn có thêm công tắc khóa cửa trung tâm nữa cơ, về vn anh Hải cắt nốt
Noí chung là hãng nói vậy để đỡ can thiêp sâu làm ảnh hưởng đến phần điện! VN mình là vậy cắt được cái gì hay cái đấy cụ ak!

cuonglm88

Đi bộ
Em sinh năm 88. Tuổi rồng. Vẫn đang trẻ lắm. E chuẩn bị lấy e CX5. Nhưng h e vẫn đang phân vân ko biết nên chọn màu xe nào cho hợp tuổi, hợp mệnh.
Nghe nhà e bảo thì e ko hợp màu sáng. Chỉ hợp với màu tối. :((((((
Thế là màu trắng huyền thoại ko đc rồi.
E sẽ k chọn màu đen đâu. Nhìn nó cứ luốt luốt như nào ấy. Nhà thì có 2 xe màu đen rồi. :(((((
Giờ k biết nên chọn màu j. Các cụ tư vấn giúp e với. E mới 26-27 tuổi thôi mà. Còn thanh niên lắm.

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
Em sinh năm 88. Tuổi rồng. Vẫn đang trẻ lắm. E chuẩn bị lấy e CX5. Nhưng h e vẫn đang phân vân ko biết nên chọn màu xe nào cho hợp tuổi, hợp mệnh.
E sẽ k chọn màu đen đâu. Nhìn nó cứ luốt luốt như nào ấy. Nhà thì có 2 xe màu đen rồi. :(((((
Giờ k biết nên chọn màu j. Các cụ tư vấn giúp e với. E mới 26-27 tuổi thôi mà. Còn thanh niên lắm.
1988 là Mậu Thìn, cầm tinh con rồng là Đại Lâm Mộc
Mệnh của cụ hợp vs màu xanh, màu xám, đen hoặc xanh đen cụ nên tránh màu trắng , bạc và kem! Tuy nhiên cụ có thể lựa chọn màu nào không khắc là được!
Quan trọng vẫn là ở cụ thích màu nào là quất thôi cụ ak! Không nên vì thế mà mất đi sở thích của mình! Mua rùi mà ko thích thì có hợp mấy cũnng chán!
Mình thanh niên cứ đại khái đi cho dễ! Chúc cụ tìm được màu ưng ý!

bigzeroo

Xe tăng
Lạc Trung, Vinh Tuy, Hai Ba Trưng, Hà Nội
Cụ mệnh mộc ( Đại Lâm Mộc) mà lại không thích hai màu đen trắng xem ra hơi khó, trên of có một cái màu mà các cụ ở tuổi thanh niên hay đi, rất khoe khoắn, thể thao và mạnh mẽ nam tính đó là màu Xanh -42B. Màu này thực sự nổi bật khi chạy trên đường, nhưng lại không lòe loẹt. Ai chạy màu này cũng khen đẹp cụ ạ

Cop_X9

Xe tải
E đang buồn vì không chọn bảo hiểm hãng khác mà lại chọn liberty. Xe xước nhỏ mấy chỗ định vào hãng làm, giở bảo hiểm ra thấy báo miễn thường 1.000.000đ/vụ E sợ quá chả dám báo làm bảo hiểm nữa. Đành rút tiền túi ra làm, đúng là cứ thích hàng ngoại là hại đến thân.:-??>:D<

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
E đang buồn vì không chọn bảo hiểm hãng khác mà lại chọn liberty. Xe xước nhỏ mấy chỗ định vào hãng làm, giở bảo hiểm ra thấy báo miễn thường 1.000.000đ/vụ E sợ quá chả dám báo làm bảo hiểm nữa. Đành rút tiền túi ra làm, đúng là cứ thích hàng ngoại là hại đến thân.:-??>:D<
Bảo hiểm liberty thì quá tốt nhưng có 1 cái zơr và nhược điểm là miễn thường 1tr! Mỗi lần làm bh dù ít hay nhiều cụ vẫn bị mất 1 tiệu! Chơi Liberty thì phải chịu thui

Cop_X9

Xe tải
Bảo hiểm liberty thì quá tốt nhưng có 1 cái zơr và nhược điểm là miễn thường 1tr! Mỗi lần làm bh dù ít hay nhiều cụ vẫn bị mất 1 tiệu! Chơi Liberty thì phải chịu thui
Vâng thế nó mới bực cái thằng người cụ ạ.

bigzeroo

Xe tăng
Lạc Trung, Vinh Tuy, Hai Ba Trưng, Hà Nội
Vâng thế nó mới bực cái thằng người cụ ạ.
Kinh nghiệm làm bảo hiểm Ly là gom lại rồi làm một lần cụ ạ, làm sao cho nó qua ngưỡng 1 triệu, như vậy mình mới không mất tiền túi

Cop_X9

Xe tải
Độ chụp pô như này phải khoét cản sau thôi cụ ak. Dưng đi thời gian chụp pô hay bị lỏng lắm, trừ khi cụ thay cả dàn ak!

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
Độ chụp pô như này phải khoét cản sau thôi cụ ak. Dưng đi thời gian chụp pô hay bị lỏng lắm, trừ khi cụ thay cả dàn ak!
Thực ra cũng chẳng bị lỏng đâu cụ ak! Bắt vít chặt vào là oke! Mọi cái chụp pô thay thế cũng vậy mà

aotim

Xe container
Người OF
Giờ này ai bắt vít nữa bác, hàn chặt vào rồi mới sơn xi lại bên ngoài :)