Thông báo khẩn về đồng chí CSDK

Trạng thái
Thớt đang đóng

soc1202

Xe tải
Đúng là tình ngay lý gian, chả có cái gì giải thích minh oan được vụ này.
Chả có tình ngay gì cả, cụ chả theo dõi từ đầu. Thằng này gian 100%. Xe tìm lại được rùi nhưng cháu nghĩ chả biết có bị đổi đồ ko. :-?

Container

Xe buýt
hôm ra mắt đ/c này em bận ko đi nhưng cũng lăn tăn trong đầu ko hiểu nó ở đâu ra và ko đi Getz thì vào cái hội này làm giè. Đúng là trẻ người non dạ thiếu suy nghĩ quá.
nó nói với em là nó mới bán con Get 1.4!nói như đúng rồi luôn!

Cũng tầm này đêm qua cụ RQL đang ngồi cùng CSDK ở kangnam.
Nhưng lúc đấy nồng độ máu trong cồn đang cao nên tâm sự như đôi bạn thân.
Sáng nay tỉnh riệu mới nghĩ đến là phải sử lý.:D
Em tưởng Cụ tối hum qua phải tập boxing chớ!:))

Ông Cò

Xe buýt
Người OF
Em tưởng Cụ tối hum qua phải tập boxing chớ!:))
Em tuyền bị boxing chứ có boxing đc ai bao giờ.
Lúc đi tìm thì nghĩ tìm đc nó là phải đập nhưng đến khi tìm đc nó thì nó trình bày bằng giọng Nghệ An em thấy truyền cảm quá quên mất k oánh.:D

Container

Xe buýt
Em tuyền bị boxing chứ có boxing đc ai bao giờ.
Lúc đi tìm thì nghĩ tìm đc nó là phải đập nhưng đến khi tìm đc nó thì nó trình bày bằng giọng Nghệ An em thấy truyền cảm quá quên mất k oánh.:D
Đúng là phí rựu hôm qua mời!thôi mời Cụ về nhà chém nhé!:D

CôngNông

Xe điện
Em cũng thấy thế, mới vào GCC không có xe, khai là sinh viên và thuê nhà ở là em đã thấy không bình thường roài. Qua ăn nói vài câu em đã không thèm nói chuyện, ngại các cụ nhà mình bẩu em khó tính, em mà gặp lại quả này em cho vỡ mẹt (em thường nói mạnh thế thui :))).

Qua chuyện này em có ý kiến là nhà mình còn ảnh của CSDK hãy post lên các diễn đàn khác nữa để mọi người biết mà tránh, đừng nghĩ diễn đàn là dễ lợi dụng như vậy khi đa số anh em chơi với nhau chân tình, không vụ lợi, chỉ có giúp đỡ nhau là chính.
cái lài nà cụ sai rùi nhớ cháu cũng là sv đêy dưng mừh cháu lại có oto rùi thía nên khi cháu khiêm tốn nói là sv đi thuê nhà thì cụ đừng có mà nghi cháu nà lừa đảo nhớ hehe
đúng là các cụ kém cảnh giác quá may mà hôm ấy cháu chưa ra để ra mắt các cụ nhớ ko thì ông ấy mượn xe cháu thì toi rùi[-O<

springsea

Xe container
Tềnh hềnh thế này khéo nhà cháu phải nộp Sơ yếu LL, photo CMT, hổ khẩu có công chứng để tham gia off với các cụ HTX kô ợ :-s

Ryukenden

Xe tăng
Website
love-nxxx.myminicity.com
Không có ý định gì mà lượn lâu thế, con ngồi uống nước được, mà kg mượn điện thoại ai đó gọi cho chủ xe, để anh em phải đi tìm, em thấy kg hợp lý ty nào
Ấy ! Máy hết pin , không nhớ số thì gọi cho ai nhỉ
em dự cụ mà như thế, cụ sẽ đi mua cái sạc, hoặc mượn cái sạc, thiếu gì cách đâu cụ :D
có fải cụ mượn xe vài phút đâu mà =))

Nhudadauyeu

Xe tăng
ùi, giờ nhà cháu mới hóng đc vụ nì
Trông cái mẹt rõ ngoan, thế mà....
Lòng tham vô đáy thật

CôngNông

Xe điện
cháu nhớ lần đi OF với hội nhà teen cũng có nghe qua 1 ông bên BVC thì phải cũng mượn tiền và anh em cứ nghĩ là FUN mà nên cho mượn cuối cũng hơn 1 năm sau hỏi mãi mà vẫn ko thấy tăm tích ông ấy đâu=>> cảnh giác là trên hết các cụ nhể

springsea

Xe container
Thằng này chết đến đ ít vẫn kô thành khẩn nhận tội, nó lươn lẹo thế này e nghĩ phải làm ra ngô ra khoai thôi. Kô thể để đánh lận con đen cho nó tiếp tục đi lừa người khác được. Guilty or Not Guilty xử cho chừa

thanh_huyen

Xe đạp
Tềnh hềnh thế này khéo nhà cháu phải nộp Sơ yếu LL, photo CMT, hổ khẩu có công chứng để tham gia off với các cụ HTX kô ợ :-s
sơ yếu lí lịch nhà cụ coá H, hay T, hay X đới, có liên quan thì nộp nhanh để còn ra mắt;))

KUBIKA

Xe tải
Nhìn cái mặt ông này mà bác NHudadauyeu bảo ngoan. Long này mà không bóng bánh lô đề thì hơi phí.

Tungbin

Xe buýt
khổ cứ có mấy cái nick các cụ lão thành hay min/mod trên OF bảo lãnh là ai chả tin vì ae trên OF tử tế nhưng lần này đây cũng là bài học trên OF cugnx có 1 số kẻ gian. mà bọn này nó khôn quá . thế này mất hết uy tín ae OF oan với 1 số thành phần này. mà HTX cũng thật tin ng quá nếu có cụ nào quen thì sẽ gọi điện hay gì chứ đây nghe kể thôi mà đã....

Nhudadauyeu

Xe tăng
hihi, kụ cẩn thận quớ, nếu phải ng có lòng tham, rùi tính táy máy thì có làm thế cũng chẳng ăn thua đâu.
Làm thía chắc em làm mem online choa lành;));));))

Ti-Ti

Xe máy
Giang hồ hiểm ác
Người trong giang hồ càng thấy hiểm ác.:D

Nấm mỡ

Xe điện
Thớt này của các cụ hot thật :D
Nhà cháu chả biết CSDK là ai, định chả vào, dưng thấy lên top liên tục lại tự thua tính tò mò của mình :">

Mạng nhà cháu chậm quá nên 30 trang mờ đọc được có ~chục trang :'(
Lại thấy có cả bị cáo CSDK vào phân trần này nọ - nếu thực thế thì sao xem hềnh vưỡn thấy CSDK có râu *-)

Hóng hớt không nổi nên nhà cháu xin kiến nghị tị teo:

1. Các cụ chốt dư lào thì đề nghị cụ chủ thớt ấp đết vào trang 1, bao gồm cả chân dung (vì nick là ảo mờ)
  2. Đề nghị Min/Mod confirm lại trước khi khóa thớt để khỏi sót lọt hồ sơ
  3. Nếu kết luận rõ ràng & không vi phạm gì đến quy định của OF, đề nghị Min/Mod làm cái thông báo trên toàn cõi OF cho an toàn

3t_sss

Xe đạp
Em được biết vụ việc này vào sáng hôm sau nhưng vào OF mới biết nó hót kinh khủng thế này../

3t_sss

Xe đạp
Chả có tình ngay gì cả, cụ chả theo dõi từ đầu. Thằng này gian 100%. Xe tìm lại được rùi nhưng cháu nghĩ chả biết có bị đổi đồ ko. :-?
Chuẩn đới. Như thế ko thể gọi là "tình ngay lý gian" mà phải gọi là "tình gian lý ngu" kụ nhể.......???

3t_sss

Xe đạp
Khuya rồi mà mạng chậm quá, em chào các kụ em đi ngủ trước, mai bồ hóng tiếp ợ..............|-)

Trạng thái
Thớt đang đóng