Hải Phòng Thông tin chợ đen

Trạng thái
Thớt đang đóng

sakura.umi

Xe tải
Chả là em thấy cũng nhiều cụ có nhu cầu mua, bán, trao đổi các đồ liên quan đến ô tô mà vì lý do abc không thể hoặc không muốn đưa vào Chợ giời. Theo Quy định thì cứ phải move vào góc khuất.
Em mở thớt này để lách luật tý, các cụ có gì nhu cầu Mua/Bán/Đổi/Cho/Xin thì nhào cả vào đây nhé. Đảm bảo các yếu tố sau giúp em để các lãnh đạo có ghé qua cũng không nỡ xóa.
1. Người có nhu cầu Chỉ post 01 bài có đầy đủ thông tin cần thiết. Sau khi giao dịch xong yêu cầu vào Sửa bài thêm 1 dòng "Đã giao dịch xong" chứ không xóa bài.
2. Các cụ đọc thông tin nếu cần thì PM, Alo, SMS tìm hiểu thêm hoặc giao dịch, không trả lời hoặc Spam trong đây.
3. Chỉ chấp nhận các thông tin chính chủ và ở Hải Phòng.
Cụ vi phạm nghiêm trọng do chưa đưa giá rổ cho anh em ném đá. Em mách lẻo phát là cụ bị treo ngược nick đấy nhá.
Hix cụ Kăng căng thẳng quá....Em đưa nên xem có cụ nào muốn không đã rồi lọc ra mà tìm đá to chứ ạ.
Với cụ Chánh có yêu cầu phải có giá đâu nhở? Em cãi cụ tẹo à quên tranh luận tẹo
Thôi theo cụ thì em đưa giá luôn
Vành em bán 12 củ/4 cái (em mua là hơn 16 củ chưa kể phí vận chuyển nhé)
Ghế em bán 1 củ/1 chiếc (em mua là 1.8 củ chưa kể phí vận chuyển)
Các cụ cứ ném gạch đá thoải mái ạ

Kangoora

Xe tăng
Hix cụ Kăng căng thẳng quá....Em đưa nên xem có cụ nào muốn không đã rồi lọc ra mà tìm đá to chứ ạ.
Với cụ Chánh có yêu cầu phải có giá đâu nhở? Em cãi cụ tẹo à quên tranh luận tẹo
Thôi theo cụ thì em đưa giá luôn
Vành em bán 12 củ/4 cái (em mua là hơn 16 củ chưa kể phí vận chuyển nhé)
Ghế em bán 1 củ/1 chiếc (em mua là 1.8 củ chưa kể phí vận chuyển)
Các cụ cứ ném gạch đá thoải mái ạ
Mua bán trong OF hay bất kỳ đâu bi giờ đều cần rõ ràng (bạn gái em nó rặn rò thế). Nếu ko phải hàng nhạy cảm hoặc giá trị mập mờ thì nên đưa giá rổ để anh em tiện bề ...ném đá.
Nhân đây em ném đá phát:
1. Vành 18": Nếu cụ gặp khứa thì có thể bán đúng giá, còn ko thì cho - tặng - biếu - kỷ niệm hoặc...gán nợ đều ko ổn (thợ ko giao dịch món này). 12 củ/bộ là hơi bị cao, kể cả là cụ mua từ cửa hàng về đến nhà mà ko cần phải lắp thử vào lốp.
2. Ghế trẻ em: Món này thường là đấu giá để gom xèng vào quỹ từ thiện vì cá nhân em khách quan nghĩ rằng đã có 4b mà chỉ cần bỏ ra hơn củ mua mới toe cho F1 cái ghế. Chẳng nhẽ lại cân đong tới mức xài đồ cũ gần bằng giá (kể cả đồ cũ mua về chưa dùng).
Đá em ném tuyền tảng, cơ mà vưỡn chỉ là FUN thôi nhá. Nếu cụ thấy ko ưa thì e delete ngay.
Chúc vui.

sakura.umi

Xe tải
Mua bán trong OF hay bất kỳ đâu bi giờ đều cần rõ ràng (bạn gái em nó rặn rò thế). Nếu ko phải hàng nhạy cảm hoặc giá trị mập mờ thì nên đưa giá rổ để anh em tiện bề ...ném đá.
Nhân đây em ném đá phát:
1. Vành 18": Nếu cụ gặp khứa thì có thể bán đúng giá, còn ko thì cho - tặng - biếu - kỷ niệm hoặc...gán nợ đều ko ổn (thợ ko giao dịch món này). 12 củ/bộ là hơi bị cao, kể cả là cụ mua từ cửa hàng về đến nhà mà ko cần phải lắp thử vào lốp.
2. Ghế trẻ em: Món này thường là đấu giá để gom xèng vào quỹ từ thiện vì cá nhân em khách quan nghĩ rằng đã có 4b mà chỉ cần bỏ ra hơn củ mua mới toe cho F1 cái ghế. Chẳng nhẽ lại cân đong tới mức xài đồ cũ gần bằng giá (kể cả đồ cũ mua về chưa dùng).
Đá em ném tuyền tảng, cơ mà vưỡn chỉ là FUN thôi nhá. Nếu cụ thấy ko ưa thì e delete ngay.
Chúc vui.
Cụ Kăng hôm nay không di úp ạ mà 11:26 vẫn lượn trên này.
Các cụ cứ ném đá thoải mái ạ! Em mang cả xe ủi ra em mang đá các cụ về nghiền làm xi măng bán...lãi phết
Em nghe cụ nhé. Có gì hôm nào cụ cho em gặp bạn gái cụ chút
Ghế trẻ em em nguyện bán đấu giá và góp vào quỹ từ thiện 60% trị giá bán được...Còn 40% em về nịnh bà cả nhà em, không em về em ngủ ngoài là em không chịu.
Giá khởi điểm 1 củ (em đảm bảo hàng này của em mới 95% trở lên...khì khì)

Haiphongoi

Xe buýt
Em đang có ý đẩy Picanto 2013 AT chính chủ tên em, xe anh Hải, có độ đẽo 1 số tiện ích, đi được 4 vạn,đăng ký 5/2013.Nhà mình ai máu thì quan tâm nhé.Bán cho OFHP đỡ phải bóc logo :D
Chạy kinh nhể

gau_cho_sat

Đi bộ
Tìm chỗ mua đồ xe matiz

Có cụ nào biết chỗ mua phụ tùng xe Matiz 2008 ở Hải Phòng k? Nếu biết thì chỉ cho cháu với ạ

Ka_nhep

Xe tăng
Cụ đặt hàng ớ Mast rồi để họ ship về Hải phòng cho.

gau_cho_sat

Đi bộ
Cụ Ka_nhep ơi. cháu hỏi hết khắp nơi rồi. đều trả lời là hết hàng. hix

fantome524292

Xe buýt
Tình hình là hôm nọ dọn nhà, em thấy có dư ra cặp cản kia pride màu đen đời 2000 ( thấy ghi thế chả biết đúng hem:(). Em thì chả chạy pride bao giờ, cái này nó nằm trong lô hàng bắt của qltt (lô thì gồm cả đèn spark, rotuyn aveo..., nhưng em đem cho cả rồi, đặc biệt là mấy gara về chế cháo)
Giờ dư, em đem lên, cụ nào cần qua lấy ạ, cho em xin 100k xăng nếu các cụ thấy dùng được ạ :) (giá cho đúng quy chế, chứ em chả biết có cần không :) )
Không biết phải cản pride không :(

thientuanxd

Xe tải
Tình hình là hôm nọ dọn nhà, em thấy có dư ra cặp cản kia pride màu đen đời 2000 ( thấy ghi thế chả biết đúng hem:(). Em thì chả chạy pride bao giờ, cái này nó nằm trong lô hàng bắt của qltt (lô thì gồm cả đèn spark, rotuyn aveo..., nhưng em đem cho cả rồi, đặc biệt là mấy gara về chế cháo)
Giờ dư, em đem lên, cụ nào cần qua lấy ạ, cho em xin 100k xăng nếu các cụ thấy dùng được ạ :) (giá cho đúng quy chế, chứ em chả biết có cần không :) )

Làm sao để nhận hàng đây để e còn đặt gạch ?

Quan3d

Xe tăng

Cụ cho e đặt gạch nhé.. có cách nào liên lạc với cụ và câch thức thanh toán và nhận hàng không ạ?

vanthaido73

Xe điện

[@Kangoora;20456] lấy hộ gửi lên cho A cái nhé

fantome524292

Xe buýt
Làm sao để nhận hàng đây để e còn đặt gạch ?
Gạch làm gì cụ. Em còn chả rõ có đủ bộ không nữa, để hơn năm rồi :(
Nhà em 399 Trường Chinh, Kiến An. Cụ nào ở HP qua xem, thích cái nào lấy cái đấy. Nếu ưng các cụ cho em xin 100k đổ xăng, còn không ưng em cho luôn :))
Nếu em đi vắng cứ bảo F1 em lấy cho :)

fantome524292

Xe buýt
Vừa post bài xong đã thấy bác đặt roài, cố gắng ôm hàng về nhà mềnh nhỉ?
Hình như em có 2 cặp chứ không phải 1 :)
Nhà em là nhà bán đệm ấy ạ. Cụ nào qua trước Tết càng tốt, sợ ra tết nhà em chả có ai :(

Chỉnh sửa cuối:

fantome524292

Xe buýt
Trạng thái
Thớt đang đóng