[Funland] Tinh hoa hay Trịnh thượng

hoangduc.sbr

Xe container
Ngày nào vô OF cũng thấy soi và chê V như bới... vậy. Tết nhất mệt vl mà nhiều cụ khỏe và rảnh thật.
Đi soi và chê vậy cả nửa ngày vậy mà đc tiền củ thì em bỏ cmn việc luôn để làm thằng đi soi.
Tiếc là éo có tiền nên chốt lại là bớt soi người thì người cũng sẽ bớt soi mình.

Ngày nào vô OF cũng thấy soi và chê V như bới... vậy. Tết nhất mệt vl mà nhiều cụ khỏe và rảnh thật.
Đi soi và chê vậy cả nửa ngày vậy mà đc tiền củ thì em bỏ cmn việc luôn để làm thằng đi soi.
Tiếc là éo có tiền nên chốt lại là bớt soi người thì người cũng sẽ bớt soi mình.
Cụ tưởng bọn đấy chê với soi không công à?
Có bỏn làm theo dự án, theo chiến dịch đấy.
Chê soi theo kịch bản luôn.
Không phải với riêng thằng vin, mà với tất cả những dn khác... nổi nổi tí là kền kền bám sát ngay.

1.25 ton

Xe điện
Tầm mới là tầm khác tầm cũ chứ ai bảo lên đâu mà cụ bẻ
Em không hiểu ý cụ ạ. Em tra từ điển tiếng Viêt thì từ " Tầm " chỉ khoảng cách, giới hạn, phạm vi. Từ này muốn rõ nghĩa, phải ghép thêm từ thì mới rõ nghĩa: Tầm cao, tầm vóc, tầm nhìn, tầm cỡ, tầm gần, tầm xa, tầm trung, tầm tay...Còn nếu tra từ Hán nôm thì từ " Tầm" nghĩa gần nhất cũng là đơn vị đo lường, các nghĩa khác, em chả thấy liên quan gì.

QuangSunlight

Xe điện
" bức phá " là kái kang kủi kọt gì vậy

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Chuyên gia thẩm mỹ 4b đã đọc chuyện Hâm Nước Mắm chưa?
Em thử dùng các templates về mẫu thư của phần mềm pages của apple, nó tương tự phần mềm word, cái này phải trả tiền mới dùng được.
Nghe bảo Steve Jobs cũng thuộc hàng tinh hoa, nên sản phẩm bác ấy tạo ra chắc cũng phải tinh hoa.
Các cụ mở từ youtube chọn HD nhìn cho rõ.

Xuống dòng vẫn không thụt vào, cuối dòng vẫn lồi và lõm

Em thử dùng các templates về mẫu thư của phần mềm pages của apple, nó tương tự phần mềm word, cái này phải trả tiền mới dùng được.
Nghe bảo Steve Jobs cũng thuộc hàng tinh hoa, nên sản phẩm bác ấy tạo ra chắc cũng phải tinh hoa.
Các cụ mở từ youtube chọn HD nhìn cho rõ.

Xuống dòng vẫn không thụt vào, cuối dòng vẫn lồi và lõm
Chuyên gia thẩm mỹ 4 bánh thấy thớt này có giống câu chuyện Hâm Nước Mắm hem?

cuongni

[Tịch thu bằng lái]
Sao em không thấy cái gì có vấn đề ngoài ông theard kiểu dạng " Nước Mắm Hâm Chưa? " .Cái này theo em hiểu câu chuyện là văn bản mời 1 em học khá không phải con bác theard và bác ý lôi lên đây bắt lỗi Vin vì bác ý thừa tiền cho con bác ý học nhưng không hề có học bổng cho con bác ý ? Thế bác ý mang lên đây chỉ bóc chuyện sai chính tả với văn bản không theo chuẩn riêng của bác ý à? Bệnh em gặp nhiều ồi nhưng thế này thì hơi quá . Những con người mà sống thế này thì hơi đáng sợ .

Sao em không thấy cái gì có vấn đề ngoài ông theard kiểu dạng " Nước Mắm Hâm Chưa? " .Cái này theo em hiểu câu chuyện là văn bản mời 1 em học khá không phải con bác theard và bác ý lôi lên đây bắt lỗi Vin vì bác ý thừa tiền cho con bác ý học nhưng không hề có học bổng cho con bác ý ? Thế bác ý mang lên đây chỉ bóc chuyện sai chính tả với văn bản không theo chuẩn riêng của bác ý à? Bệnh em gặp nhiều ồi nhưng thế này thì hơi quá . Những con người mà sống thế này thì hơi đáng sợ .
Cuộc sống của họ ngoài đời chắc cũng không dễ dàng cho lắm. Lên mạng ảo tinh vi hoành tá tràng nhưng ăn xong bữa tối vẫn chưa biết sáng mai ăn bằng gì.
Nên thông cảm và vị tha với những người như vậy.

cuongni

[Tịch thu bằng lái]
Quay lại thư gửi sinh viên sau khi đi lan man một vòng thật lớn :D

Cccm xem mấy thư dưới nó có đạt chuẩn mực về nội dung, hình thức trình bày như thông tư cụ trên show hem

Em nghĩ vấn đề ở đây là bắt lỗi kiểu Nước mắm hâm chưa? chứ không phải design của phần văn bản .Muốn moi móc lên để chửi nhưng bí quá bắt được quả này bắt lỗi cho nó theo trend Đạo Đức Mạng.

haolq

Xe tăng
Nom cái chức của anh ký tên, Giám đốc truyền thông, PR, tuyển sinh kiêm (viết tắt) CT (&^% hiểu là cái gì) dự bị đại học thì biết chắc là đi buôn có thể có tài hoặc có lộc nhưng đi dạy học là chưa đủ trình độ văn hóa.
Còn dĩ nhiên, kiếm tiền thì nhiều người Việt Nam học vài kiếp cũng chưa đủ trình để chê hay khen một số đại gia nội địa. Nhưng, đây là giáo dục, là văn hóa, là nhân cách, là CON NGƯỜI. Ai cũng có quyền dè bỉu, mỉa mai, miệt thị thậm chí phỉ nhổ vào những thứ mà họ thấy ghê tởm. Ghê tởm là quyền công dân. Nhé!
Giáo dục gì ? Văn hóa gì ? Đi học Đại học là học nghề ra làm mà kiếm ăn chứ làm cái gì mà văn hóa ? Văn hóa, nhân cách... các ông không tự mình trui rèn chứ chẳng có ai đổ vào đầu được cả .

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Giọng miền Nam thôi. Nghĩ thế cho nhẹ nhàng, gì mà căng, có ra tiền đâu?
À, tiền không kiếm hôm nay thì để mai đi cụ :))
Người soạn em nghĩ là người miền Nam, cũng chả có gì đáng nói, nhưng văn viết khác văn nói 1 tẹo.
Ví dụ will và shall trong tiếng Anh cho dễ hiểu :P

À, tiền không kiếm hôm nay thì để mai đi cụ :))
Người soạn em nghĩ là người miền Nam, cũng chả có gì đáng nói, nhưng văn viết khác văn nói 1 tẹo.
Ví dụ will và shall trong tiếng Anh cho dễ hiểu :P
Càng ngày càng thấy câu chuyện Hâm Nước Mắm thật là thâm thúy.

XPQ

Xe lăn
Giáo dục gì ? Văn hóa gì ? Đi học Đại học là học nghề ra làm mà kiếm ăn chứ làm cái gì mà văn hóa ? Văn hóa, nhân cách... các ông không tự mình trui rèn chứ chẳng có ai đổ vào đầu được cả .

Nhầm to! Nhầm to! Kể cả học nghề kiếm tiền cũng phải có văn hóa, có nhân cách. Từ đó mới có cái gọi là lương tâm nghề nghiệp.

Thảo nào! :D:D:D:D:D

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com

dpl

Xe lăn
Thế ngồi há mồm chờ khách như các trường công lập ngày xưa à? Giờ trường vợ em công lập 100% xưa đuổi đi không hết sv mà giờ mỗi mùa tuyển sinh phải đi khắp nơi quảng bá, mua thông tin học sinh để sau khi thi nhắn tin mời nó nộp hồ sơ vào trường
Trường nào thế ạ cụ?

XPQ

Xe lăn
Cụ chuẩn, em dè bỉu, mỉa mai, miệt thị thậm chí phỉ nhổ vào những ofer mà em thấy ghê tởm :D

Bác sai!
Em ghê tởm và phỉ nhổ vào những suy nghĩ hay hành vi mạt hạng bệnh hoạn hèn hạ, nhưng em tôn trọng con người. Mỗi lúc mỗi nơi con người có thế có hành vi sai, suy nghĩ lệch lạc ngu xuẩn. Tuy nhiên, con người luôn đáng được tôn trọng vì nhân cách sẽ giúp họ nhận thức và thay đổi để thành tốt hơn.
Bác có quyền ghê tởm hay phỉ nhổ vào những hành vi hay suy nghĩ của các ofer, đấy là quyền của bác. Nhưng bác không có tư cách làm điều đó với các ofer, trừ phi cố ý thực hiện một mục tiêu vô liêm sỉ.

XPQ

Xe lăn
Chả công dân nào có quyền phỉ nhổ vào những j liên quan đến tư nhân và cá nhân cả. Chỉ có quyền với những nơi mà ng ta dùng tiền ngân sách. Nếu như cụ nói em bảo “trông mặt cụ như cái ...” thì có đc ko? :D
Bác trông mặt em ra cái gì tùy thuộc vào cái đang có sẵn trong đầu bác, chứ bác đã nhìn thấy em bao giờ đâu. Mặt khác, pháp luật không cấm công dân nhận xét hay bày tỏ nhận xét với bất cứ cái gì không thuộc phạm trù an ninh cuốc gia.