[Funland] Toàn cảnh vụ Anna Bắc Giang Ninh Thị Vân Anh

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Ck tôi cũng trầm mặc ròi đi ra ngoài gọi điện sao đó , tôi bắt đầu vào cuộc điều tra tk ngân hàng của nó và ôi thôi nhìn vào bảng sao kê của nó tôi đã hiểu tất cả ..

đoạn này thấy hơi điêu các cụ nhỉ?
làm sao lấy dc sao kê của 1 ng lạ?
Nếu cụ có ng nhà trong bank hoặc mối làm ăn lớn có qhe thì ko khó

Giohanoi

Xe buýt
Toàn phét lác, gọi điện nhờ trả hộ 5,7 tỉ tiền mua rau muống chắc. Tổ sư mình biết mấy nhà giàu thật, hỏi xin nó vài triệu ok ngay nhưng động đến tiền trăm thôi đã khó nói gì đến tiền tỉ. Bố tổ con vợ nào để yên khi chồng cho gái vay 5,7 tỉ. Nghe đã thấy thối éo thể ngửi được ...

Xe bọ xít

Xe container
Chuyện hài mà hơi dài, đọc qua đã thấy đứt hơi rồi. Chẳng có 1 tí logic nào cả. Trình độ con viết cũng ngu, còn lừa cũng dốt công với vô số người thân và khách mời cưới nữa. Tóm lại là nhố nhăng

lamhoang_760

[Tịch thu bằng lái]
Em thì tin là câu chuyện lừa đảo này là có thật, còn người viết có thêm mắm thêm muối vào nữa cho xôm không thì em không rõ.

Vì bài viết nêu đích danh tên tuổi địa chỉ kèm theo ảnh chân dung ( rất nhiều ảnh) đi kèm nữa thì không thể bịa ra 1 câu chuyện để vu khống người khác như vậy được, vì phạm tội vu khống như chơi.

Văn chương mạng, đọc cho vui.
Chắc chuyện bịa thôi
Em chạ tin. Viết vài dòng văn đã lộ rõ vẻ lủng củng, vô lý trong đó rồi.
Cưới xin đâu phải chỉ có gặp nhau mỗi ngày làm tiệc mà dễ lùa nhau thế
Nội cái việc xác minh độc thân trước khi ký giấy hôn nhân đã lộ rõ nguồn căn gia phả mỗi người rồi.

Túm lại là mấy đứa bán hàng onl vẽ chuyện câu view câu like cho cái page nhà nó thôi. Dăm bữa nửa thabgs lại thấy đổi tên sang bán cái gì đó ngay mà
em thì tin là có thật vì e biết 1 đứa trình bàn giời ko văn tự cũng từa tựa như em này, nhưng đẳng cấp thì vẫn còn dưới em này vài bậc :))
Ck tôi cũng trầm mặc ròi đi ra ngoài gọi điện sao đó , tôi bắt đầu vào cuộc điều tra tk ngân hàng của nó và ôi thôi nhìn vào bảng sao kê của nó tôi đã hiểu tất cả ..

đoạn này thấy hơi điêu các cụ nhỉ?
làm sao lấy dc sao kê của 1 ng lạ?
Nghe sai sai, thấy facebook bán hàng online đăng là không tin được rồi.
Bỏ bao nhiêu tiền ra để làm màu mà lừa được có 17 tỉ?
Chuyện bịa cho có view cụ nhỉ
Toàn phét lác, gọi điện nhờ trả hộ 5,7 tỉ tiền mua rau muống chắc. Tổ sư mình biết mấy nhà giàu thật, hỏi xin nó vài triệu ok ngay nhưng động đến tiền trăm thôi đã khó nói gì đến tiền tỉ. Bố tổ con vợ nào để yên khi chồng cho gái vay 5,7 tỉ. Nghe đã thấy thối éo thể ngửi được ...

Xe bọ xít

Xe container
Em thì tin là câu chuyện lừa đảo này là có thật, còn người viết có thêm mắm thêm muối vào nữa cho xôm không thì em không rõ.

Vì bài viết nêu đích danh tên tuổi địa chỉ kèm theo ảnh chân dung ( rất nhiều ảnh) đi kèm nữa thì không thể bịa ra 1 câu chuyện để vu khống người khác như vậy được, vì phạm tội vu khống như chơi.
300 thẰng đc thuê mời ăn cưới, chắc trong lúc ăn ko ai nói với ai câu nào nên ko lộ ????????

Giohanoi

Xe buýt

Cụ thấy ngoài họ hàng ruột thịt hay quan hệ gia đình cha mẹ con cái thì bận nhờ trả tiền hộ 5,7 tỉ nghe còn được chứ bạn bè mới quen vài tháng mà trả hộ 5,7 tỉ nghe nó điêu éo chịu được. Chưa kể mua online cái đéch gì 5,7 tỉ mà ship đến nhà. Đố cụ mua cái gì 5, 7 tỉ mà ship đến nhà đấy

Mr.Alo

Xe lăn
Chân dài chịc chịch bét nhè may ra được vài tỷ con xe cái nhà , đây hỏi cái đưa ngay thế :)) , toàn rác

Cụ thấy ngoài họ hàng ruột thịt hay quan hệ gia đình cha mẹ con cái thì bận nhờ trả tiền hộ 5,7 tỉ nghe còn được chứ bạn bè mới quen vài tháng mà trả hộ 5,7 tỉ nghe nó điêu éo chịu được. Chưa kể mua online cái đéch gì 5,7 tỉ mà ship đến nhà. Đố cụ mua cái gì 5, 7 tỉ mà ship đến nhà đấy
Chắc nó gọi con Lexus nào đấy cụ ạ :D

mitdac1819

Xe điện
Phét thôi cụ ơi. Giàu thì giàu, chả ai để sẵn vài tỷ đâu, đa phần đều gửi tiết kiệm hay đầu tư gì đó thôi. Tiêu gì vài tỷ mà để sẵn trong tài khoản

hxduong

Xe lăn
Nếu chuyện này là thật, thì đầu óc đứa đi lừa cứ gọi là tuyệt đỉnh.

Vicky83

Xe buýt
Nhà vợ chồng thằng bạn em làm hoa cưới vụ này, đặt cọc trước 100 triệu, sau đòi thêm được 2 lần, 1 lần 20 triệu và 1 lần 10 triệu nữa, vẫn còn nợ lại 270 triệu và 4 năm trời rồi chưa lấy được

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Vài ba chục chuyển không hỏi lại, đến tiền trăm là sẽ có cách ngay.