Tìm Wave S bây giờ khó hơn tìm vàng

backhung

Xe tải
Mua xe gì, WaveS hay không WaveS đều là do sở thích, hoàn cảnh và lý do riêng của mỗi người.
Cần gì phân tích kỹ khó khăn hay không khó khăn về kinh tế đâu các bác?!
Bác rgvmen thấy 20 củ mua xe khác thì hơn WaveS: vậy bác sẽ không mua WaveS
Bác nào thấy thích WaveS mà 20 củ vẫn chấp nhận được: bác ấy mua WaveS
Có gì đâu mà phải chê ý thích của người khác làm gì nhỉ
Mọi chuyện đều có thể đúng có thể sai, đừng cho rằng mình là đúng nhất, thế mới vui được các bác ạ (b)(b)(b)(b)(b)

rgvmen

Xe container
Mua xe gì, WaveS hay không WaveS đều là do sở thích, hoàn cảnh và lý do riêng của mỗi người.
Cần gì phân tích kỹ khó khăn hay không khó khăn về kinh tế đâu các bác?!
Bác rgvmen thấy 20 củ mua xe khác thì hơn WaveS: vậy bác sẽ không mua WaveS
Bác nào thấy thích WaveS mà 20 củ vẫn chấp nhận được: bác ấy mua WaveS
Có gì đâu mà phải chê ý thích của người khác làm gì nhỉ
Mọi chuyện đều có thể đúng có thể sai, đừng cho rằng mình là đúng nhất, thế mới vui được các bác ạ (b)(b)(b)(b)(b)
Bác nói rất chuẩn, em chỉ nói quan điểm của em với con S chứ em nó nói là "bọn đi wave S là bọn dở hơi đâu", bác Q.A bác ấy sáng tác ra đấy chứ :21:

haongo

Xe máy
24 củ làm con gravita mà chạy gấp vạn lần wave S

aladin145

Xe máy
hô hô. bác chọn xe cho con gái bác cứ oánh quả siriut ấy thới trang phong cách mà đi chắc hơn way s . quả thật chẳng ai đi bó ra 21t để đi mua 1 con way s cả đâu bác ạ. mà nhất lại là anh em trong of

LoideGinji

Xe điện
hô hô. bác chọn xe cho con gái bác cứ oánh quả siriut ấy thới trang phong cách mà đi chắc hơn way s . quả thật chẳng ai đi bó ra 21t để đi mua 1 con way s cả đâu bác ạ. mà nhất lại là anh em trong of
Bỏ tiền ra mua về vỉa chán bỏ đời, đầu nhẹ hơn đầu Ju mấy lần

Matizcoi

Xe cút kít
Dòng đấy đâu còn sản xuất nữa, hàng hiếm đắt là phải :D

MR_TIM

Xe tải
lại giống wave ZX trắng của Honda rồi. Nhưng mà E thấy wave S đc mỗi màu đen là đẹp. E cũng công nhận dòng xe của Honda chỉ đc đời đầu thôi. Còn đời về sau càng ngày càng chán.

thanhtung0506

Xe buýt
tại sao cứ là honda nhỉ . tại sao ng việt nam không dùng cái đầu để mua xe mà lại dùng cái cảm tính nhỉ >>>> ai giám nó là wave S đi tốt , đáng giá với hơn 18t thì alo để em xem mặt, em đã từng mua 3 chiêucs wave S hộ bạn từ hồi giá nó còn chấp nhận dc là khoảng 16or 17t. nhưng mờ cả 3 chiếc đi chả ra gì cả, xăng vẫn tốn ( tốn hớn Fur Neo), đầu xe thì kém , phanh cũng kém , Côn cũng kém, nói chung chả dc điểm gì ngoài xe nhẹ.
Em bức xúc bởi vì buồn khi ng việt nam sống cảm tính và hiệu ứng đám đông quá>>> vì thế toàn ng việt nam toàn bị mua đắt mua đồ đểu rồi là bỏ tiền ra mua mà như đi xin ấy ....
chán

xegicunglai

Xe buýt
Chả hiểu vì lý do gì mà cụ lại kiếm wave S, 2b bây giờ thì :
1. Mua xe mới
2. Yamaha, Suzuki

Cụ cứ theo 2 điều trên là đảm bảo chuẩn ko cần chỉnh:)):))

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chả hiểu vì lý do gì mà cụ lại kiếm wave S, 2b bây giờ thì :
1. Mua xe mới
2. Yamaha, Suzuki

Cụ cứ theo 2 điều trên là đảm bảo chuẩn ko cần chỉnh:)):))
Khổ cái xe số tầm đấy tiền ko có cái nào có cốp để vừa mũ BH nửa đầu trừ dòng wave của Honda (bao gồm cả WaveS), Su thì ý ẹ lâu rồi có ra đc con xe nào ra hồn đâu ah, Yamaha thì đa phần thiết kế cho thanh niên nên xe dáng nhỏ, sport đi thì bốc sướng đấy nhưng lại hao xăng do garanti để to, cốp thì bé tẹo có cũng như ko, yếm trước quá bé lại còn bị vuốt lên nên đi trời mưa giầy và 2 ống quần cứ gọi là ăn đủ.

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
Khổ cái xe số tầm đấy tiền ko có cái nào có cốp để vừa mũ BH nửa đầu trừ dòng wave của Honda (bao gồm cả WaveS), Su thì ý ẹ lâu rồi có ra đc con xe nào ra hồn đâu ah, Yamaha thì đa phần thiết kế cho thanh niên nên xe dáng nhỏ, sport đi thì bốc sướng đấy nhưng lại hao xăng do garanti để to, cốp thì bé tẹo có cũng như ko, yếm trước quá bé lại còn bị vuốt lên nên đi trời mưa giầy và 2 ống quần cứ gọi là ăn đủ.
hú hồn bác này nói nghe vui ghê
1. nó bốc không phải vì đê ga răng ti to mà vì thiết kế của YA luôn luôn là máy bốc hệ số truyền lực khỏe hơn HONDA . nói về tốn xăng chênh nhau độ 0.1-0.2l/100km thôi .
2. cái yếm của WAVE đời mới chắc bác chưa đi bao h nhỉ à em cũng đang cso future NEO FI đấy vẫn bẩn chân như thường . FI quái gì mà đi thì yếu 100km hết dưng 2list
:)):)):))

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
hú hồn bác này nói nghe vui ghê
1. nó bốc không phải vì đê ga răng ti to mà vì thiết kế của YA luôn luôn là máy bốc hệ số truyền lực khỏe hơn HONDA . nói về tốn xăng chênh nhau độ 0.1-0.2l/100km thôi .
2. cái yếm của WAVE đời mới chắc bác chưa đi bao h nhỉ à em cũng đang cso future NEO FI đấy vẫn bẩn chân như thường . FI quái gì mà đi thì yếu 100km hết dưng 2list
:)):)):))
:21::21::21: e cũng đang đi FU FI mà, 1 lần đổ tầm 3.2lits chạy đc tầm 180km, đg đi làm của em toàn Trường Chinh hoặc Phương Mai - Phạm Ngọc Thạch thôi ah. FU FI đi đúng là không khỏe = Ya nhưng chủ yếu FI nó bắt mình đi đúng số mới ngon đc bác ah nên phải tăng giảm số đều đặn. Đề pa thì thua Ya chứ khi đã vít lên tầm 70-80km/h e thấy FU đầm hơn mấy con Ya nhiều bác ah ^^.
E cũng chả hâm mộ gì Honda đâu chủ yếu với tầm tiền ấy mua waveS cho phụ nữ đi chợ và đi làm là hợp lý nhất đấy ah (chắc vì cái cốp).

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
cái cốp ấy em thấy cũng hơi nhảm 1 chút nếu dùng cho phụ nữ
bỏ ĐT rồi mấy cái trang thiết bị phụ kiện cộng cái quần chip còn ổn chứ túi xách các mợ chả đút nổi đâu
thực ra với tầm 20 củ trở lên thì nếu mà là các mợ thì đã mua xe ga đựng đồ bét nhè chứ mua WAVE với JU làm quái gì ( ý em là thế )
em thề là con FU Fi của em nó nhảm kinh hoàng đi đèo 2 muốn lên dốc chắc chắn là phải số 1 chứu số 2 máy kêu thê thảm
đi 1 mình còn đỡ
đường em đi là lạc long quân xuống đe la thành đuòng tắc hơn nên ăn cũng khiếp hơn thật
dưng yếu quá . chẳng thà 28 củ em mua 2 con TAURUS YA đi cho lành
mỗi ngày 1 mầu sành điệu hơn hẳn :21::21::21::21:

Đường xóc

Xe hơi
ầy các cụ cãi nhau làm gì em có con RS đi 2,5 vạn đây cụ nào mua không đang bí tiền xuống lô:21:

OMEGA

Xe tải
Em không hiểu sao dòng S lại nhiều người đi hỏi thế. Em có con RS thì cũng thấy bình thường. Có thể chỉ do tin đồn nên mới tạo cơn sốt ảo là tốt hơn các dòng khác.

Vietkid

Xe điện
Dòng S ban đầu ( 100 cc ) là xe Thái, Honda Việt Nam lắp, sau này thì giống y chang RS, khác nhau mấy cái bánh với cái tem, dân mình chuộng thương hiệu thôi mà.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
cái cốp ấy em thấy cũng hơi nhảm 1 chút nếu dùng cho phụ nữ
bỏ ĐT rồi mấy cái trang thiết bị phụ kiện cộng cái quần chip còn ổn chứ túi xách các mợ chả đút nổi đâu
thực ra với tầm 20 củ trở lên thì nếu mà là các mợ thì đã mua xe ga đựng đồ bét nhè chứ mua WAVE với JU làm quái gì ( ý em là thế )
em thề là con FU Fi của em nó nhảm kinh hoàng đi đèo 2 muốn lên dốc chắc chắn là phải số 1 chứu số 2 máy kêu thê thảm
đi 1 mình còn đỡ
đường em đi là lạc long quân xuống đe la thành đuòng tắc hơn nên ăn cũng khiếp hơn thật
dưng yếu quá . chẳng thà 28 củ em mua 2 con TAURUS YA đi cho lành
mỗi ngày 1 mầu sành điệu hơn hẳn :21::21::21::21:
:21::21::21::21: Nãy giờ cụ với em hiểu nhầm nhau, ý em là WaveS chỉ đáng mua với cái giá 1x tr thôi chứ 2x tr e thề e hứa e bảo đảm e ko bao giờ ngó tới dòng Wave nói chung chứ ko chỉ riêng WaveS ah !

PimpMyRide89

Xe tăng
Khu 5- Trưng Vương - TP Uông Bí - Quảng Ninh
e vẫn ủng hộ xe Sirius của yamaha, e đang đi nó, xe mới mua cuối nắm 2008, bảo dưỡng đủ xe bốc lắm các bác ạ. mỗi lần e đề pa ngoài phố cứ phải gọi là các xe khác hít khói, xe e 2,2l/100km. máy bốc và khỏe lắm, đi phê ơi là phê,. vừa rồi e đi từ Quảng ninh lên Hà Nội, mở tay ga khoảng >1/3 vòng 1 tí mà e thấy đồng hồ báo 100km/h, vọt và phê lắm.