[Funland] Thuốc giảm cân

Chi Chi

Xe điện
Trên thị trường giờ rất nhiều loại thuốc giảm cân: các loại trà, thuốc nhuận tràng, ức chế cơn thèm ăn....

Khi nhắc đến thuốc giảm cân, ai cũng bảo "đừng uống, k tốt đâu"
thế nhưng cái "không tốt" ấy nó cứ mập mờ, em muốn hỏi các thầy lang nhà mình để biết rõ hơn cái cơ chế "không tốt" của nó ra răng :D

Mấy thông tin lại còn bảo là nó làm "thay đổi cấu trúc ADN" cơ mà em chả tin, vớ vỉn :D

Các cụ mợ thầy lang dược sĩ cho em tí thông tin mới :D
Em cảm ơn :x

TieuPhong1279

Xe máy
Muốn giảm cân mà lo sợ mấy món đó thì đi học khí công là ngon lành nhất, ăn uống tẹt bô

dungcarnival

Xe tăng
Trên thị trường giờ rất nhiều loại thuốc giảm cân: các loại trà, thuốc nhuận tràng, ức chế cơn thèm ăn....

Khi nhắc đến thuốc giảm cân, ai cũng bảo "đừng uống, k tốt đâu"
thế nhưng cái "không tốt" ấy nó cứ mập mờ, em muốn hỏi các thầy lang nhà mình để biết rõ hơn cái cơ chế "không tốt" của nó ra răng :D

Mấy thông tin lại còn bảo là nó làm "thay đổi cấu trúc ADN" cơ mà em chả tin, vớ vỉn :D

Các cụ mợ thầy lang dược sĩ cho em tí thông tin mới :D
Em cảm ơn :x
Giảm cân rất dễ, làm theo các bước sau :

1. Sáng ăn cháo ( thịt, trứng...) nói chung là thích gì ăn nấy với cháo. Trưa ăn 01 bát cơm nhỏ, ăn thức ăn nhiều đạm, ít mỡ dầu, nhiều rau. Tối ăn 1/2 bát cơm nhỏ, ăn nhiều rau, canh, ít chất đạm.

2. Ngủ ít đi, tối thức khuya tí, sáng dậy sớm tý

3. Thỉnh thoảng cãi nhau với chồng, trung bình tuần đôi ba lần, cho thần kinh căng thẳng, mất ngủ.

Đảm bảo sau 3 tháng vòng 2 nhỏ ngay.

Sent from my iPad 1+1+1+1+1-1-1 using Forum Runner

Thuy nice

Xe hơi
Em cũng đang nghiên cứu vụ này. Mùa hè rồi, nhiều cân mệt quá.

styleman

Xe máy
Khuyên bạn nhé: Đừng thuốc thang gì cả, phần lớn là có tác dụng phụ đấy (Như: Bị hồi hộp, tim đập nhanh, đầu óc ngơ ngơ quay quay...). Cố gắng tập thể thao là tốt nhất. Việc giảm béo mà đốt cháy giai đoạn bằng dùng thuốc là cực kỳ không nên. Đừng tin mấy đứa bán thuốc nhé!

Chỉnh sửa cuối:

TieuPhong1279

Xe máy
Khí công dưỡng sinh : ăn tẹt, ngủ tẹt, eo thon

Roobeo

Xe tải
Website
hopdongtuonglai.vn
theo em hiểu mấy loại thuốc này làm tăng nhịp tim, đẩy nhanh quá trình trao đổi chất để đốt năng lượng ăn vào, e thấy ko nên dùng :s

Tuan.Hnvn

Xe tải
Đợt trước em cũng uống thuốc giảm cân. Mua ở hiệu thuốc số 5(rất uy tín ở HN, đặc biệt là khu BV Bạch Mai)
Có hiệu quả rõ rệt. ko thấy tác dụng phụ gì. Giờ lại béo quá(than ăn) nên lại muốn uống. Nhưng em lại hơi xoắn sợ có tâc dụng phụ gì mình chưa biết. Khi uống thuốc thì ko mệt mỏi hay quay quay gì hết. Em có cảm giác no ko thèm ăn. Tiêu hóa nhanh hơn. Đi tiểu nhiều hơn. Cảm giác không bị tích mỡ. Cụ nào có thông tin chỉ giáo em với.

Gamechip

Xe điện
Khuyên bạn nhé: Đừng thuốc thang gì cả, phần lớn là có tác dụng phụ đấy (Như: Bị hồi hộp, tim đập nhanh, đầu óc ngơ ngơ quay quay...). Cố gắng tập thể thao là tốt nhất. Việc giảm béo mà đốt cháy giai đoạn bằng dùng thuốc là cực kỳ không nên. Đừng tin mấy đứa bán thuốc nhé!
En là mấy đứa bán thuốc đây mợ!
Thuốc giảm cân có nhiều loại, nên đọc kỹ hdsd trước khi sd, đừng vội phán nó ko tốt!

Chi Chi

Xe điện
Giảm cân rất dễ, làm theo các bước sau :

1. Sáng ăn cháo ( thịt, trứng...) nói chung là thích gì ăn nấy với cháo. Trưa ăn 01 bát cơm nhỏ, ăn thức ăn nhiều đạm, ít mỡ dầu, nhiều rau. Tối ăn 1/2 bát cơm nhỏ, ăn nhiều rau, canh, ít chất đạm.

2. Ngủ ít đi, tối thức khuya tí, sáng dậy sớm tý

3. Thỉnh thoảng cãi nhau với chồng, trung bình tuần đôi ba lần, cho thần kinh căng thẳng, mất ngủ.

Đảm bảo sau 3 tháng vòng 2 nhỏ ngay.

1. Vẫn ăn là k cơm là k giảm đc rùi, Em đã từng 1,5 tháng k ăn hạt cơm/cháo nào đấy anh :D toàn rau với thịt mà choén thôi :D giảm đc 9kg nhưng giờ cách này vô ích rồi
2. Ngủ k đủ giấc sáng em k dậy sớm để chuẩn bị cơm nc bao việc đc :(
3. khổ nhục kế quá, em chệu :))

Đúng là nó có các tác dụng phụ, nhưng em thấy nó có loại hay ở cái là nó ức chế cơn thèm ăn, làm cho mình khát nc, uống nhiều nc hơn, mà ngừng thèm ăn, ăn k ngon miệng thì k tăng cân đc, cơ thể sẽ bắt cái mỡ thừa ở trong người ra dùng, em k nghĩ là nó xấu lắm, cũng tùy loại thôi :D
theo em hiểu mấy loại thuốc này làm tăng nhịp tim, đẩy nhanh quá trình trao đổi chất để đốt năng lượng ăn vào, e thấy ko nên dùng :s
En là mấy đứa bán thuốc đây mợ!
Thuốc giảm cân có nhiều loại, nên đọc kỹ hdsd trước khi sd, đừng vội phán nó ko tốt!
Chị đây rồi, chị cho em biết mấy cái tin ngta nói ở trên nghe có vẻ nghiêm trọng thế có đúng không chị?
Trc em uống 1 lọ Bestlim giảm đc gần chục kg.
Chị recommend cho em 1 loại tương đối an toàn/ổn đi chị :)
Muốn giảm cân phải kiểm soát chặt các yếu tố đầu vào. Kết hợp với chế độ luyện tập. Tăng cường chế độ người ăn thịt người :D tức là làm tiêu hao mỡ dư thừa trong cơ thể. Có thể nhịn ăn sáng và dùng 1 ly cà phê đen nóng mỗi buổi sáng để kích thích lấy mỡ thừa ra đốt.
Ngoài ra CC có thể tham khảo xem chế độ ăn uống của dân Rwanda châu Phi và BTT để rút kinh nghiệm và điều chỉnh.:))
Khiếp cái cách của anh :)) nào là ăn thịt người, nào là cafe đen nóng mỗi sáng chắc say lăn quay ra mất, nào là dân Châu Phi nữa :))

buzzbee

Xe máy
Nếu cụ chủ thớt định dùng thuốc thì sẽ phụ thuộc vào thuốc, hết thuốc lại tăng ngay, nên cân nhắc lợi trước mắt và hại lâu dài cụ ạ

dungcarnival

Xe tăng
1. Vẫn ăn là k cơm là k giảm đc rùi, Em đã từng 1,5 tháng k ăn hạt cơm/cháo nào đấy anh :D toàn rau với thịt mà choén thôi :D giảm đc 9kg nhưng giờ cách này vô ích rồi
2. Ngủ k đủ giấc sáng em k dậy sớm để chuẩn bị cơm nc bao việc đc :(
3. khổ nhục kế quá, em chệu :))

Đúng là nó có các tác dụng phụ, nhưng em thấy nó có loại hay ở cái là nó ức chế cơn thèm ăn, làm cho mình khát nc, uống nhiều nc hơn, mà ngừng thèm ăn, ăn k ngon miệng thì k tăng cân đc, cơ thể sẽ bắt cái mỡ thừa ở trong người ra dùng, em k nghĩ là nó xấu lắm, cũng tùy loại thôi :D

Chị đây rồi, chị cho em biết mấy cái tin ngta nói ở trên nghe có vẻ nghiêm trọng thế có đúng không chị?
Trc em uống 1 lọ Bestlim giảm đc gần chục kg.
Chị recommend cho em 1 loại tương đối an toàn/ổn đi chị :)

Khiếp cái cách của anh :)) nào là ăn thịt người, nào là cafe đen nóng mỗi sáng chắc say lăn quay ra mất, nào là dân Châu Phi nữa :))
A confirm lại là, giảm tinh bột, tập thể thao sẽ giảm cân từ từ e ạ. A ko phản đối dùng thuốc, nhưng cách đấy phải tiêu tốn tiền để mua thuốc. Đừng có hy vọng vào loại thuốc thần kỳ nào đó để giảm cân nhanh chóng. Các loại thuốc giảm cân thường gây cảm giác no, chán ăn để giảm nhu cầu nạp năng lượng đầu vào, tăng chất xơ để nhuận tràng. Cứ kiên nhẫn làm theo quy trình giảm cân từ từ như anh nói là ok đấy.

hamho

Xe tải
Cụ có thể dùng thực phẩm chức năng Herbalife, rất tốt cho sức khỏe, giảm cân rất tốt mà không phải là thuốc

puredoll

Xe điện
Gấu nhà E cũng ăn kiêng giảm cân. Vòng 2 giảm được bao nhiêu thì vòng 1 cũng giảm bấy nhiêu. Thế là lại xơi tỳ tỳ, nhưng chăm tập thể thao hơn. E nghĩ các mợ cứ khỏe là được, gầy béo vài cân quan trọng gì

dungcarnival

Xe tăng
Cụ có thể dùng thực phẩm chức năng Herbalife, rất tốt cho sức khỏe, giảm cân rất tốt mà không phải là thuốc
Lạy hồn, hồn này bán hàng đa cấp à