[VOC] Toàn cảnh chảo lửa VOC 2012 - Góc nhìn Ô phở

HÀNH KHẤT

Xe tăng
Hải Kả - Một huyền thoại sống của nền offroad nước nhà .
Khác với Gaz69 - Con người của kỹ thuật .Hải Kar bước chân vào offroad từ rất sớm , từ khi còn lái xe thổ phỉ cho các mỏ than vùng Tây bắc cách nay cỡ 2 chục năm
-
Cụ sửa ngay cái đỏ đỏ cho em nhờ, Đông Bắc nhé.
Ps: hải kar chạy thổ phỉ không đủ trình nên phải bỏ xứ lên HN kiếm cơm đấy:)):))

vudinhquang

Xe container
Mợ Hải Âu có nụ cười hào phóng nhất OF! hi hi

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:
Các cụ Ô phở nhà mình có vẻ tiết kiệm quá nhỉ? post lên hết đi các cụ ơi......\:D/

Lý Quỳ 1

Xe đạp
Cảm ơn các cụ Ô phở đã cho bọn em thấy toàn cảnh chảo lửa VOC!

Em xin góp mấy tấm nhé:

Guơng mặt các nhà vô địch:

Blackfish

Xe tăng
Cụ trắm có cái ảnh nào của đội em ko, cho em xin. Đội em ít được media quan tâm .... media năm nay toàn đi săn "gái" khổ thế he he
Ngày thi đấu đầu tiên, em đạp xe đến Hòa Lạc rùi thấy đường xấu quá lại quay về sách ato đi .Đến nơi mệt và nóng quá nên chẳng chụp chạch đc nhiều ảnh của cụ mặc dù trong thâm tâm lết nên đây để cổ vũ cho đội Nanotoy .
Ngày thi đấu thứ 2, đi đón cậu phóng viên báo QDND từ 6 rưỡi , có thêm 3 người bạn của cậu ấy trong đó có bác lubu đến từ XV và 1 phóng viên nữ của autonet .
Đấy là lý do cô phóng viên đấy có mặt nhiều trong thẻ nhớ của em .

Cụ Khôi Phệ cấp cho em 2 cái thẻ báo chí để tác nghiệp nhưng hôm sau để quên.Phải mượn thẻ VDV của cụ Noza mới không phải lội bộ vào khu vực thi đấu

Vào đến khu vực khán đài chính, trong cả dẫy xe xếp hàng nhưng cứ nhằm xe cụ Noza và xe gara Mậu Hương bẩu em chụp lưu niệm cho cô ấy.Thậm chí thấy anh Gaz69 đẹp zai đi qua cũng kéo vào xin chụp cùng người lổi tiếng .
Em thì rất ngại vì có tiền lệ hỏng xe thi đấu liên quan đến girl show trước giờ thi đấu.Nói chung là đen nhắm .
Nhưng trước sự nhí nhảnh nhiệt tình của cô ấy và thấy các anh cũng không kiêng khem nên em cũng kệ

NaNoToy

Không hiểu em phóng viên này có đem lại điểu gì may mắn cho chủ xe không.Nhưng em chỉ chụp cô này đứng cạnh 3 xe thì cả 3 xe đều đoạt giải cao nhất hạng chuyên nghiệp .

Sau đó em đi làm việc của mình và không để ý lắm đến cô phóng viên.Tình cờ khi đang chụp ảnh xe anh Hùng Offroad thì bỗng thấy cô bé từ trên trời rơi xuống và chộp được bức này.Có vẻ như chủ xe không khoái gái đứng ám quẻ đầu xe .Và kết quả hình như anh Hùng offroad cũng không gặp nhiều may mắn lắm :))

Blackfish

Xe tăng
Anh Hùng OffRoad
Chẳng có gì để nới nhiều về anh, bởi những gì cần biết thì báo đài đã viết hết rùi .
Em chỉ biết trước đây, xe của anh và xe anh Sơn Cua là một trong những chiếc xe khủng nhất của CLB Offroad HN .Tất nhiên bây giờ người người offroad, nhà nhà độ xe thì tre già măng phải mọc .Hiện thời anh là đương kim chủ tịch CLB mọi người hay gọi bằng cái tên trìu mến : Nhũn não

Nản lòng trước cái hố vôi to tướng ?

Sau ngày thi đấu đầu tiên, có vẻ như xe anh gặp vấn đề về tim phổi

Mặc dù đã được các giáo sư đầu ngành tận tình cứu chữa nhưng kết quả vẫn phải thế này để vào đường thi

Con trâu đi trước, máy cầy theo sau ?

Dù xế yêu mang nhiều thương tích, không ngăn nổi bước chân anh về đích.

Cuộc đời vẫn đẹp sao .Tình yêu vẫn đẹp sao.Làm Sao thì vẫn đẹp hơn :D

Chúc anh luôn vững vàng tay lái lãng du trên những nẻo đường phù sa @};-

Duc Bui Minh

Xe hơi
Ha ha, anh rai Tuấn Nguyễn :)) =))

Mất nước quá. em vừa đi bú mấy vại bia từ chiều giờ mới về.Hiện tại em cũng chưa biết kết quả và cũng không muốn biết kết quả thi đấu ngay.Bởi muốn giữ nguyên vẹn những cảm xúc từ bữa tiệc tắm bùn lớn nhất trong năm.Với kẻ ngoại đạo như em ai chiến thắng không quan trọng bởi trong tâm trí tất cả các cụ đều là người chiến thắng, đã cống hiến hết mình cho khán giả những màn thể hiện đầy tài năng và dũng cảm !

Hai phóng viên của tạp chí Autonet .

Không hiểu kết quả ra sao và có gì cuốn hút mà em gái phóng viên cứ nhằm 2 xe nhất nhì của ngày hôm qua để lưu niệm.Điềm gì chăng ??? !

Ám cả đầu lẫn đuôi nhá

Gia đình chủ gara Mậu Hương.
Xe với anh là thú đau thương.Nhiều xe đến nỗi con anh cũng không biết bố có những xe gì.Đến hôm nay đc bố cho chụp ảnh với siêu xe vô địch của ngày hôm qua vẫn thắc mắc : Bố mới sơn lại xe à ?
Sau thất bại ngậm ngùi trong gang tấc tại cuộc đua Halong Chalenge , anh lập tức trở về công xưởng build 1 chiếc xe khác xấu hơn nhưng hiệu qủa hơn rất nhiều so với chiếc xe chiếc trước.Bản thân anh sau ngày xung trận hôm qua cũng bất ngờ trước sức mạnh của quái thú.
Anh đã phổ cập hóa offroad tới tất cả các thành viên trong gia đình và cá nhân em cũng đã nhiều lần gặp anh đi off cùng phu nhân.

Cuộc thi này anh trở thành nhà vô địch là điều hoàn toàn xứng đáng.Bởi sau sự thành công của người đàn ông, bao giờ cũng có bóng dáng của người phụ nữ.
Chúc anh chị và gia đình hạnh phúc an khang@};-

Concept S

Xe buýt
7 Milus - Ngày hôm qua
[video=youtube;h6SpGUCdgN0]http://www.youtube.com/watch?v=h6SpGUCdgN0&feature=youtu.be[/video]