[Thảo luận] Tôi lái xe không trạm vào vạch liền

anhduc87

Xe tải
Sao lại phải làm đơn đề nghị hả cụ. Theo e cụ chả phải đơn đề nghị đề nghiếc gì, xxx cũng phải trả gt cho cụ.
Theo e thì phải làm. Biên bản đã xé rồi , ko có can cứ sau này thanh tra họ hỏi thì CA họ giai thich lam sao dc la bb xuất ra ma k phạt???

mopmi

Xe tăng
Theo e thì phải làm. Biên bản đã xé rồi , ko có can cứ sau này thanh tra họ hỏi thì CA họ giai thich lam sao dc la bb xuất ra ma k phạt???
Vấn đề thanh tra là việc của xx. Còn việc ko đủ căn cứ để phạt thì ko dám phạt vì nếu phạt thì sẽ thua nếu người bị phạt khiếu nại lại.

Muon_biet

Xe cút kít
Đơn đề nghị của cụ chủ là cách tháo gỡ danh dự cho xxx Hải Phòng và gián tiếp giúp xxx Hải Phòng thoát lỗi để lần sau tiếp tục hành sự. E đã đi Hải Phòng và cũng dính vụ vượt xe (xe tải mồi) khi qua đường sắt, tuy nhiên tranh luận một hồi thì xxx Hải Phòng phải chịu vì xe E tuy đi không thẳng hàng với xe tải nhưng đầu xe vẫn sau đuôi xe tải.

titpu

Xe hơi
Em down mẫu dơn để sẵn phòng thân. Thanks cụ

Theo Điều 3 Luật GTĐB 2008 có định nghĩa:

Vậy, chỉ đi sai phần đường khi cụ phi xe ra phần đường dành cho người đi bộ, vỉa hè. XXX gan giời cũng chả giám sof đâu cụ ơi. Hình ảnh không rõ ràng, bằng chứng của xxx không đủ điều kiện chứng minh cụ phạm lỗi. Cụ cứ làm cái đơn khiếu nại hành vi của xxx như thế gây phiền hà nhũng nhiễu người tham gia giao thông.

Mẫu đơn đây cụ: https://luatminhkhue.vn/to-khai/mau-don-khieu-nai-hanh-vi-xu-phat-vi-pham-hanh-chinh-trai-luat.aspx

f361

Xe hơi
em cũng học tập kinh nghiệm của cụ chủ

Anh.Gabriel

Xe hơi
Em cũng lười đọc luật,thành ra toàn mất tiền với xxx

xe_thung0201

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Vấn đề thanh tra là việc của xx. Còn việc ko đủ căn cứ để phạt thì ko dám phạt vì nếu phạt thì sẽ thua nếu người bị phạt khiếu nại lại.
chú xxx già đội trưởng nhất nhẹ nhàng nhận lỗi vạch ở đấy rất mờ và đã có nhiều người phản ánh....và bảo mình làm cái đơn đề nghị rồi lấy giấy tờ về

kiencoi

Xe tải
hôm mùng 5/6/2015 em đi đến đoạn ngã tư chỗ nhà hàng 559 Hải dương bọn cờ hó nó vịn em lại bảo em lỗi mất đèn phanh và đè vạch.nhưng khi thằng *** nó thử đạp phanh xe em thì cả hai bên vẫn bình thường.chúng nó quay sang bắt em lỗi đè vạch.may quá hôm trước em vào diễn đàn đọc được của một cụ nhà mình mấy TT và N Đ nên có dịp chiến lại với bọn nó.kết quả là nó phải bắt tay em và nói lần sau anh đi phải để ý vạch nhé.nhưng em bảo lần sau Anh vẫn đi như thế đấy nếu thích các chú cứ vịn.lần đầu tiên em chiến với *** mà phần thắng về mình cảm giác thấy Sướng thật các cụ ạ8->=))=D>

luckyhiro

Xe điện
hôm mùng 5/6/2015 em đi đến đoạn ngã tư chỗ nhà hàng 559 Hải dương bọn cờ hó nó vịn em lại bảo em lỗi mất đèn phanh và đè vạch.nhưng khi thằng *** nó thử đạp phanh xe em thì cả hai bên vẫn bình thường.chúng nó quay sang bắt em lỗi đè vạch.may quá hôm trước em vào diễn đàn đọc được của một cụ nhà mình mấy TT và N Đ nên có dịp chiến lại với bọn nó.kết quả là nó phải bắt tay em và nói lần sau anh đi phải để ý vạch nhé.nhưng em bảo lần sau Anh vẫn đi như thế đấy nếu thích các chú cứ vịn.lần đầu tiên em chiến với *** mà phần thắng về mình cảm giác thấy Sướng thật các cụ ạ8->=))=D>
Có phải lại là cụ đè đầu e k đới, sáng thứ 7 6/6 ngay ngã 4 559, đè vạch liền trước ngã 4, lên trên là thấy xxx vợt lại rồi. Lúc sau tới gần Nomura đã thấy cụ đuổi kịp, cụ mát ga ghê nhể : iem đang thắc mắc k biết cụ có bị xxx thịt đồng nào k :)) Hôm đó là xe Forte màu trắng biển HN :))

kiencoi

Xe tải
hôm đó em đi xe 7 chỗ màu bạc mà cụ.em mà bị thịt mất hộp sữa của cháu thì em ứ cho *** bắt tay em đâu

Super driver

Xe tải
sao thớt lại đưa giấy tờ cho chúng trước khi xxx bắt lỗi vậy. Lần sau nếu xác định mình không sai thì đừng đưa giấy tờ néh. xxx có bằng chứng chính xác thì hãy cho xem. o->