[Funland] Tình hình mua xe mua dịch giá rất hợp lý,nay có câu chuyện mùa dịch như này.

Chu Gia Auto

Xe hơi
Em chưa biết sự việc thế nào nhưng dịch dã thế này mà kéo cả đoàn đi xem xe thì chắc chắn sai rồi.
Xin các cụ ở nhà đi cho lành.
ông mua tính chắc cũng cẩn trọng,sợ người mua phím thợ ăn 2 đầu. =)) =)) =)) =)) Xem tận namđịnh mà cụ

xuanbach6789

Xe máy
- Bỏ qua khía cạnh ông bán xe sai. Ông này bán xe tai nạn ko báo như thế là ko ra gì rồi
- Nhưng đi xem xe không ưng, mất việc là chuyện bình thường. Trừ khi bác có thỏa thuận trước. Đòi sao được tiền công đi lại ?
- Ngoài ra đi xem con xe 400 sao phải dắt những 3 thợ đi nhỉ, mà lại còn xem tận NĐ nữa ? 1 thợ là quá đủ.
- Nhân tiện cho cái nick ông bán lên để anh em cảnh giác với

paprika

Xe tải
ông mua đòi tiền cho bõ tức thôi chứ xác định là méo ai nó trả, mà thằng bán xe cũng quá bựa đi, nói thẳng là lừa đảo, đúng là chỉ có người mua nhầm chứ người bán không bao giờ nhầm, mua xe mới cho chắc!

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
Thằng Tú đàn bà kia bán điện thoại xách tay Hàn chủ yếu là LG. Phốt nhiều lắm, toàn máy đểu, dựng thôi. Thế mà nó cứ leo lẻo hàng nguyên Zin. Máy bán ra thì cam kết bảo hành tất cả các lỗi, kiểm tra màn trước khi nhận hàng, thế mà mấy hôm sao màn sọc bảo nó bảo hàng nó bảo kiểm tra trước khi nhận rồi, ko bảo hành màn. Nói chung phốt thằng này nhiều, ai ý kiến là nó chặn lên ai ko biết nó là vẫn mua bình thường. Còn xe thì chắc cũng như nó bán điện thoại thôi các cụ nhỉ?

Chu Gia Auto

Xe hơi
- Bỏ qua khía cạnh ông bán xe sai. Ông này bán xe tai nạn ko báo như thế là ko ra gì rồi
- Nhưng đi xem xe không ưng, mất việc là chuyện bình thường. Trừ khi bác có thỏa thuận trước. Đòi sao được tiền công đi lại ?
- Ngoài ra đi xem con xe 400 sao phải dắt những 3 thợ đi nhỉ, mà lại còn xem tận NĐ nữa ? 1 thợ là quá đủ.
Em vừa thấy trên fb thấy bảo còn con C300 51G540.81 cũng thuỷ kích, bổ máy
nick người bán đây cụ,thêm cả C300 thủy kích nữa :D,ông mua chắc sợ thợ lại nháy người bán thì vậy.

Chu Gia Auto

Xe hơi
Thằng Tú đàn bà kia bán điện thoại xách tay Hàn chủ yếu là LG. Phốt nhiều lắm, toàn máy đểu, dựng thôi. Thế mà nó cứ leo lẻo hàng nguyên Zin. Máy bán ra thì cam kết bảo hành tất cả các lỗi, kiểm tra màn trước khi nhận hàng, thế mà mấy hôm sao màn sọc bảo nó bảo hàng nó bảo kiểm tra trước khi nhận rồi, ko bảo hành màn. Nói chung phốt thằng này nhiều, ai ý kiến là nó chặn lên ai ko biết nó là vẫn mua bình thường. Còn xe thì chắc cũng như nó bán điện thoại thôi các cụ nhỉ?
Cụ cũng biết à :D,phốt thì nhiều rồi,bán xe bao check hãng,nguyên bản không đâm đụng thủy thích kiểu này là ối dồi ôi rồi.

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
Cụ cũng biết à :D,phốt thì nhiều rồi,bán xe bao check hãng,nguyên bản không đâm đụng thủy thích kiểu này là ối dồi ôi rồi.
Em hay chơi điện thoại em lạ gì thằng này. Vừa rồi phốt nó bên hội LG ngày nào chả có. Thế mà vẫn lùa được gà

PCX2018

Xe buýt
Khác gì ông mua xe xem quảng cáo mì tôm , đi mua về rồi kiện bà bán hàng vì mì không có con tôm. Tếu vừa vừa.

hcmt

Xe điện
Tin tức tai nạn giao thông mới nhất hôm nay 11/3/2018 (baogiaothong.vn)
Xe 4 chỗ nát bét sau màn "hôn" đuôi xe tải trên cao tốc
Vụ TNGT xảy ra vào khoảng 13h45 ngày 10/3, khi xe ô tô con 4 chỗ màu đen mang BKS: 30A - 545.07 đang lưu thông trên cao tốc Nội Bài - Lào Cai theo hướng từ Yên Bái - Hà Nội, tới Km62+250 đoạn qua địa phận tỉnh Phú Thọ bất ngờ mất lái đâm vào đuôi xe tải BKS 29C-578.10 đang lưu thông cùng chiều khiến 2 người trên xe ô tô màu đen bị thương được đưa đi cấp cứu.
Cú va chạm mạnh còn khiến xe ô tô 4 chỗ bị hư hỏng nghiêm trọng, nằm chắn ngang đường; xe tải lao lên dải phân cách đường.
Vụ tai nạn khiến tuyến cao tốc Nội Bài - Lào Cai bị ách tắc nhẹ

M3 màu đen, sơn lại màu trắng và rao bán./.
Muốn dấu phải đổi biển chứ nhỉ

hcmt

Xe điện
Vì rao bán rẻ quá nên cảnh giác.
Ở đời người bán ko bao giờ sai. Sai chỉ ở người mua. Đây lại là mua của thợ.

Chú gà trống

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
các cụ vào hội mazda3 trên fb hóng rôm hơn trên này nhiều ;)) htrc hoa tiêu báo mẹc giá êm quá bảo của thợ cắt lỗ bán. Em éo tin lắm nên nằm nhà ngủ ra đường sợ covid lắm :)) may k đi đỡ mất công

Chu Gia Auto

Xe hơi
các cụ vào hội mazda3 trên fb hóng rôm hơn trên này nhiều ;)) htrc hoa tiêu báo mẹc giá êm quá bảo của thợ cắt lỗ bán. Em éo tin lắm nên nằm nhà ngủ ra đường sợ covid lắm :)) may k đi đỡ mất công
CỤ tinh như ma,thấy bảo con Mec đấy thủy kích,buôn bán kiểu mất dạy.

dungvan129

Xe máy
Đây là người bán.
View attachment 6466295
Báo tình trạng cho ông bạn cùng trên FB em làm điện thoại.
View attachment 6466297
Lúc báo trên điện thoại là va chạm cánh cửa,phốt lên thì lật lọng bảo là báo tình trạng có tai nạn rồi,bảo không phải thợ nên không biết v.v...không mua đc thì xin lỗi là xong v.v...
View attachment 6466298
Truy tìmđược tung tích xe
View attachment 6466308

View attachment 6466333
Đây là lúc em hỏi mua nhưng xa quá chưa nhờ được ai xem giúp xe hộ.
View attachment 6466337 mà xa quá em chưa nhờđược người qua xem.
=>> Bài này để các cụ khi xem xe,mùa dịch tốn nhiều chi phí,các cụ phải bảo người ta nếu xe không đúng cam kết thì phải hỗ trợ ( như nào đấy) Kẻo nếu không sẽ rất mất việc,mất thời gian.
thằng bán xe này lươn lẹo,bao máy nguyên bản,chỉ va cánh cửa mà tan nát con xe thế kia khác gì lừa đảo,cụ lên nhóm mazda3 xem người ta chửi cho,con xe nát tươm bao nhiêu thợ chia sẻ rồi,đi lùa gà thôi.

Dogmatix

Xe tăng
Tự nhiên thấy rẻ như cho thì cũng phải né ra chứ. Bập vào thì kêu làm gì. Nếu post lên để anh em khác né ra thì người ta còn cảm ơn, chứ post kêu đòi chủ xe trả tiền thợ check mà chủ xe nó ko trả thì người ta theo phe chủ xe hết luôn.

tomtomchát

Xe container
Bao quảng cáo trên TV đc mấy cái đúng 100%?
Mà có khách hàng nào đòi VTV đâu nhỉ?

Chu Gia Auto

Xe hơi
Tự nhiên thấy rẻ như cho thì cũng phải né ra chứ. Bập vào thì kêu làm gì. Nếu post lên để anh em khác né ra thì người ta còn cảm ơn, chứ post kêu đòi chủ xe trả tiền thợ check mà chủ xe nó ko trả thì người ta theo phe chủ xe hết luôn.
chịu khó đọc bài đi cụ .

Duong2k

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi trường hợp mà xe bị đâm đụng rồi thì giá giảm khoảng bao nhiêu so với còn zin?
Xe em đậu lề đường bị xe khác đâm vào, ko bung túi khí vì ko nổ máy nhưng bục két nước, dàn lạnh ... phải thay mới hết