[Funland] Toàn cảnh vụ Anna Bắc Giang Ninh Thị Vân Anh

Xe nội lước

Xe container
Nếu khởi tố em này thì em cũng lo cho các đc xxx , TA, VKS, ls , ra phết..khéo các đc thẩm vấn nó xong thì lại mang bìa đỏ , sổ tk nhà mình cun cút đưa nó chứ chả đùa.

thichlexus

Xe điện
Em thấy ảnh thì nhan sắc em này cũng thuộc loại bình thường mà sao các anh cứ lần lượt gục hết thế nhỉ.

medison

Xe tải
Cụ chưa quen em nào rót mật vào tai à? Nó như thôi miên người đối diện ý

stone_lamp

Xe điện
Em thấy ảnh thì nhan sắc em này cũng thuộc loại bình thường mà sao các anh cứ lần lượt gục hết thế nhỉ.
Nó xấu mà có tiền thì đã hấp dẫn các anh rồi nữa là có chút ưa nhìn.Pn có tiền nó có vẻ tự tin làm nh anh xin chết đấy

hoaoaihuong

Xe buýt
Xin các cụ bình tĩnh. Em thấy bé này có cái gì đó không bình thường, như một biểu hiện bệnh lý gì đó. Để moi được bọn có tiền tỷ, sạn đầy cả đầu như thế thì phải có cái gì đó khác bọt, dạng bạo phát bạo tàn, dám chơi tất tay, bất chấp mọi thứ … thì mới mong lùa được vài kèo. Từ hôm đó đến giờ càng đọc em càng hoang mang cho bé này, đến lúc nào đó, trở thành người hót hòn họt trên mạng thì chẳng thể nào quay về được. Hãy mở cho bé một con đường ạ :( .

Chỉnh sửa cuối:

dichvuflycamhn

Xe buýt
Xin các cụ bình tĩnh. Em thấy bé này có cái gì đó không bình thường, như một biểu hiện bệnh lý gì đó. Để moi được bọn có tiền tỷ, sạn đầy cả đầu như thế thì phải có cái gì đó khác bọt, dạng bạo phát bạo tàn, dám chơi tất tay, bất chấp mọi thứ … thì mới mong lùa được vài kèo. Từ hôm đó đến giờ càng đọc em càng hoang mang cho bé này, đến lúc nào đó, trở thành người hót hòn họt trên mạng thì chẳng thể nào quay về được. Hãy mở cho bé một con đường ạ :( .
Bệnh tật mẹ gì con này mà nhiều cụ cứ bảo bệnh, đến ạ với các cụ luôn. Nó bỏ học va chạm xã hội từ sớm nên nó biết cách ăn nói, ma lanh thôi. Nhìn nó tuy ko xinh như hót gơn nhưng cũng ko đến nỗi xấu, nó lại gạ gẫm mơi cho chén, lại sống sang choảnh ăn chơi, có mà lú mề hết. Hơn nữa nhiều ông có tiền nhưng cũng thuộc loại giàu xổi, lại tham nên mới chết. Chứ nó mà giỏi như nhiều cụ nghĩ thì đi lừa hẳn mấy ông tỉ phú tầm xác tăng hay mấy ông bầu bóng đá gì ý chứ đi lừa mấy tỉ bạc chả bõ 😅

nowhereland

Xe điện
Vợ a Híu mới tung tin nhắn qua lại giữa các bên:
Đọc qua mới thấy sự ma cô đỉnh cow của e Anna này thì cỡ 10 anh Híu nó cũng hạ gục. nó biết cách dùng thế mạnh của bản thân - tiểu thư trẻ, khá dễ thương, nhõng nhẽo trình xxx đỉnh cao để đánh thẳng vào điểm yếu của Hiếu & gia đình: cứng tuổi mà ko có con nối dõi, hiền lành tin người & yếu tâm lý (mấy người tu hành gì đó chưa tới nơi thì tâm lý thường yếu) & ham gái trẻ/thơm (zai già nào mà lại chê cỏ non dâng tận mồm). Ma trận trap & skill xxx đỉnh cao như vậy bảo sao Híu ko mê mệt bỏ tất cả vì e.
Cái này là kiểu cóp nhặt tất cả các tin bất lợi cho e kia là tung lên, văn giống em Nhã hoặc ekip của e ấy làm thôi.

anphudong

Xe buýt
Anh hùng khó qua ải mỹ nhân. Đàn ông khi đã hứng tình thì nó bảo gì chả nghe, bị lừa cũng là chuyện thường thôi.

Dacsan3mien.vn

[Tịch thu bằng lái]
Chiều vừa nói chuyện về em này xong.

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Đọc qua thì em hiểu là làm thời trang, móa ơi hàng thời trang thượng đẳng hãng nó thẩm năng lực (không phải là tiền) lòi ra nó mới cho mua cho làm đại lý abc....mà em thấy ngoài đường các cậu các mợ nó mua hàng nhập hàng hiệu số lượng không hạn chế.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Thần lol này muốn sướng thì các kụ phải lấy cửa dưới. Đội lên đầu rồi thì coi như bó tay quy hàng. Gặp cô hiểu chuyện còn đỡ chút chứ nhìn chung đàn bà tham lắm... Có 1 lại muốn 2!
Dù cho trăm khéo ngàn khôn, gặp phải thần lol tụt dốc ko phanh mà cụ :))

Bayi 1921

Xì hơi lốp
Vợ a Híu mới tung tin nhắn qua lại giữa các bên:
Đọc qua mới thấy sự ma cô đỉnh cow của e Anna này thì cỡ 10 anh Híu nó cũng hạ gục. nó biết cách dùng thế mạnh của bản thân - tiểu thư trẻ, khá dễ thương, nhõng nhẽo trình xxx đỉnh cao để đánh thẳng vào điểm yếu của Hiếu & gia đình: cứng tuổi mà ko có con nối dõi, hiền lành tin người & yếu tâm lý (mấy người tu hành gì đó chưa tới nơi thì tâm lý thường yếu) & ham gái trẻ/thơm (zai già nào mà lại chê cỏ non dâng tận mồm). Ma trận trap & skill xxx đỉnh cao như vậy bảo sao Híu ko mê mệt bỏ tất cả vì e.
Hiếu simp gái thế

Bayi 1921

Xì hơi lốp
Hình như Vân anh bị bắt rồi
Chắc mai báo đăng
Bên LS bị hại cập nhật

Xe_loi

Xe tăng
Bị lừa cả tiền lẫn tình, thương thật. Dư em chắc chỉ bị lừa tình thôi vì dez có tiền

Amethyst2020

Xe buýt
Bị lừa cả tiền lẫn tình, thương thật. Dư em chắc chỉ bị lừa tình thôi vì dez có tiền
Như “anh Híu” nạn nhân hiện tại cũng trên răng dưới lò xo, thế mà ẻm cũng dụ được ảnh về đòi bố mẹ cắm hết nhà đất vườn đưa ẻm 3 tỏi đó cụ. Ko phải dạng vừa đâu, dạng rộng lắm đó :)).