Trưa còn lãng đãng Tây Hồ. Chiều đã "cửu vạn" đến rồ bên Sing.

giaophuong

Xe điện
cụ giáo đi tít thật nhoáng cái lại đi đi j mà lắm thế lần sau đi đâu cho em một suất bám càng với em vod mời cụ rồi đới ạ
Đi làm cửu vạn ,khuân vác...Cụ đi làm gì cho khổ thân ra.

TL_Vietnam

Xe lăn
Dạy bơi dễ ợt, tay đỡ hông, tay kia nhẹ nhàng nâng vòng 1... đứa nào xấu quá thả mệ xuống - bơi được tuốt :ar!

giaophuong

Xe điện
Dạy bơi dễ ợt, tay đỡ hông, tay kia nhẹ nhàng nâng vòng 1... đứa nào xấu quá thả mệ xuống - bơi được tuốt :ar!
Ô cái ông này,đúng là HLV cấp Quốc gia. Mà xấu thì không nhận từ khi nó vào gửi xe luôn cho nhàn.

rocy

Xe máy
Website
www.vinatoptravel.com
Cụ ơi, cụ pót tiếp đi, hóng bài của cụ quá :D

Kenket

Xe điện
Đang hát,giật ,nhẩy đùng đùng,như có linh tính ,em giật mình nhìn đồng hồ ,12h 55 phút, sao không thấy Vợ yêu gọi nhỉ? Rút điện thoại trong túi quần ra ,thôi ,chết mệ em rồi ,gần trăm cuộc gọi nhỡ của Vợ ,nhạc nhọt ầm ĩ ,nhảy múa bốc quá ,em không nghe thấy tiếng ĐT,mà em lại chỉ để ĐT chế độ kêu ,không rung.. 1Tin nhắn, em vội vàng mở ra đọc : "Tôi đã biết anh là người thế nào,Chào." Còn đúng 65 phút nữa ,máy bay cất cánh...Mà Du thuyền đang ở giữa hồ ,làm sao đây ,làm sao bây giờ????.
Nguy to nguy to...phải e chắc đ.ái mệ ra quần rùi 8-x tiếp theo dư lào hả cụ ?

waterpham88

[Tịch thu bằng lái]
ôi anh giáo đi đạp vịt gần nhà em nhá

carmy

Xe buýt
em oánh dấu để hóng hớt ạhh

Vienchuc

Xe hơi
Cụ giáo "nại" đi ăn chơi quần quật tiếp à?

giaophuong

Xe điện
Ca nô vừa cập bờ,em phóng một phát lên tận giữa phố ,như phim hành động Mỹ, đúng lúc một chiếc Ta xi lao đến ,không phanh kịp ,húc em bay lên nóc Ca pô luôn,khác với các "bạn dân" được các chú lái xe cho đi diễu phố và KM ,chiếc Taxi phanh kít lại làm em lăn lông lốc mấy vòng trên đường,cũng may ,thời SV em là Thủ môn đội bóng đá của Trường nên ba cái vụ ngã này với em là nhỏ.Mặc cho dân tình hai bên phố la oai oái :"máu chảy nhiều quá kìa ,vào Hiệu thuốc mau lên..."Nhưng tâm trí đâu mà nghĩ đến máu với me ,nỗi sợ bị Vợ yêu bỏ rơi còn khủng khiếp hơn nhiều.Em chui luôn vào chiếc xe Ta xi vừa húc em ,quát: muốn yên ổn ,chạy lên Nội Bài mau..(Mệ ,em tinh tướng vớ vẩn vậy chứ ,lúc đó ,chú Ta xi mà bảo:"tôi đ đi "thì khốn nạn thân em.Lên xe ,em bảo :đi nhanh lên ,100km/h ..mau lên..(hôm đấy có Cụ ,Mợ nào thấy một chiếc Ta xi màu xanh,phóng như bay trên đường PVD ,bỏ qua vài trạm XXX ..là chính là em đang ngồi trên đấy ạ ( Em thành thật xin lỗi các Cụ ,Mợ ,nhưng em không vi phạm tốc độ ạ ,em chỉ là khách đi xe thôi ạ)
Sốt ruột quá ,may là hôm nay CN nên đường không đông...còn 30 phút nữa..25 phút nữa...máy bay cất cánh...
Em nhớ lại lần trước ,lúc em đang ở SG ,chuẩn bị bay ra HN ,trước 30 phút mà em còn ngồi nhậu với một anh..(em không dám nói tên đâu ạ) ,em cứ đòi đi ra sân bay .Anh ấy bảo : Cứ Nhậu tiếp đi,để tao điện thoại bảo nó bay chậm lại ,rồi Anh ấy rút dt ra ,aa ,bb mấy câu ,đầu bên kia vâng vâng ,dạ dạ ...làm em sợ quá ,ướt sũng cả quần luôn.(kinh nhể,có người quyền lực thế nhỉ,các Cụ ,Mợ tin không?)
Lần này ,nỗi sợ khác bao trùm em hơn cả lần sợ ấy, em liền quen mui ,gọi DT cho anh ấy ,nhưng có lẽ ,thấy số của một thằng có vị trí "vĩ đại" như em ,đầu bên kia cứ hát mãi bài "đợi chờ"..Ôi ,em chết mất...
Xe phanh kít trước cửa Ga đi,em lao vào phòng cách ly ,xô ngã vài nhân viên kiểm tra an ninh ,trong tiếng loa ra rả của Sân bay: "Chúng tôi xin mời lần cuối cùng,mời Quý khách Giáo Phường ,đi trên chuyến bay XYZ ,đi Singapore khẩn trương ra cổng số 4..."( Mệ ,không phải nhắc ,em khẩn trương phọt cả..ấy ra rồi đây này)

Và rồi sau hơn 2h bay,em mượn cái cờ của bạn hướng dẫn,chụp với anh bạn quen gặp ở Sân bay Sing ,cho oai tí tẹo ,nhưng thực chất là bắt đầu chuỗi ngày làm cửu vạn ,khuân vác...đến rồ cả người.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Kenket

Xe điện
Thoát rùi, lên tàu bay cụ có dính chưởng nào của gấu không ?8-}

Oris

Xe tải
Cụ hành văn hay quá.

giaophuong

Xe điện
Thoát rùi, lên tàu bay cụ có dính chưởng nào của gấu không ?8-}
Em vừa vào Khoang tầu là có ngay bàn tay mềm mại nhưng cương quyết của "em" tiếp viên ấn cổ em vào một ghế trống ,rồi máy bay phi ầm ầm ra đường bay rồi bay vút lên trời.Em nhắm tịt mắt lại có dám gặp "nó" đâu.