[Funland] Thông tin đường vành đai 2,5

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Em đoán thằng lớn nhà bạn cụ lại để cho thằng lớn nhà nó thôi. Đến 3 đời có khi vẫn chưa xong con đg này đâu. Chăn vão mứt. Mà quận HM này hãm, bảo đâu có cái Eaon Mall xây ở Đại Từ hay Đại Kim mà chả thấy đục đẽo gì. Chắc bọn chủ đầu tư nó cũng sợ vỡ mật vơi cái quận này rồi nên bỏ của chạy lấy người.
Thằng bạn thân của Em nó kể được ông bà già mua cho mảnh đất ở Đầm Hồng từ hồi Em với nó còn học cấp 3 với dự định là để sau này xây nhà cho nó lập gia đình, ấy vậy mà bẵng đi hơn chục năm hôm rồi họp lớp Em gặp lại thấy nó kể lấy vợ và có 2 con rồi nhưng vẫn đang ở với ông bà già vì đường chưa xong, đất cũng chưa được cấp sổ nên méo muốn xây sửa gì, nó lại để dành đấy ít nữa thằng lớn nhà nó lấy vợ thì nó mới xây mặc dù thằng lớn năm nay mới 4 tuổi :D:D:D

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Khi nào ông riêng còn ngồi đấy thì cái tập đoàn này không sao cả. Tập đoàn hoàng hà hay hoàng gì nữa cũng chỉ là thay tên cụ nhé, lõi vẫn là nó và vẫn không có gì thay đổi. Chỉ dân là hít no bụi với chịu đủ thứ ô nhiễm chứ ngồi máy lạnh cả ngày nói sao chả được. Còn quy hoạch thì 1/500 chứ 1/5 tỷ cũng vậy thôi. Hãm vcc cái quận này.
Thành phố mới duyệt quy hoạch 1/500 nên giờ lại chọn lại nhà thầu. Làm ăn chậm chạp lắm.

vitcon2019

[Tịch thu bằng lái]
Khi nào ông riêng còn ngồi đấy thì cái tập đoàn này không sao cả. Tập đoàn hoàng hà hay hoàng gì nữa cũng chỉ là thay tên cụ nhé, lõi vẫn là nó và vẫn không có gì thay đổi. Chỉ dân là hít no bụi với chịu đủ thứ ô nhiễm chứ ngồi máy lạnh cả ngày nói sao chả được. Còn quy hoạch thì 1/500 chứ 1/5 tỷ cũng vậy thôi. Hãm vcc cái quận này.
R thì đã khẳng định được chuẩn bị nghỉ từ 2-3 năm trước,nhưng cơ gồng cũng khỏe, HTH toi, Nhật cường toi mà R vẫn tại vị. hết năm nay là hết nhiệm kỳ mà HH còn không làm nổi thì coi như khó triển khai được vụ HH ở đây, cụ nào dính vào là toi.

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Em biết 1 cụ cũng có máu mặt, cũng định đầu tư vào đây và cuối cùng đã không đầu tư nữa. Nguyên do là không thể nào tìm thấy cái giấy giao đất của thành phố cho HH. Thế mà vẫn tiến hành làm bình thường. Thế mới gọi la hay.
R thì đã khẳng định được chuẩn bị nghỉ từ 2-3 năm trước,nhưng cơ gồng cũng khỏe, HTH toi, Nhật cường toi mà R vẫn tại vị. hết năm nay là hết nhiệm kỳ mà HH còn không làm nổi thì coi như khó triển khai được vụ HH ở đây, cụ nào dính vào là toi.

Gừng

Xe container
đoạn đường tạm cầu định công phía hạ lưu lại bị cày nát sau mấy bữa mưa to rồi các cụ ạ

h ổ voi to đoành, nhiều xe do chị e ko vững bị ngã

doanh_bma

[Tịch thu bằng lái]
Website
sieuthimaycafe.vn
Em biết 1 cụ cũng có máu mặt, cũng định đầu tư vào đây và cuối cùng đã không đầu tư nữa. Nguyên do là không thể nào tìm thấy cái giấy giao đất của thành phố cho HH. Thế mà vẫn tiến hành làm bình thường. Thế mới gọi la hay.
Cụ tưởng mình Cụ biết 1 ông máu mặt ah - dự án nhiều ông máu mặt đg nằm ở đó.

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Vâng em thì chỉ biết có mỗi ông ấy thôi nhưng theo cụ chủ nhiều ông máu mặt ở đó mà không làm gì được hả cụ? Thế thì theo em cũng bình thường. Chứ máu mặt đối với em là nếu HH không làm có thể cho next để thằng khác nó làm nếu đã đầu tư nhiều ở đấy. Chứ đây kóe dài 18 năm nay thì khả năng cao hết máu mặt rồi, giờ thành bt thôi cụ! :D
Cụ tưởng mình Cụ biết 1 ông máu mặt ah - dự án nhiều ông máu mặt đg nằm ở đó.

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Chỗ này với đg Nguyễn Cảnh Dị đến ở nông thôn nó cũng không bẩn thủi hôi hám như vậy.
đoạn đường tạm cầu định công phía hạ lưu lại bị cày nát sau mấy bữa mưa to rồi các cụ ạ

h ổ voi to đoành, nhiều xe do chị e ko vững bị ngã

doanh_bma

[Tịch thu bằng lái]
Website
sieuthimaycafe.vn
Vâng em thì chỉ biết có mỗi ông ấy thôi nhưng theo cụ chủ nhiều ông máu mặt ở đó mà không làm gì được hả cụ? Thế thì theo em cũng bình thường. Chứ máu mặt đối với em là nếu HH không làm có thể cho next để thằng khác nó làm nếu đã đầu tư nhiều ở đấy. Chứ đây kóe dài 18 năm nay thì khả năng cao hết máu mặt rồi, giờ thành bt thôi cụ! :D
To như CT Đà nẵng, A. # cũng còn bình thg mà Cụ huống chi chỉ vì 1 vài chục tỷ mà ảnh hưởng tới "SINH MỆNH CHÍNH TRỊ":D

thamvuky

Xe tăng
Đang làm rồi cụ, nhà e cách đầm có mấy chục mét mà, đang kè đoạn đất bỏ không chỗ sân bóng hoàng văn thái,làm cống vv mai e chụp cho.
cụ bên 211 à . ĐƯờng 2.5 làm tới đấy mà cho thông cả Vương thừa vũ vào thì ngon nhỉ ?

Siêu Rùa

Xe tăng
cụ bên 211 à . ĐƯờng 2.5 làm tới đấy mà cho thông cả Vương thừa vũ vào thì ngon nhỉ ?
Vâng e bên 211 đoạn cuối gần đầm, e cũng mong lắm.
Thấy mấy cụ nhà ở đây đang ngồi chơi trong ảnhbảo đoạn này sau giao với vương thừa vũ và để nhà văn hóa hay phường gì đấy nên đường làm sẵn vỉa hè và bo đến sát chỗ hàng rào có cây.

biển xanh06

Xe điện
Em vào ngó nghiêng top này, nghe cụ Kỹ thuật hậu kỳ miêu tả q Hoàng Mai mà e thấy hoang mang cho niềm tin về cơ số con đường khu này 😅😅

thamvuky

Xe tăng
Vâng e bên 211 đoạn cuối gần đầm, e cũng mong lắm.
Thấy mấy cụ nhà ở đây đang ngồi chơi trong ảnhbảo đoạn này sau giao với vương thừa vũ và để nhà văn hóa hay phường gì đấy nên đường làm sẵn vỉa hè và bo đến sát chỗ hàng rào có cây.
Chỗ hàng rào có cây toàn nhà lần chiếm thì phải . Phía cái sân bóng chung cư