Tìm hiểu về Daihatsu Terios

trau keo

Xe tăng
Chào các cụ, em thông báo em của các cụ vừa mổ u đại tràng, giờ ko có sức khỏe lái xe, xe để không ở nhà ! vợ em thỉnh thoảng nổ máy, em cũng đang trong quá trình hồi phục sức khỏe, ngồi ngắm xe mãi thì không chịu được.
Em xin phép các cụ gả bán cho thành viên mê terios
Em nói qua thông tin xe :
Ter LD màu đen 2007 trước mua của cụ Kudel trên này, cụ ấy phát giá em máu lên não vác tiền đi mua luôn không mặc cả
Biển số HN, tên cty (em làm GD) sang tên dễ dàng
Mua về chỉ chạy, mới thay 4 lốp Michelin và acquy
Cụ cần mua nào máu lên não inbox em
Thông tin kỹ càng hơn các cụ có thể hỏi một số tv trên này cũng biết nguồn gốc chất lượng xe ạ
Xe mua về ODO 8v, giờ 9v nhé
Tks, em gõ phím mệt quá, nghỉ tý
úi thảo nào dạo này không thấy cụ đỗ ở ngọc thụy thôn :D, cháu xác nhận xe cụ tanlc ngon lắm, cháu mua trượt, thích nhất khoản côn nhẹ như lông hồng

gadoi

Xe buýt
Xe em mua cũng không mặc cả

Batien

Xe tải
Bác đã lấy được em nó chưa ah, Em cũng đang ngâm cứu em này của người quen. Bác mà lấy rồi thì cho em xin ý kiến và có độ đẽo gì thêm thì cho Anh em chiêm ngưỡng nhé!

thaotempra

Xe đạp
Em like cụ về terios những người chưa đi terios thì đều khuyên cụ mua morning or getz nhưng những ai đi terios rồi thì lại không muốn bán ạ.
đó là tâm lý chung của những ai đang đã dùng ter.
em có ông bạn thân em cho mượn đi bây giờ ông ấy đã mua đứt rồi hôm trước thiều tiền đăng bán giờ có tiền rồi nhất quyết giữ lại đi.
Tuy xe nó đời thấp trang bị đơn giản nhưng cái gì nó cũng hợp lý chỉ mỗi ghế lái hơi khó chịu một chút nếu chạy đường dài.
Bù lại nó lại là xe 2 cầu giúp cụ vượt những cung đừong lầy lội và cả những hôm hà nội thành hà lội thành sông giữa phố thì ter vẫn hiên ngang bất khuất.
Chuẩn ko cần chỉnh tôi đã bán 2011 để đi kia foter nhưng 2020 lại cưới lại te2003 tuyệt phụ tùng hầu hết của toy

longsd

[Tịch thu bằng lái]
Tình hình là em vừa lấy B2, định cưới vợ 2 nhưng ngân sách chỉ có thể cưới 1 em Daihatsu Terios, các cụ đã từng sử dụng và đang sử dụng cho em nhận xét, chia sẻ về em nó được không ạ? cảm ơn các cụ nhiều!
1. Độ lành của xe ( vì xe này em thấy toàn đời cũ cả).
2. Nếu hư hỏng, đồ thay thế có dễ kiếm không ạ?
3. Xe cũ như thế này thì hay hỏng nhất bộ phận nào ( đây là lần đầu em có xe, mà em dân VP nên máy móc em ù, cạc lắm ợ)
4. Mức tiên hao nhiên liệu cho loại này ( em thấy xe công suất nhỏ như 2 cầu nên cũng chưa hiểu nhiều).
5. Khi mua xe này thì chú ý nhất điểm nào và điều gì ạ!
cụ vào group Tè tham khảo nhé: https://www.facebook.com/groups/319231851522507
Em cũng đang chạy 7c AT chưa có gì để chê cả. :)