Thông báo khẩn về đồng chí CSDK

Trạng thái
Thớt đang đóng

anchibui

Xe điện
Cụ nào có ảnh Pos cái Mẹt lên, anh em biết mà phòng thân.

thientamnt

Xe điện
Cụ No_nick ah, ảnh đồng chí lày đầy thớt OF mà :D

bibeo

Xe buýt
Cụ nào có ảnh Pos cái Mẹt lên, anh em biết mà phòng thân.
post nhìu rùi mà, cụ đọc lại cả thớt đi.
Thật sự là ko có diễn đàn nào e tham gia mà lại thân thiết và có thể tin tưởng như OF, vì hầu hết tất cả mọi ng đều biết nhau. Nhưng lợi dụng sự tin tưởng đó thì thật là quá đáng, tạm thời vodka trừ tập thể CSDK đã các cụ nhỉ? :-bd

Ti-Ti

Xe máy
Ranh con tưởng cái 4B dễ nuốt.
Mị, các cụ k oánh hơi phí.

ruou-quoc-lui

Xe tăng
nơi có rượu ngon,có bạn hiền, có xiền và có....ái
chào các cụ. giờ em mới lên để xem đc những ý kiến của các cụ, mợ. em xin có 1 số ý kiến như sau:
1. thanks tất cả các cụ, mợ đã giúp đỡ em trong việc vừa qua
2. em nhận lỗi là đã quá dễ dãi trong việc cho mượn xe sau cuộc rượu
3.em xin phép min mod và các cụ trong GCC để cho em và 1 số nhân chứng của em ra đối chứng với CSDK (mặc dù em đã cho qua nhưng nghe 1 số ý kiến nên em nghĩ vụ này em tạm thời chưa cho qua)
4.@CSKD: tao muốn gặp mày 1 lần nữa xem mày thanh minh ra sao? mày nghĩ tao dễ tính à? tao chỉ nghĩ mày quá trẻ, tao ko can thì hôm qua mày ăn đủ đấy. vậy mà vẫn lên thanh minh đc à? (sorry các cụ em nói mấy lời khiếm nhã)
5. @ALL: em nghĩ thớt này mở lên để cùng nhau rút kinh nghiệm, em mời tất cả các cụ có ý kiến phản diện cùng em đối chất với CSDK.

Chỉnh sửa cuối:

Transporter2

Xe tăng
Người OF

Nhìn cặp kính và quả ảnh này em lại liên tưởng đến vụ Nguyễn Đức Nghĩa.

ducxit

Xe điện
Vốt trừ gì nữa bem vĩnh viễn đến nơi rồi.

Viết Hưng

[Tịch thu bằng lái]
:))
Iem xin tóm tắt nó như này:
Trưa hôm qua ngày 23/10 chi hội HTX tổ chức buổi of hình như là quyên góp cho chương trình "Đồng bào La Hủ" tại Hà Đông.
Iem đc mời để đi hóng cùng.
Khoảng 10h sáng tại box HTX có 1 member tên CSDK đăng ký tham gia. Linh đây: http://otofun.net/showthread.php/195581-OF-HTX-Nhà-số-8-Thu-quyến-rũ-Ru-tình-nồng./page111.
Cuộc ăn chơi nhảy múa hết chương trình 1 đến chương trình 2 lúc đó vào khoảng 17h đồng chí CSDK nói với cụ RQL là cho mượn xe đi có việc 1 lát.
1 phần do cụ RQL dễ tính cộng với nồng độ cồn trong máu đang cao nên đã đưa ngay chìa khóa cho CSDK không suy nghĩ. (đưa xe tại Hà Đông).
Đến 17h30' cụ RQL có gọi cho CSDK là đang ở đâu mang xe về thì CSDK bẩu đường tắc sắp về tới nơi dòi thấy máy tút..tút... Cụ RQL gọi lại thì đã "thuê bao quý khách hiện k liên lạc đc....."
Ngồi chờ thêm 1 lúc nữa CSDK vẫn mất hút. Ae tập trung gọi đều k đc và lúc đó mới hỏi nhau thì mọi ng đều chả biết thằng SCDK là thằng nào. Chỉ có vài chi tiết là CSDK chém với mọi ng là thành viên GCC và có quan hệ mật thiết với cụ này cụ kia......
Đến 22h vẫn mất hút, AE mới dùng 1 vài biện pháp XXX thì đến 22h30 CSDK gọi lại cho cụ RQL là xe đang ở Phạm Hùng, đoạn Kangnam.
Iem ra đó và gặp CSDK dòi.............. và như các cụ đã bít thì CSDK k ăn đc đành phải hồi lại.
Mấy lý do cá nhân iem nhận định:
Nếu trên xe có giấy tờ thì CSDK đã cắm và đã bán và cũng mất hút luôn.
Trình của CSDK vẫn non, ngu và kém hiểu biết nên làm liều. (Sinh năm 1990 quê Nghệ An) Có 1 vài chi tiết và quan hệ cùng hội cùng thuyền mà CSDK chưa tính đến nên nuốt k trôi mới đành trả xe lại.
Iem tóm tắt vụ hơi lủng củng, điều quan trọng nhất là iem chuyển tải nội dung sự việc để AE Ofes cảnh giác và rút kinh nghiệm khi chơi trên diễn đàn.(b)
Sang tháng em ra HN cho em mượn xe đi nhé, em sẽ báo cho anh trước em táng con lô bao nhiêu, nếu sau 7g tối anh ko thấy con lô đó về thì đừng có tìm em nhé!Mà đi ăn chơi nhảy múa đếch thấy gọi gì em cả, may mà nó ko mượn xe anh đấy, ko lại mất công gia đình mình đi săn nó!:)):))

Chi Chi

Xe điện

Viết Hưng

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng chẳng biết CSDK là ai nhưng nếu đã "mất lòng tin" như vậy thì em nghĩ Admin nên vào cuộc, gửi 1 thông điệp cảnh báo tới tất cả các thành viên!Nếu em nói đúng thì Admin vote + cho em phát để hết đỏ xxx [em bị cái ông sờ lung tung (slanting) ông ấy vote - âm mấy triệu luôn ][-X

cachoi

Xe điện
BĐH đang làm rõ việc này và sẽ có thông báo sớm nhất, mong các bác bình tĩnh tránh những Comment không cần thiết.

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Cụ ruou-quoc-lui có thể cung cấp thêm thông tin về trường hợp này được không? Nếu đúng là có hiện tượng lợi dụng danh nghĩa thành viên diễn đàn để làm các hành động không chập nhận được cả về lý lẫn tình thì thành viên này không còn xứng đáng là một OFer.

Mong tin của cụ.
chào các cụ. giờ em mới lên để xem đc những ý kiến của các cụ, mợ. em xin có 1 số ý kiến như sau:
1. thanks tất cả các cụ, mợ đã giúp đỡ em trong việc vừa qua
2. em nhận lỗi là đã quá dễ dãi trong việc cho mượn xe sau cuộc rượu
3.em xin phép min mod và các cụ trong GCC để cho em và 1 số nhân chứng của em ra đối chứng với CSDK (mặc dù em đã cho qua nhưng nghe 1 số ý kiến nên em nghĩ vụ này em tạm thời chưa cho qua)
4.@CSKD: tao muốn gặp mày 1 lần nữa xem mày thanh minh ra sao? mày nghĩ tao dễ tính à? tao chỉ nghĩ mày quá trẻ, tao ko can thì hôm qua mày ăn đủ đấy. vậy mà vẫn lên thanh minh đc à? (sorry các cụ em nói mấy lời khiếm nhã)
5. @ALL: em nghĩ thớt này mở lên để cùng nhau rút kinh nghiệm, em mời tất cả các cụ có ý kiến phản diện cùng em đối chất với CSDK.
Khi sự việc xảy ra, lúc 20g bác ...có gọi cho em và em thông báo ngay cho XO để làm một số bước cần thiết. Rất may là sự việc dừng lại ở đấy khi sáng nay được biết bác RQL đã tìm lại được xe. Cá nhân em nghĩ chẳng cái gì có thể thanh minh cho trường hợp này, và cũng không cần phải đối chất làm gì,
Khi đồng chí xxx kiểm tra ĐT của CSDK nói với bác..."Mày xem này, toàn số cầm đồ..."
Cái buồn nhất trong sự việc này lại là việc gấu nhà bác RQL nghĩ gì về OF, từ nay bác RQL mỗi khi đi of sẽ rất khó. Xin chia sẻ với bác, em thấy thực sự bác và AE HTX hiền quá.

Trạng thái
Thớt đang đóng