Thảo luận Trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe Kia Sorento 2010 Limited Premium

Trạng thái
Thớt đang đóng

o0atulao0

Xe tăng
Đi với các cụ e mới biết trình của e còn non và xanh lắm nên e vẫn đang cố sức học tập đấy chứ ạ :))

Tắckè_Tucson

Xe buýt
Chúc mừng các Cụ đã có 1 chuyến đi vui vẻ và hoành tráng.Em không tham gia được em đã báo cáo CT Win và cử Giám đốc điều hành Túc tham gia đoàn.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
o0atulao0 nói:
vậy từ hôm đấy rồi cụ CT cân đến đâu rùi để còn nhắc cho cụ ý nữa chứ =))
trưa nay e thấy bác Phong đỗ xe ở Lý Nam Đế mà ngó mãi chẳng thấy bác ý đâu cả :((
Lý Nam Đế là em Cụ nhá :D

toan1477

Xe điện
Em vừa thử lại xong, vào iTunes ở mục tìm kiếm bác cứ gõ Fuel log 3 là có ngay mà. Free bác nhé.
ok em tìm thấy rồi thank các bác
em cứ vào itune trên Iphone tìm nó toàn bảo ko có gì
vừa em về vào itune trên máy tính tìm thấy ngay

Winstorm07

Xe container
vậy từ hôm đấy rồi cụ CT cân đến đâu rùi để còn nhắc cho cụ ý nữa chứ =))
trưa nay e thấy bác Phong đỗ xe ở Lý Nam Đế mà ngó mãi chẳng thấy bác ý đâu cả :((
Lý Nam Đế là em Cụ nhá :D
Cái sai khi mà nhận nhầm lãnh đạo thì tội to lắm ạ.
Bác Nhare xem thế nào lên cho em cái lịch để bác Oẳn tà là vẵn sửa sai cái ạ =))

tuanbac

Xe tăng
Đấy, hôm nọ em cũng giới thiệu Cụ Xecutkit thay Cụ PCT mà chẳng thấy CT có ý kiến gì. Hay Cụ Xecutkit chạy qua nhà CT thưa chuyện, vắn tắt thôi mà.À, mà dạo này Cụ cứ đi biền biệt thế, em sợ hơi khó

Winstorm07

Xe container
Các cụ nhà mình hôm nay đi đâu cả rồi nhể???!!!:-??

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Winstorm07 phán

Em vừa thử lại xong, vào iTunes ở mục tìm kiếm bác cứ gõ Fuel log 3 là có ngay mà. Free bác nhé.
ok em tìm thấy rồi thank các bác
em cứ vào itune trên Iphone tìm nó toàn bảo ko có gì
vừa em về vào itune trên máy tính tìm thấy ngay
Các CỤ thử dùng thằng "Road Trip Lite" đi, hay phết có đơn vị VNĐ mà lại cũng Free.

Lexus430sc

Xe điện
Tại xe tiết kiệm nhiên liệu quá nên em nhất quyết không dùng mấy phần mềm này :D

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Lexus430sc chém gió

Tại xe tiết kiệm nhiên liệu quá nên em nhất quyết không dùng mấy phần mềm này :D
Cụ tuyền chạy xăng dầu nhà nước thì quan tâm làm quái gì đến ăn với uống, dân đen bọn em mới phải quan tâm chứ. :((

o0atulao0

Xe tăng
Đây là thảm nguyên xúc:

Còn một việc nữa em cũng xin báo cáo luôn: số là hôm rồi tạt xe lên hè phố Thái Thịnh, do kg để ý cái cột điện đã bị cắt ngọn còn trơ mỗi cái đế bê tông (vị trí nó nằm thấp hơn tầm quan sát) thành ra bị tỳ gẫy béng cái bệ bước bên phải, may thế chứ...:)) vì đã từ lâu em muốn thay cái X5 mà chưa có lý do, nay gặp dịp này em chơi luôn thế là tự nhiên vợ hai em lại có đồ mới cho bằng chị bằng em..:D..:D..:D..
lúc mới nhìn cái thảm nguyên bản của cụ e lại cứ tưởng cụ nuôi giun =)) nhưng cơ mà e nhìn thấy cũng đẹp đấy chứ ạ.
còn cái bệ thì phải gọi là trong cái rủi lại có cái may :))

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Em cũng đang định làm thế kg biết còn kịp xoay chuyển gì kg ? có điều giờ lại thành ra tranh chức với cụ Ró nên em cũng đang phân vân. Tiện đây cũng xin báo cáo các cu: trên cơ sở chất liệu thảm rối (do chú em è cổ vác từ Xiêm La về) em đã mang ra Ngô Văn Sở cắt ra được một bộ thảm để chân mới cho vợ 2 với gía công là 500k, đánh giá chung là hơn đứt bộ thảm cũ đang dùng (tuy nhiên về kỹ thuật thì em thấy cũng chưa thực sự xuất sắc lắm), em xin phọt vài tấm ảnh lên để các cụ cho ý kiến:
Đây là thảm nguyên xúc:

Còn một việc nữa em cũng xin báo cáo luôn: số là hôm rồi tạt xe lên hè phố Thái Thịnh, do kg để ý cái cột điện đã bị cắt ngọn còn trơ mỗi cái đế bê tông (vị trí nó nằm thấp hơn tầm quan sát) thành ra bị tỳ gẫy béng cái bệ bước bên phải, may thế chứ...:)) vì đã từ lâu em muốn thay cái X5 mà chưa có lý do, nay gặp dịp này em chơi luôn thế là tự nhiên vợ hai em lại có đồ mới cho bằng chị bằng em..:D..:D..:D..
Đẹp quá Cụ ợ, cơ mà cái này đi rửa xe phải bảo bọn nó đập nhẹ tay thôi không tung hết "bún" =))

Winstorm07

Xe container
Kính gửi bác Kutkit:
Theo lệ thì mỗi khi có đồ mới là phải rửa bác ạ.
Bác Phong và bác Nhare xem lên cho em cái lịch nhé.
Kỳ này xong em cũng phải bàn với 2 bác cơ cấu luôn 2 vị trí còn khuyết là Trưởng ban thi đua và thủ quỹ :D

Boing767

Xe điện
Em cũng đang định làm thế kg biết còn kịp xoay chuyển gì kg ? có điều giờ lại thành ra tranh chức với cụ Ró nên em cũng đang phân vân. Tiện đây cũng xin báo cáo các cu: trên cơ sở chất liệu thảm rối (do chú em è cổ vác từ Xiêm La về) em đã mang ra Ngô Văn Sở cắt ra được một bộ thảm để chân mới cho vợ 2 với gía công là 500k, đánh giá chung là hơn đứt bộ thảm cũ đang dùng (tuy nhiên về kỹ thuật thì em thấy cũng chưa thực sự xuất sắc lắm), em xin phọt vài tấm ảnh lên để các cụ cho ý kiến:
Đây là thảm nguyên xúc:

Để chân trước bên lái:

để chân trước bên phụ:

Và để chân hàng ghế sau:

Cụ Cutkit ơi e thấy thảm này mà dép guốc có nước thì vẫn chảy xuống sàn bẩn lắm !

phonghamy

Xe điện
Hóa ra sau một thời gian vắng bóng cụ kut kit vẫn miệt mài độ bo đì cho vợ hai. Hôm nào cụ cho cái time và cái địa điểm cho anh em chiêm ngưỡng cái.;;)

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Các Cụ đã bao giờ nghe câu "kẻ cướp thành phố" chưa ??? :D

Sáng nay lúc em đổ xăng trên đg Hoang Hoa Thám, cùng lúc có 1 Cụ tầm 50 đi camry cũng vào đổ xăng. Cụ ý ra hỏi han, ngắm nghía nội ngoại thất một hồi rồi phán: "anh đang định đổi cái này, xe đẹp thật chả thế mà chúng nó gọi cái xe này là kẻ cướp đường phố". =))

Lexus430sc

Xe điện
nhareason nói:

Sáng nay lúc em đổ xăng trên đg Hoang Hoa Thám, cùng lúc có 1 Cụ tầm 50 đi camry cũng vào đổ xăng. Cụ ý ra hỏi han, ngắm nghía nội ngoại thất một hồi rồi phán: "anh đang định đổi cái này, xe đẹp thật chả thế mà chúng nó gọi cái xe này là kẻ cướp đường phố". =))
Lần đầu tiên em nghe thấy! Chúng nó gồm những ai hở cụ?

toan1477

Xe điện

tóm lại là đường phố hay thành phố hả cụ

Trạng thái
Thớt đang đóng