Toyota fortuner V chạy ngon quá mấy bác

HamLong3.0V

Xe điện
em đi rồi cụ ak ,như venza 3.5 ,ngay cả huyanh sonnata ,for everet ,nhưng em ngồi lâ fortuner thì cảm nhận không thu kém ji chiếc venza và huydai bác ak
Fortuner thì tùy theo người lái thui bác ,chứ em chạy 90 mà vào cua đạp nhẹ phanh còn 80 đâu thấy lắc ji đâu ai cũng kêu đầm và ngon.có hôm bứa đi lên đèo với con venza mà nó con phải bái phục nữa mak ,khi đó fortuner 7 chỗ mà em nhét 9 người lên đèo để số 2 lên như phim không lỳ máy ,mà venza có 3 người mà con thua nữa ,nhưng thú thất hôm đó hao săng vãi đái kakaka
Bác này chém vãi lái thật, mặt dày vô đối ! Cái con xe xác nặng máy yếu như rứa mà dám chém ôm cua 80 ko lắc tý gì, em hỏi bác có bằng lâu chưa, lái qua bao con đèo rồi ? Bó hand :))

nguyenanhson

Xe buýt
Chắc mới chuyển từ Công nông Hoa mai lên Fortuner nên mới choáng như thế.

lungtungcity

Xe tải
Cty em cũng có con này nhưng là bản máy dầu 2.4
Chỉ được cái gầm cao, máy thoáng, chứ cảm giác cầm lái thì cứ gọi là Nơ Tun 4`

actn

Xe máy
toyota em lên diễn dàn xe hơi người ta chỉ trách chê bai fortuner quá trời ,mà nhà em vừa mùa song 1 chiếc song vô đồ cách âm ,thấy xe chạy ngồi ở trong không thua gì venza nhà bác em .chạy lên đèo đi phà phà qua ổ gà êm nữa .Zay mà mấy bác ở diễn đàn xehoi.com chê tùm lum em khó hiểu quá X_XX_XX_X
Cụ chủ nói chuyện cứ như đùa.Nói thật với bác chiếc xe do đồng tiền mồ hôi nước mắt của mình làm ra mua được thì kể cả nó là xe cỏ bốn,năm trăm triệu thì vẫn cảm thấy sướng vô cùng.Huống hồ xe bác cả tỷ :P

g_phuonganh

Xe hơi
cụ chủ mới mua thì khoái thế thôi , chứ đi 3 tháng là chán è ra ngay ý mà , FT là chiếc xe chán nhất của toyvn ,hội tụ đầy đủ tất cả công nghệ lạc hậu nhât của toy thế giới . ... riêng em FT là tên đầu tiên trong danh sách không bao giờ mua kể cả rẻ

dinhtrongthin

Xe hơi
toyota em lên diễn dàn xe hơi người ta chỉ trách chê bai fortuner quá trời ,mà nhà em vừa mùa song 1 chiếc song vô đồ cách âm ,thấy xe chạy ngồi ở trong không thua gì venza nhà bác em .chạy lên đèo đi phà phà qua ổ gà êm nữa .Zay mà mấy bác ở diễn đàn xehoi.com chê tùm lum em khó hiểu quá X_XX_XX_X
Đúng vậy xnày chạy ngon nhất trong dòng xe fotuner.

TuNam

Xe tải
E cũng thử con này vài chục km rồi, và e chắc chắn không bao giờ mua !

kirby 173

Xe buýt
fortuner mà vào tay thanh niên lái máu thì dễ lật như chơi T_T

tuvit77

Xe tăng
Fortuner thì tùy theo người lái thui bác ,chứ em chạy 90 mà vào cua đạp nhẹ phanh còn 80 đâu thấy lắc ji đâu ai cũng kêu đầm và ngon.có hôm bứa đi lên đèo với con venza mà nó con phải bái phục nữa mak ,khi đó fortuner 7 chỗ mà em nhét 9 người lên đèo để số 2 lên như phim không lỳ máy ,mà venza có 3 người mà con thua nữa ,nhưng thú thất hôm đó hao săng vãi đái kakaka
cụ là ma hiện hồn về sao vậy..........X_X

maybayfun

Xe buýt
Xe ế quá, lại 1 ông sâu của Toy vào chém như thật
cụ chủ mới mua thì khoái thế thôi , chứ đi 3 tháng là chán è ra ngay ý mà , FT là chiếc xe chán nhất của toyvn ,hội tụ đầy đủ tất cả công nghệ lạc hậu nhât của toy thế giới . ... riêng em FT là tên đầu tiên trong danh sách không bao giờ mua kể cả rẻ
Các cụ cứ chê nó dở :D nhưng nó liên tiếp dẫn đứng đầu về doanh số bán ra trong 3 tháng vừa qua đấy ạ =)) giờ ra đường toàn thấy For.V 80B với biển đỏ của quan đội ạ :|

Cụ chủ hiệu em này không kỹ rồi, xăng ăn giã man luôn. Ngôi hàng ghế 3 mà đi địa hình cứ gọi là ....khốn khổ
cụ đi thử Pajero chưa :-" em chưa thấy ai chê hàng ghế thứ 3 của Toy cả :)) riêng em thì em thấy hàng ghế thứ 3 của Toy là thoải mái nhất trong các em SUV cùng dòng đấy ạ :| Fortuner thì cụ đẩy hàng ghế thứ 2 lên 1 tẹoh thì hàng 3 cũng thoải mái rồi ạ.

quangtayho

Xe container
Công nhận là Fotuner ngon, nhưng có xứng đáng với tầm tiền không thì phải suy nghĩ.

quangtayho

Xe container
Các cụ cứ chê nó dở :D nhưng nó liên tiếp dẫn đứng đầu về doanh số bán ra trong 3 tháng vừa qua đấy ạ =)) giờ ra đường toàn thấy For.V 80B với biển đỏ của quan đội ạ :|
Chả nói lên điều gì cả. TRái lại thể hiện việc dùng tỉ lệ hoa hồng cao để bán được hàng. Thằng bạn em làm ở TOY VN (hàng quan chức được ký ten đóng dấu hẳn hoi nhá) có 1 chiế Fotuner nhưng chỉ dùng để đi từ nhà đến hãng để làm hàng (nó bảo thế :D). Còn đi chơi hoặc về quê toàn dùng hãng khác cho an toàn (nó lại bảo thế :)) )

maybayfun

Xe buýt
Em vừa làm cuốc hơn 900km với em nó trong 2 ngày và chỉ 1 mình em chạy :D Lộ trình Hà Nội - Đền Ông Hoàng 10 (Nghệ An - Đài tượng niệm Ngã 3 Đồng Lộc - Cửa Lò - Bái Đính - Tràng An - Hà Nội. Em đi 4 người, xăng em đổ 2 lần (lần 1 đổ xe đang vạch đỏ) mỗi lần 1tr vị chi là 2tr và đi hết 900km vẫn thừa, tính ra hơn 10l/100km 1 tẹo (em chạy đúng tốc độ, 50 thì phi đúng 50 còn 80 thì đúng 80km/h) . Đi từ Ninh Bình sang Thanh Hóa đường đang làm nên rất xấu, toàn ổ trâu với ổ voi nên em nó phát huy hết sở trường :D EM chạy đêm và vì em nó gầm cao nên nhỡ bị mấy xe anh gầm cao mà pha cái thì cũng đỡ chói, mà ông xe con nào em nhấy pha mà không nhả em bất pha lên thì đừng có kêu :D đấy là em mới lắp xenon cos thôi đấy còn pha vần là pha zin không thì... :D Em gắn bó với nó đến hm nay là vừa tròn 2 năm (xe em đăng ký 10/3/2010), nói chung là thấy thỏa mãn với tầm tiền bỏ ra :D Nếu các cụ chê thì mua Highlander hoặc Prado :D nhưng sẽ tương đối nặng đô đấy ạ :D

maybayfun

Xe buýt
Chả nói lên điều gì cả. TRái lại thể hiện việc dùng tỉ lệ hoa hồng cao để bán được hàng. Thằng bạn em làm ở TOY VN (hàng quan chức được ký ten đóng dấu hẳn hoi nhá) có 1 chiế Fotuner nhưng chỉ dùng để đi từ nhà đến hãng để làm hàng (nó bảo thế :D). Còn đi chơi hoặc về quê toàn dùng hãng khác cho an toàn (nó lại bảo thế :)) )
vầng, bạn bác về quê cả đi chơi toàn đi X5 :( cụ so sanh thế thì so làm cái gì :((

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Fortuner to,gầm cao nhưng chả đi ọp đc.e chả thích ;))