[Vì cộng đồng] Thông báo cuối cùng trước chuyến đi Huổi Mí!

Trạng thái
Thớt đang đóng

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Hôm nay, BTC đã tiến hành sắp xếp xe, người theo xe, xếp phòng ngủ. Do số lượng thành viên đi đông, nên sẽ có một số bác thấy hơi bất tiện trong việc ngồi trên xe và ngủ nghỉ ở KS. (BTC đã thuê toàn bộ KS Thanh Bình tại Mường Lay)
Bắt đầu từ 9h sáng ngày mai, tất cả các xe đến để xếp hàng lên xe, dán số và decal chuẩn bị cho chuyến đi. Việc xếp hàng được tiến hành cả ngày đến 16h tại cafe Garafun, số 5 Trần Kim Xuyến. Để việc xếp hàng được nhanh gọn, đề nghị các bác tuân theo sự hướng dẫn của người tổ chức:
phan huyen nhitrungnc . Số đt: 0912378855
Dưới đây là danh sách xe và người. Các bác sẽ dán số xe theo danh sách này đê tiện theo dõi trong việc tổ chức của chuyến đi.
Đúng 6h sáng thứ sáu ngày 8/1/2016. Tất cả mọi người có mặt tại trước cửa sân vận động Mỹ Đình để lên đường.

Để đảm bảo thực hiện tốt chương trình “Sưởi ấm bản cao 2015” BTC đưa ra một số đề nghị sau, xin các bác đọc kỹ và cân nhắc trước khi đăng ký.

1. Đây là một chương trình vì cộng đồng
, vì vậy, các thành viên trong đoàn chấp nhận sự phân công của BTC. Sẽ chia các nhóm làm việc từ ở nhà và các thành viên khi nhận việc phải hoàn thành công việc đã nhận.
2. Chúng ta đi trao quà và làm công việc vìcộng đồng ở vùng sâu, đường đi khó khăn,vì vậy, BTC khuyến cáo không mang theo trẻ nhỏ,
3. Thể hiện sự văn minh, lịch sự của thành viên OF khi đến với trẻ em vùng cao. Không nói tục, chửi bậy trước mặt các em, không vứt rác bừa bãi ra sân trường và cùng nhắc nhở các em không vứt giấy kẹo ra sân trường...
4. Xe dùng cho chuyến đi: Chỉ đi xe gầm cao, ưu tiên xe hai cầu. Khi di chuyển trên đường, đảm bảo thứ tự, tốc độ và khoảng cách an toàn giữa các xe - (trừ xe media)
. Có các bác sĩ đi theo đoàn, khi cần sự giúp đỡ của bác sĩ hãy gọi: Bs Boongke 0912234456
5. Khi đến điểm ngủ & nghỉ của đoàn:
xin hãy thể hiện sự thân thiện và mến khách của OF bằng cách nhường các nhóm bạn đi cùng gồm nhóm các y - Bs và nhóm văn nghệ sĩ.Thứ tự ưu tiên: Nhóm bác sĩ - Nhóm nghệ sĩ - thành viên - BĐH - BTC
5.1 Khi đến điểm tập kết cũng như các điểm trường
: xin các bác hãy làm việc trước, chụp ảnh sau và cân nhắc khi up ảnh để tránh những hình ảnh gây hiểu lầm hoặc phản cảm.
6. Khi tổ chức biểu diễn văn nghệ: xin hãy đứng sau những người dân và các thầy cô ( trừ những người có trách nhiệm và media)
7. Đóng quyết tâm phí bao gồm tiền ăn, nghỉ, hoặc chi phí đảm bảo cho đoàn đi trước khi đi (số tiền này sẽ được tính chi li đến từng người và quyết toán khi về (thừa trả lại):
Chỉ đóng quyết tâm phí khi đã có danh sách xếp xe - khi các bác đăng ký, BTC sẽ căn cứ theo các xe để xếp thêm người đi cùng
sô tiền là 1500k/người
Hoặc tiền mặt cho mợ Haiauladi
8. Tiền xăng tự đóng theo các xe. Khi đi cùng xe, xin hãy đừng để các lái xe thiệt thòi bằng cách cùng chung nhau tiền đổ xăng. (Trong chuyến tiền trạm test thử khoảng từ 350k đến 500k/người tùy từng loại xe)

Tks all!

Chỉnh sửa cuối:

Haiaulady

Xe buýt

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

ZynZyn

Xe lăn
Xe nhà BVC ngày mai sẽ qua xếp hàng và dán xe. Nhà BVC xin phép hôm thứ 6 chờ đoàn ở ddaaufđường cao tốc và đến hôm về sẽ tách đoàn. Ngoài ra mọi viêc sẽ làm theo sự phân công của BTC.

Hưng Híp

Xe tăng
Cho em ngồi cạnh mợ nào xưn xưn ý anh nhé ;))

trungnc

Xe điện
Anh Sonrack ơi, sao ko tập trung luôn ở Trần Kim Xuyến hoặc hẹn ra luôn đầu đường Võ Chí Công sẽ đỡ mất thời gian hơn ko :(

gafquef

Xe tăng
Chuyến này em khô đi được, tiếc quá. Bắt đầu từ ngày mai em sẽ lập đàn cầu mong đoàn mình đi đến đâu là mang thời tiết đẹp đến đó. Y như năm ngoái vậy. Chúc mọi người thượng lộ bình an. Thành công rực rỡ.

hùngVEC

Xe buýt
Bác Sonrack ơi, em xin lỗi, em bị vỡ gạch rồi, em không đi cùng đoàn chuyến này được. Các bác thứ lỗi cho em nhá.

ilovelove

Xe tăng
Ủn cho ae lên đường vui vẻ
Thân ái

horsebattle

Xe buýt
Website
www.redevent.com.vn
Em đã đăng ký với lão XO mấy hôm rồi. Hôm nay đọc chưa thấy tên đâu, chiều nay 6-1 check lại lão XO vẫn bảo sáng mai 7-1 e qua Garafun xếp đồ. Vậy đề nghị Anh Rách và mợ Hải Âu bổ sung nhá.

Giabao2012

Xe buýt
Website
ecotravel.vn
Sdt 0946888804 của e bị lỗi mà e chưa kịp đi làm lại. Có gì các cụ cứ alo số e 01232981019 ạ. Mọi thứ em đã chuẩn bị sẵn sàng ạ. Sáng 8/1 e có mặt đúng giờ và nộp tiền ạ

vihali

Xe container
Hic, hôm qua thay dầu chỗ Tiên Phong mới biết có vụ đi này. Được nghỉ 10 ngày mà chưa biết làm gì, tiếc là không kịp đăng kí.

Hổ Con

Xe tăng
Em chẳng liên quan! Gặp các cụ mợ trưa 8/1 cổ vũ là khoái roài... Ka ka

Trạng thái
Thớt đang đóng