Tìm gara sửa chữa uy tín và có liên kết với bảo hiểm PVI chi nhánh Đông Đô

hate_love

Xe tải
Em vừa tậu duoc em accent 2013, bình thường định sửa ở gara của nó (showroom) phạm hùng, nhưng thấy èo uột, nhân viên thì làm ăn ko nhiệt tình, nên vừa rồi lại chuyển qua cái gara bên sông hồng, thấy cũng tương tự.

Em muốn tìm mọt cái gara nào gần khu vực Mỹ Đình, Lê Văn Lương...để e có thể tiện qua đó bảo dưỡng định kì, sửa chữa và đặc biệt là bác nào có liên kết vơi bảo hiểm PVI Chi nhánh Đông Đô, em dang muốn sợn lại vài chỗ để diện tết.

Em muốn là e oánh xe đến, các bác sơn cho em và em oánh xe về, việc còn lại các bác làm việc hộ em với bảo hiểm nhé, chứ bắt em đi ký giáy, rồi giám định này nọ sau mới quay về (như của bên phạm hùng) thì chán lắm

Các bác có các tieu chí trên thì cho em xin cái pm de mai hoặc ngày kia e oánh xe qua sơn luôn nha

hate_love

Xe tải
Có cụ nào giúp em không vậy?

xinhmobile

Xe hơi
Bác này qua chỗ autonewway ở chỗ Thái Thịnh mới giao với đường Láng xem sao?

Em thường bảo dưỡng và làm bảo hiểm PTI bên đó, hình như có hỗ trợ của PVI thì phải.

Có camera nhà xưởng để mình ở nhà có thể xem đc xe mình đang làm đến đâu.

P/s: hôm trước tiện thể em rửa xe và vào kiểm tra xe ở gara Sông Hồng xong thấy chán.

Nhân viên éo uột, gara thì bé. Nhất là cậu kỹ thuật viên vào cắm máy đọc lỗi, do em thấy hiện đèn vàng động cơ ở taplo,

Máy báo vài lỗi, mình hỏi là lỗi cái gì thì cứ ậm ừ xong 1 lúc rút ra đi sang xe khác. Mình gọi con bé đón tiếp bảo thế tình hình lỗi gì? thì nó gọi cậu kia ra bảo em xóa hết rồi. toàn lỗi linh tinh ấy mà.... bó tay.

Chỉnh sửa cuối:

mr.hung14

Xe buýt
Cụ qua bệnh viện ô tô cũ ý, thấy có chữ Tâm đấy cụ...

Zai Hà Thành

Xe đạp
Bảo hiểm PVI tùy từng chi nhánh,nhưng thú thực chuối lắm cụ chủ ơi?

hate_love

Xe tải
Bác này qua chỗ autonewway ở chỗ Thái Thịnh mới giao với đường Láng xem sao?

Em thường bảo dưỡng và làm bảo hiểm PTI bên đó, hình như có hỗ trợ của PVI thì phải.

Có camera nhà xưởng để mình ở nhà có thể xem đc xe mình đang làm đến đâu.

P/s: hôm trước tiện thể em rửa xe và vào kiểm tra xe ở gara Sông Hồng xong thấy chán.

Nhân viên éo uột, gara thì bé. Nhất là cậu kỹ thuật viên vào cắm máy đọc lỗi, do em thấy hiện đèn vàng động cơ ở taplo,

Máy báo vài lỗi, mình hỏi là lỗi cái gì thì cứ ậm ừ xong 1 lúc rút ra đi sang xe khác. Mình gọi con bé đón tiếp bảo thế tình hình lỗi gì? thì nó gọi cậu kia ra bảo em xóa hết rồi. toàn lỗi linh tinh ấy mà.... bó tay.
Đúng rồi bác ạ, Ghét nhất là nó bảo dưỡng 1 vạn mà cứ vật vờ, chẳng kỹ gì, thay đồ thì vè nguyên tắc phải nói vơi mình, cho xem đồ, cái thay rồi thì phải gói lại trả mình (chẳng dùng làm gì đâu) đăng này nó cất luôn từ bao giờ, chắc là đẻ thay cho cái khác hay sao ấy, nghĩ thấy k ổn
Tks cụ nhé