Trải nghiệm mới sự khác nhau giữa anh cả Đô và anh hai Lúa !

AN_NHIEN

Xe buýt
Từ xưa tới giờ vài vụ rồi, bị chém bay nick vài bận, đổi nick thắc mắc vài lần, được ra tù cũng vài bận! :D
Đối với mợ ấy, thì không cần phải tu chữ "Nhẫn", mà chỉ cần tu chữ "Phì cười" là được thôi! :D
Em thì em thích tu chữ "Nhẫn" với chữ "Vàng" thôi! Chả cần sân ngoài hay sân trong làm gì cho khổ ra cụ ợ! :D

Hóa ra là xưa này vẫn thế hả cụ? Để em cố gắng thích nghi vậy,hic2. Chắc em tu chữ " Nhẫn " mới đến tầng 'ngoài sân' chưa vào sâu :D

malata

Xe buýt
Vâng, em cũng quen rồi, còn có mấy cái cảnh âm binh đi cãi nhau bị lộ diện lại cãi chằng cãi cối tôi là âm binh thì sao! :D
Mợ ơi giải thích giúp em như nào là Âm binh, Dương binh với em chẳng hiểu gì, nick của em giữa âm và dương chắc là vô cực rồi:P

CỬU VĂN LONG

Xe container
Cụ Cửu so sánh chuẩn quá. Em khâm phục.
Em nói không phải chứ bây giờ có 2 em chân dài (1 em Cả Đô, 1 em Hai Lúa) đến xinh việc, mà em phải chọn 1 trong 2.
Em chắc chắn em chọn em Hai Lúa.:P

Theo cụ thì mợ hai Lúa sẽ làm việc gì tốt hơn mợ cả Đô, cụ cứ nói thoải con gà mái xem đúng ý em ko nhá :)

AN_NHIEN

Xe buýt
À, cái vụ giải thích này là phải có phong bì mới giải thích được ;)) chỗ nào cũng thế thôi! ;))

Mợ ơi giải thích giúp em như nào là Âm binh, Dương binh với em chẳng hiểu gì, nick của em giữa âm và dương chắc là vô cực rồi:P

malata

Xe buýt
Cụ Cửu so sánh chuẩn quá. Em khâm phục.
Em nói không phải chứ bây giờ có 2 em chân dài (1 em Cả Đô, 1 em Hai Lúa) đến xinh việc, mà em phải chọn 1 trong 2.
Em chắc chắn em chọn em Hai Lúa.:P
Kính Cụ, ngành nghề của Cụ là gì, Cụ chọn em chân dài 2 lúa để làm gì ợ, nếu chỉ cần chân dài thì...... Em hé lộ thông tin dễ bị ném đá tảng lắm nhưng ngành em làm bây giờ có khác trc 1 chút nhưng đa phần vẫn là người Bắc nắm quyền đấy Cụ ạ, còn 2 lúa thường ko có cửa đâu. :">

hiepsiit

Xe hơi
Em xin lỗi một số cụ, nhưng theo em các cụ nào có bức xúc nhau thế nào ai đúng ai sai thì các cụ không nên mang nhau ra chửi bới trên này, nhất là ở thớt của một cụ khác. Không chỉ mất đi tính chất Fun, mà còn gây ra những điều hằn thù vùng miền không đáng có và không nên có. Nếu không dĩ hòa vi quý được đề nghị dẫn nhau đi chỗ khác, hoặc các cụ Min, Mod có ý kiến triệt để; Không để lâu dễ gây thêm nhiều bất đồng và mọi việc thêm phức tạp. Kính các cụ.

miwon

Xe tăng
Cả Đô: thu phí đậu xe oto cao thuộc top của thế giới vì nghĩ rằng đã tương đương với ANh, Mỹ, Thuỵ Điển về hạ tầng
Hai Lúa: phí đậu xe oto rẻ hơn phí gửi xe máy ở Cả Đô
E chưa có ô tô để gửi nhưng e vote giá gửi xe máy cho cụ hic hic ôi anh cả đô

bmv màu cờ

Xe tăng
E nghe nói có cụ mợ nào đang bắt nạt mợ Be gờ re nhà e !!! CỤ nào xí xớn là yEm oánh đấy :P
E té nhanh ko có lại đi khám nha khoa =))

Be Grace

Xe điện
Nãy giờ em bận đi ăn lẩu cá kèo ..về thấy mợ An Nhiên nhiệt tình làm luật sư " bào chữa " cho em ..cám ơn mợ An Nhiên nhiều nhá ..mai mốt em ra HN em có quà tặng mợ nhá .mợ vất vả quá ..cái giề của em cũng biết ..em cảm động quá mợ ah

Be Grace

Xe điện
@ cụ Số: Chắc cụ mới vào nên chưa biết tính của mợ Be, mợ ấy gây thù oán cũng nhiều, bị chém tơi tả vài lần cũng do cách nói năng của mợ ấy thôi, riêng em thì quen rồi vì mấy năm nay đọc văn mợ ấy vẫn thế :D
@ mợ Be: Mợ ơi, mợ chịu khó viết Hoa sau dấu Chấm nhé! :D
thế em có lỡ lầm gây thù chuốc oán gì với mợ ko ah .để em biết đường xin lỗi ah .

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Em xin lỗi cắt ngang mạch đọc của các cụ các mợ chút

Em vừa điện cho cụ Số và mợ Be đề nghị cụ mợ tôn trọng nhau và tôn trọng anh em OF bằng cách không cãi nhau nữa, rút lại hoặc xoá hẳn các comment quá lời gây mất đoàn kết.
Có thể cụ Số là mem mới chưa quen với phong cách OF, còn mợ Be thì thẳng tính quen rồi, quên xừ cái phong cách ấy thế nên mới sinh chuyện.
Để hôm nào mợ Be ra ngoài này, em tổ chức cuộc off có mặt cả 2 cụ mợ nhá, khi ấy tha hồ cho 2 cụ mợ nói chuyện với nhau.

Giờ thì 2 cụ mợ khẩn trương sửa bài đi; cũng mong các cụ Min, Mod đi qua thấy trái mắt cũng tạm bỏ qua đến hết ngày hôm nay để em hoà giải vụ này nhá.
Em cũng đã có lời với cả 2 cụ mợ này và em nghĩ mọi việc cũng đã ổn. Cụ hungalpha xóa 1 số comment k hay đi hoặc 2 cụ mợ tự tay sửa comment của mình đi vậy. Theo em thấy thớt này của cụ Cửu là rất hay cũng mong các cụ đừng đả kích nhau mà hỏng thớt. :))

xebuslientinh

Xe đạp
Cả Đô: Cô ve trông như sinh viên
Hai Lúa: SV trông như cô ve :P

113-0F

Xe tải
Vẫn chưa ổn anh ơi, chắc qua tết rồi :((; Còn khoản rượu thì không bằng anh dưng em cũng được 1 chai 75 chứ ít gì :))
Cố gắng cho xong đi, mất điểm bcs quá =)). Chú chơi chai 75 thì A khiếp chú rồi. Phét thì cũng có cơ sở tí, để hôm tới A check lại xem chú có tiến bộ hơn k nhá?

Be Grace

Xe điện
@Số đẹp cát tường & Be Grace : Các cụ mợ muốn chém bão thì PM cho nhau mà chém để thớt em còn sống, cuối năm em đang mong có tí tiền thưởng Tết của Mod Châu Chấu và Uaz mà cụ mợ cứ chém dư lày thì mấy cái tầu há mồm nhà em nhe răng cả lút, vài lời khó nghe mong cụ mợ bình tĩnh :)
thế anh nhớ chia phần em với nhé ..em hứa ..em thề ..em đảm bảo là em sẽ nghe lời anh hihihi

bmv màu cờ

Xe tăng
các cụ các mợ nóng tính thế:P
Mai ka !!! Cô nàng xinh đáo để và sắc sảo ghê !!!
E chưa được nge giọng nói của mợ, giọng mợ Lúa hay lắm đây :D
E vẫn còn 2 cái ảnh của mợ hôm siu ọp nhá, nhưng tiếc là chộp bằng ip và uốn rịu run tay nên hem có nét như sony !!! :)) Mợ có nhớ yEm là ai vụt tắt qua mắt mợ hem ???

bmv màu cờ

Xe tăng
E đọc lại chục com men của cụ Số và mợ Be thấy căng thẳng quá, mợ Be tính thẳng thắn nên ko câu nệ và vòng vo j, Cụ số hiểu lầm mợ Be nên đam ra nhời nhẽ giữa 2 người ko hay lắm, e nghĩ 2 cụ mợ nên xóa, chỉnh sửa nhũng CM của mình đi để cả nhà cùng vui !!!
Các cụ mợ tranh cãi nhau làm j vì có khi cả đời 2 ng ko gặp nhau thì có ảnh hường j đến lối sống, tính cách và quyền lợi của nhau đâu.
Cta vào đây để vui, để học hỏi, ttyrair nghiệm và đưa ra những kinh nghiuệm cá nhân khi trải qua những quãng đường, từng địa phương chia sẻ cùng mọi người cũng như thể hiện sự từng trải !!!
E chưa giao lưu hay cm cùng cụ Số bao h nên e chưa biết tính cụ ntn nhưng Mợ Be e đã tham gia mấy thớt ucngf mợ nên e cũng nắm sơ qua đc phong cách của mợ ấy !!!
Thôi thì cụ mợ coi như chưa tùng va chạm như 2 ng đi 2 tour du kịch khác nhau đi, đấu đá , tranh cãi nhau làm j cho mệt, mua bực vào mình .
Phăn và cười Nhăn nhở là chính nhá nhá !!!!

AN_NHIEN

Xe buýt
@bmv: Cái avanta của cụ có phải là Con mèo đang đập chết con gà không? Sorry vì em lạc đề tí, em thấy nó buồn cười quá!

Chỉnh sửa cuối:

bmv màu cờ

Xe tăng
@bmv: Cái avanta của cụ có phải là Con mèo đang đập chết con gà không? Sorry vì em lạc đề tí, em thấy nó buồn cười quá!

Mợ cười vui hay cười phây phẩy e đóa, e chỉ cho phép mợ cười vui và thấy sảng khoái thôi đấy nhá :P
Cta vào đây để vui để cừoi chứ ko để XXX nhau mua sự bực mình, đã ko chia sẻ thì thôi chứ đừng chảnh chọe nhau như 1 số cm ở 5 trang trước !!!
@ Mợ Nhiên : E rất han hạnh được trao đổi cùng mợ :D
Tính e cứ Dĩ hòa vi quý, ko làm dc j là e khóc thầm :(( :((
E cũng quý cái cách thẳng thắn của mợ Be như mợ ạ :D

AN_NHIEN

Xe buýt
Không, em thấy buồn cười thật, vì em nhìn mãi ko hiểu đấy là con gà hay con gì, sao cụ lại nghĩ ngợi thế :D

Mợ cười vui hay cười phây phẩy e đóa, e chỉ cho phép mợ cười vui và thấy sảng khoái thôi đấy nhá :P
Cta vào đây để vui để cừoi chứ ko để XXX nhau mua sự bực mình, đã ko chia sẻ thì thôi chứ đừng chảnh chọe nhau như 1 số cm ở 5 trang trước !!!
@ Mợ Nhiên : E rất han hạnh được trao đổi cùng mợ :D
Tính e cứ Dĩ hòa vi quý, ko làm dc j là e khóc thầm :(( :((
E cũng quý cái cách thẳng thắn của mợ Be như mợ ạ :D