Thảo luận Trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe Kia Sorento 2010 Limited Premium

Trạng thái
Thớt đang đóng

tuanbac

Xe tăng
Có QĐ của Chủ tịch mà Cụ Ró kg nói với em nhé. Chúc mừng Cụ, Cụ cho bọn em xin tí vodka.

phonghamy

Xe điện
Em cảm ơn chủ tịch và các bác đã giúp đỡ em trong thời gian qua.
Em xin hứa trong thời gian tới em sẽ cố gắng hơn, ( học thêm tiếng Hàn, tiếng khựa) trau rồi kiến thức mong các bác tín nhiệm hơn.... :-bd>:D<( chủ tịch mình thì rất tốt chuyên môn , ngoại ngữ, điều hành và phát triển hội so phát triển ko những HN mà trên toàn quốc, em chỉ thấy mỗi tội là hay bạo hành trẻ em quá)

Chỉnh sửa cuối:

Lexus430sc

Xe điện
phonghamy nói:
Em cảm ơn chủ tịch và các bác đã giúp đỡ em trong thời gian qua.
Em xin hứa trong thời gian tới em sẽ cố gắng hơn, ( học thêm tiếng Hàn, tiếng khựa) trau rồi kiến thức mong các bác tín nhiệm hơn.... :-bd>:D<( chủ tịch mình thì rất tốt chuyên môn , ngoại ngữ, điều hành và phát triển hội so phát triển ko những HN mà trên toàn quốc, em chỉ thấy mỗi tội là hay bạo hành trẻ em quá)
Cụ Rẻ khéo phải làm kiểm điểm. Ảnh chưa qua kiểm duyệt đã bốt lên rồi. Còn ít ảnh tắm nuy sau nhà sao cụ không bốt lên luôn cho sốc cả thể :P

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Lexus430sc nói:
Cụ Rẻ khéo phải làm kiểm điểm. Ảnh chưa qua kiểm duyệt đã bốt lên rồi. Còn ít ảnh tắm nuy sau nhà sao cụ không bốt lên luôn cho sốc cả thể :P
Ấy chết, có ít vốn để khi nào cháy fa, mòn gạt nước, mất logo còn đem ra đổi chứ ai lại phọt lên đây =))

phonghamy

Xe điện
Bác nhà re ơi, lần sau có post thì pót nhà em nhé, đửng chạm vào chủ tịch nhá. Mấy cái ảnh tư liệu của bác em đã xóa làm sao bác vẫn còn nhể?

toan1477

Xe điện
Bác Win bảo cái phần mềm Fuel log 3 ở Itune mà em tìm mãi không thấy ở Cydia cũng không có bác tìm cách nào vậy chỉ em với

tizzi

Xe tải
Quả thực đây là 1 tổ chức có quy mô từ trước đến nay.
Em thấy các tổ chức của các bác có cái hơn những nhóm khác là việc tu họp của các bác ko chỉ dừng ở việc giao lưu rồi sau đó vào quán bia để nhậu (phần lớn e thấy các vụ off là vậy,mà e thì thuộc diện ko bia bọt nên ko dám tham gia...) mà còn tổ chức nhiều sự kiện đáng khen và lành mạnh khác,hehe.
Nếu có cơ hội các bác cho e tham gia nhé, dù e ko di Sor :P

o0atulao0

Xe tăng
Bác Win bảo cái phần mềm Fuel log 3 ở Itune mà em tìm mãi không thấy ở Cydia cũng không có bác tìm cách nào vậy chỉ em với
bác vô itune rối vô search gõ tên vô là nó hiện ra thui mà. yêu cầu là bác phải có tài khoản itune.

Winstorm07

Xe container
Em vừa thử lại xong, vào iTunes ở mục tìm kiếm bác cứ gõ Fuel log 3 là có ngay mà. Free bác nhé.

Em thấy các tổ chức của các bác có cái hơn những nhóm khác là việc tu họp của các bác ko chỉ dừng ở việc giao lưu rồi sau đó vào quán bia để nhậu (phần lớn e thấy các vụ off là vậy,mà e thì thuộc diện ko bia bọt nên ko dám tham gia...) mà còn tổ chức nhiều sự kiện đáng khen và lành mạnh khác,hehe.
Trước khi đi chúng em cũng có sang bên thớt Sport mời các bác mà có thấy bác nào có ý kiến gì đâu ạ. :(

Từ giờ đến cuối hè chúng em còn kế hoạch tổ chức ít nhất 1 chuyến nữa. Chúng em sẽ thông báo mời các bác tham gia cùng cho vui ạ. Bên chúng em So-Túc vẫn hay tổ chức cùng nhau lắm ạ nên thêm các bác thì càng vui.

Bonus thêm mấy tấm ảnh nữa đây ạ :

Lính Lê Dương Pháp nhé :D

7 So và 1 Túc ạ

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Cảm ơn Cụ, cơ mà cái gì nó cũng có mặt trái của nó Cụ ợ, mà thôi em chạ dám nói ở đây đâu :((. Lần tới mời Cụ tham gia cùng bọn em là Cụ biết ngay. :D

Winstorm07

Xe container
Chiều nay mời các Cụ ra Nam Béo rửa iPad của Cụ Cubi nhá :))
Em nghe Tây đồn bác Nhare sau vụ Cúc Phương về trúng quả gì nên bây giờ chuẩn bị sắm cả iphone lẫn Mac pro, thế mới kinh :D

Em có cái cờ níp hôm đi từ trong CP ra, cảnh chiều hoàng hôn đoàn xe nối đuôi nhau đi đẹp dã man con ngan :D

[video=youtube;aE2CAfd3qAA]http://www.youtube.com/watch?v=aE2CAfd3qAA[/video]

Batgirl

[Tịch thu bằng lái]
Em nghe Tây đồn bác Nhare sau vụ Cúc Phương về trúng quả gì nên bây giờ chuẩn bị sắm cả iphone lẫn Mac pro, thế mới kinh :D

Em có cái cờ níp hôm đi từ trong CP ra, cảnh chiều hoàng hôn đoàn xe nối đuôi nhau đi đẹp dã man con ngan :D
Các Cụ đi zui quá :D

Chỉnh sửa cuối:

tuanbac

Xe tăng
Em thấy xe lão nào chạy trước xe Chủ tịch có vẻ đẹp nhất đấy, ha ha...

o0atulao0

Xe tăng
úi đoàn xe nào mà đẹp thế =)) đc cái e lại đi sau cụ CT mới buồn chứ :P

tuanbac

Xe tăng
Em nhắc lại: em thấy cái xe chạy trước xe của Chủ tịch có lẽ đẹp nhất đấy, ha ha...

Winstorm07

Xe container
Em thấy xe lão nào chạy trước xe Chủ tịch có vẻ đẹp nhất đấy, ha ha...
Vầng, cái bác chạy trước ý, hôm đấy hứa là dẫn đường cho em để về em xem xét cất nhắc chức thủ quỹ =))

o0atulao0

Xe tăng
vậy từ hôm đấy rồi cụ CT cân đến đâu rùi để còn nhắc cho cụ ý nữa chứ =))
trưa nay e thấy bác Phong đỗ xe ở Lý Nam Đế mà ngó mãi chẳng thấy bác ý đâu cả :((

Winstorm07

Xe container
vậy từ hôm đấy rồi cụ CT cân đến đâu rùi để còn nhắc cho cụ ý nữa chứ =))
trưa nay e thấy bác Phong đỗ xe ở Lý Nam Đế mà ngó mãi chẳng thấy bác ý đâu cả :((
Nói thật là hôm trước em cũng chuẩn bị tinh thần xem tiết mục của bác biểu diễn để đưa ra quyết định cất nhắc lên làm cán bộ nguồn chuẩn bị đưa vào cơ cấu, dưng mà tiết mục của bác chưa có gì đặc sắc cả nên bác cần phải rèn luyện nhiều hơn nữa nhé. :D

Bác quên mất ám tín hiệu để gọi đồng đội rồi à??? Bác oánh ám hiệu đúng phát là bác Phong ra ngay =))

Trạng thái
Thớt đang đóng