Thảo luận Tin vui cho các cụ chuẩn bị mua VF8

sorciere_vn

Xe buýt
bán xong còn đc hoàn tiền, đúng là hãng xe có 1 ko 2 trên đời, chiều khách như chiều vong thế này. Ko đc như Tesla bán xong giảm giá 20% kệ mẹ KH chửi bới.
Yên lặng, trật tự đứng sang một bên được chưa nhỉ =)), còn không thì so sánh doanh số nhé

.

Tyser88

Xe hơi
so sánh doanh số của 1 hãng mới với hãng làm trước thì có ý nghĩa gì?
mời tes nô cho ý kiến vì sao kỹ sư tesla bảo hãng dàn dựng quảng cáo tính năng tự lái để lừa đảo KH ?

Hn15

Xe tải
chào thua các ae of.

10 a anti thì 9 a phân tích sau khi đọc báo.
xe tỉ lệ lỗi cao hơn hãng khác là đương nhiên.

sẽ có những bác đen thì vất vả bảo hành, chứ vin họ cũng rất cầu thị.
nhưng trong hội oto điện thì thấy ae chủ xe đều hài lòng với lựa chọn của mình.

nếu có băn khoăn thì ko phải khoản xe cộ, mà người ko hiểu tài chính như e đọc FB nhiều bị hoang mang vụ nợ nần thôi.

2023 hy vọng vin làm tốt hơn.

darkBiker

Xe máy
chào thua các ae of.

10 a anti thì 9 a phân tích sau khi đọc báo.
xe tỉ lệ lỗi cao hơn hãng khác là đương nhiên.

sẽ có những bác đen thì vất vả bảo hành, chứ vin họ cũng rất cầu thị.
nhưng trong hội oto điện thì thấy ae chủ xe đều hài lòng với lựa chọn của mình.

nếu có băn khoăn thì ko phải khoản xe cộ, mà người ko hiểu tài chính như e đọc FB nhiều bị hoang mang vụ nợ nần thôi.

2023 hy vọng vin làm tốt hơn.
chủ yếu sợ lôm côm như vinsmart thôi cụ, lăn đùng ra đấy thì sao mà bảo hành? cái xe chứ có phải cái đt đâu mà bảo bỏ là bỏ

Hn15

Xe tải
chủ yếu sợ lôm côm như vinsmart thôi cụ, lăn đùng ra đấy thì sao mà bảo hành? cái xe chứ có phải cái đt đâu mà bảo bỏ là bỏ
VF là canh bạc sống còn của vin. Chết là mệt bác ah. Vin chết nhiều hệ luỵ lắm, k phải mỗi chủ xe khổ đâu bác.

Changtct

Xe máy
Anh Vựng giảm giá lần này thì e rằng lúc ra mẫu sau mới nâng giá lên trên 1 tỷ dc. Chứ ra tết nâng giá lên 1 tỷ éo ai dám mua.
Mặt bằng giá đã được thiết lập là 800 trẹo.
Mà không khéo giữa năm sau anh ấy lại giảm thêm 200 nữa để đẩy hết thế hệ xe bị lỗi ngay từ khâu thiết kế.

darkBiker

Xe máy
VF là canh bạc sống còn của vin. Chết là mệt bác ah. Vin chết nhiều hệ luỵ lắm, k phải mỗi chủ xe khổ đâu bác.
mình dân đen cũng không biết được để nó sống hay chết thì hệ lụy nhiều hơn, nên phần đó không bàn cụ ạ. ở đây chỉ là góc độ người dùng thì lo thôi. nhưng lo là lo vậy thôi chứ nếu xe ngon giá rẻ thì vẫn xúc vội cụ à, như lux a tầm 700 thì ủng hộ nhiệt. coi như mua xe không bảo hành

Gừng

Xe container
mình dân đen cũng không biết được để nó sống hay chết thì hệ lụy nhiều hơn, nên phần đó không bàn cụ ạ. ở đây chỉ là góc độ người dùng thì lo thôi. nhưng lo là lo vậy thôi chứ nếu xe ngon giá rẻ thì vẫn xúc vội cụ à, như lux a tầm 700 thì ủng hộ nhiệt. coi như mua xe không bảo hành
luxA ra tết a Vươngj sẽ đạp thêm phát nữa cho coi, e dự là 5-600tr

Gừng

Xe container
Họ thu cũ lux đổi mới vf8. Xe cũ bán lô cho dân buôn hết rồi thì phải. Vin xong xe xăng rồi bác ah.
vẫn conf luxA mới cụ ạ, SA thì hết rooif nên giá sẽ ko rơi nưax

e dự hết tháng 1 a V se đạp giá luxA lần cuối để clear hàng

antvn01

Xe buýt
Họ thu cũ lux đổi mới vf8. Xe cũ bán lô cho dân buôn hết rồi thì phải. Vin xong xe xăng rồi bác ah.
Ss dừng nên giá xe xăng mới lao dốc. Tính dùng ss để neo giá xe xăng nhưng nước đi này ngậm kha khá vốn.
Một số không kịp đổi ss hộc máu.
Nên thế, làm gì có chuyện xe khai tử mà tăng giá được.
Hãy làm những con xe điện cho tốt, bớt thay đổi chính sách xoành xoạch đi. Làm gì phải có hoạch định từ trước.

Hay xứ đông lào có trào lưu vừa làm vừa sửa.
Thay vì đó hãy làm kế hoạch cho tốt, sx cho chỉn chu. Ai mà chả muốn ủng hộ.

Đám đại lí bị khách hàng khiếu nại nhiều, dẹp luôn đi.
VF 8 đã khá nhiều, tuy nhiên trạm sạc có vẻ ít công suất lớn trong tp, khách tỉnh đi quãng ngắn cũng hơi bất tiện.

Hn15

Xe tải
Ss dừng nên giá xe xăng mới lao dốc. Tính dùng ss để neo giá xe xăng nhưng nước đi này ngậm kha khá vốn.
Một số không kịp đổi ss hộc máu.
Nên thế, làm gì có chuyện xe khai tử mà tăng giá được.
Hãy làm những con xe điện cho tốt, bớt thay đổi chính sách xoành xoạch đi. Làm gì phải có hoạch định từ trước.

Hay xứ đông lào có trào lưu vừa làm vừa sửa.
Thay vì đó hãy làm kế hoạch cho tốt, sx cho chỉn chu. Ai mà chả muốn ủng hộ.

Đám đại lí bị khách hàng khiếu nại nhiều, dẹp luôn đi.
VF 8 đã khá nhiều, tuy nhiên trạm sạc có vẻ ít công suất lớn trong tp, khách tỉnh đi quãng ngắn cũng hơi bất tiện.
E thấy ae bảo tỉ lệ trạm sạc/xe của vin tốt hơn thế giới. K biết đúng ko