Thùng thư góp ý về dịch vụ và sản phẩm của các [Gian hàng] cung cấp trong TTTM

nhihuongxp

Xe tải
Website
www.facebook.com

Kính các cụ min , mod
Bữa nay em mới ngó bên ngoài TTTM OF thì thấy đã có 3 trang đăng ký . Thực sự mà nói em hơi bất ngờ vì lượng buôn bán chuyên nghiệp lại nhiều như vậy
E xin có ý kiến là trong TTTM chỉ nên để 1 lượng những gian hàng buôn bán chuyên nghiệp nhất định . Và thời gian đăng ký những gian hàng cũng nên có khoảng thời gian nhất định.
Như bây giờ em thấy là có thể đăng ký ngày nào cũng được . E sợ rằng cứ để nhiều như vậy có ngày OF biến thành trang rao vặt mất . Như hiện nay trên OF đã có tới 41 gian hàng ,
có những gian hàng nick chỉ mới đăng ký cũng được chấp nhận . Tất nhiên đi kèm với đó là uy tín chưa được kiểm chứng . Nên chăng BĐH nên có 1 cơ chế , quy định về việc đăng ký
gian hàng với các thành viên . Điều này cũng là có lợi cho cả khách hàng là mem OF .Trích lời bác ngottatto
cụ ngó TTTM ở chỗ nào thế e chẳng nhìn thấy ở chỗ nào cả nhờ cụ chỉ cho e phát nhé

duy_thanh

Xe tải
Chuẩn luôn cụ ạ, chả có ma nào vào. huu. Ra chợ giời thì soi từng tí một. Có cái chữ màu hơi đỏ tí cũng xóa bay bài + khóa thớt.

Có thể pm nhắc nhở em sửa lại màu đen ngay phút mốt..
Chẳng biết các cụ thế nào, chứ em đang suy nghĩ đến vấn đề tạm dừng ko KDCN khi hết thời hạn nữa.

Quá buồn...
hiu hiu em mới bắt đầu được 1 hôm mà vào đọc của cụ em bùn quá =((

xuanhieu282

Xe điện
Website
xuanhieutelecom.vn
Có thể có cụ sử dụng dịch vụ và sản phẩm của các [Gian hàng] do các Đơn vị kinh doanh chuyên nghiệp trên OF cung cấp trong TTTM, và có nhu cầu góp ý hoặc thông báo với BDH và các OFer khác về các điểm chưa hài lòng về chất lượng, dịch vụ này.

Chính vì vậy BDH mở thùng thư góp ý này để các cụ có thể phản ánh về các điểm chưa được nhằm giúp các đơn vị đó tăng chất lượng và dịch vụ của mình đáp ứng nhu cầu của OFer.

Xin lưu ý các phản hồi này phải chính xác, trên tinh thần xây dựng và có đủ "nhân chứng, vật chứng".

Để góp ý, mời các cụ theo mẫu sau:

1. Gian hàng:
2. Người chịu trách nhiệm (chủ thớt):
3. Sản phẩm / dịch vụ đã mua:
4. Thời gian mua:
5. Các chứng từ mua / sử dụng sản phẩm dịch vụ đó:
6. Phản hồi về những điểm chưa hài lòng:
Kính gửi các cụ mốc min, em có đôi lời chia sẻ như sau ạ.
Như 1 mod đã nói với 1 thương gia cần mua lại Gian hàng KDCN như sau :" Nếu bác chưa biết văn hóa OF thì ko nên mua cho đỡ tốn tiền"
Em thấy dạo này bên ta đang có phát trển thêm nhều gian hàng KDCN, nhưng cũng có những phát sinh , các bác ấy DK KDCN xong là đã mất tiền nên sẽ "up bài" nhiều - thật nhiều. Kính mong mod min có quy định cho thương gia khi tham gia OF cũng như quy định về khoản này.

minhmocmeo

Xe đạp
Nhân một buổi sáng mưa gió đẹp zời, em xin gửi ý đóng góp với dịch vụ của cụ nguoingoaipho với gian hàng chuyên Nhật nội địa của cụ ạ.

Chiếc tủ lạnh Hitachi R-x6200E ZV em mua vào tháng 9-2015 của cụ nguoingoaipho hiện đang bong tróc phần ốp mica ở cánh trên bên phải mà không nhận được hỗ trợ bảo hành của bên cụ. Em chỉ nhận được thông báo "giá buôn rẻ hơn nhưng không bảo hành". Thông tin này không hề public trên topic ạ. Giờ em ngã ngửa ra với dịch vụ bên cụ thì đã muộn ạ.

tungkhuyen

Xe điện
Mời 2buy vào đây nói rõ bao giờ bên bạn định gửi lại 3070k cho mình. Mình mệt mỏi với việc đi đòi tiền bên bạn quá rồi.

minhmocmeo

Xe đạp
Vâng, em lại quay lại với nội dung tương tự cmt trên của em với 1 khách hàng khác đang dùng em tủ lạnh RX-6700E ZV mua của cụ nguoingoaipho. Tình trạng tương tự ạ. Cụ nguoingoaipho không có ý kiến thì em đành phải nhờ bên quản lý thị trường sờ gáy cụ thôi ạ.

thế thì Mod sẽ bổ sung thêm phần đánh giá vào dưới thông tin gian hàng ấy ạ cho tiện
thót nào đc khen nhiều tức là có nhiều sao thớt nào chê nhiều tức là bị - đỏ đi ợ

athk

Xe tăng
Các cụ Mod ơi, KDCN có được bán hàng fake không ạ, vì cháu thấy quần áo giầy dép fake nhiều quá.
Thấy các chủ thớt cứ khăng khăng là nguyên liệu thừa rồi vải thừa các kiểu, fake là fake. Nếu chỉ vì doanh thu của OF mà cứ để các gian hàng kiểu như thế tồn tại thì buồn quá L-)

Các cụ Mod ơi, KDCN có được bán hàng fake không ạ, vì cháu thấy quần áo giầy dép fake nhiều quá.
Thấy các chủ thớt cứ khăng khăng là nguyên liệu thừa rồi vải thừa các kiểu, fake là fake. Nếu chỉ vì doanh thu của OF mà cứ để các gian hàng kiểu như thế tồn tại thì buồn quá L-)
Cụ có thể dẫn chứng cụ thể là những gian hàng nào không a?

xuanxuan12

Xe đạp
Không biết khi nào em mới được xét duyệt nhỉ?em đăng ký 1 tháng rồi.mà không biết bài bị trôi đi đâu mất,xin các mod để ý bài của em với

Buông Xuôi

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

Buông Xuôi

Xe điện
Em vừa ghé thử thấy có 30 bác trong OP, hơn 500 bác trong chợ. Bác có kinh nghiệm chỉ giúp ạ.
thì cụ cứ ra chợ giời đăng bài thôi :D có cấm đâu ạ :D cụ chịu khó ngâm cứu 1 tí, cho phù hợp với ngành nghề cụ làm và phù hợp với văn hoá trên này là được :D
Em nghĩ thế

Ph
thì cụ cứ ra chợ giời đăng bài thôi :D có cấm đâu ạ :D cụ chịu khó ngâm cứu 1 tí, cho phù hợp với ngành nghề cụ làm và phù hợp với văn hoá trên này là được :D
Em nghĩ thế
Bác khuyên nên chọn ở đâu đi ạ. Theo kinh nghiệm của bác. Em cám ơn.

Buông Xuôi

Xe điện
Ph
Bác khuyên nên chọn ở đâu đi ạ. Theo kinh nghiệm của bác. Em cám ơn.
EM chưa hiểu ý cụ lắm. Mỗi gian hàng đều có thể đăng 1 bài ở Chợ Giời nhằm mục đích quảng bá sản phảm hoặc giới thiệu các chương trình khuyến mãi đến mọi người :D
Cụ cần khuyên gì ạ

EM chưa hiểu ý cụ lắm. Mỗi gian hàng đều có thể đăng 1 bài ở Chợ Giời nhằm mục đích quảng bá sản phảm hoặc giới thiệu các chương trình khuyến mãi đến mọi người :D
Cụ cần khuyên gì ạ
Ý em là với kinh nghiệm của bác thì vô OP tốn một mớ tiền liệu có hiệu quả hơn lê la ở chợ không ạ ?