Trường n.hiếp ảnh cho Ô Phở - Từ ý tưởng đến thực hiện!

Trạng thái
Thớt đang đóng
em ở dưới Hp,xin hỏi các cụ có lớp nào học mà có cả chỗ ăn nghỉ ko nhể?Em xin đăng ký ngay:102:

xebonbon

Xe tải
hay quá, em cũng muốn tham gia học tập ạ, mong các cụ sớm ra lò luyện cho anh em ạ ^^

Phờ Râu

Xe điện
có chương trình học trực tuyến ko hả cụ???

Cuong762001

Xe buýt
Cho em đăng ký nhá , máy có roài , lens có roài chỉ chưa cờ...him được con ngựa thụt thoai , nhôm nhựa thì em đầy :21: . Đ.t của em là : 0913522289. Thanh củi các kụ .

Bình X-Five

Xe container
Em cứ giật cái "tai tồ" cho nó hoành tráng chứ thực lòng là muốn tổ chức những lớp n.hiếp ảnh nho nhỏ ngắn hạn nhằm truyền đạt các kỹ năng nhiếp ảnh cơ bản cho anh em, đẩy anh em vào những hố vôi ngày một to hơn, sâu hơn và rộng hơn :D

Em xin move tất cả những bài liên quan từ bên thớt của cụ FeRAM về đây để tiện theo dõi và đỡ làm loãng thớt của cụ ý vì tuy là tìm lớp học nhiếp ảnh nhưng bàn theo 2 hướng khác nhau, bên kia là Out Sourcing - bên này là In House cây nhà lá vườn :6:

Kính mời các cụ tiếp tục ném đá để anh em nhanh có lớp học ợ :6:

Vietkid

Xe điện
Em cũng xin đúp lại. Em mang tiếng là lớp ABC5 dưng mà học nhõn 3 buổi:21::21::21:

týp phờ nờ

Xe tải
Website
www.nbn.vn
em cũng đăng ký 1 chỗ bàn đầu tiên trong lớp, nếu bị bắt ngồi dưới là em ở nhà, nhất là ngồi cạnh mụ ÉT, chỉ có buôn dưa lê chứ chả học đc chữ nào, thế thà ko đi còn hơn!:)):)):)):21::21::21:

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Lần này bọn em quyết tâm tham gia,giải tán hội XYZ,chỉ giữ lại mỗi ...Z thôi!!!:))

Thích Lái Xe

Xe tải
Website
www.otofun.net
Mở lại lớp ABC đi các cụ ơi.:41::41::41:

Dưng mà nên đổi lại là lớp XYZ có được ko ạ? Chứ ABC lại e là vi phạm bản quyền.

@ lão Sợ Vợ Nghèo: Đề nghị lão đứng ra nhận chưn giáo viên đê. Riêng cái thớt bắt ếch của lão mọi khi mang ra sắp xếp lại cũng có thể thành giáo trình được rồi.

:41::41:

Em dự :
Nhiệm kỳ Mod 2009 có phong trào nhà nhà mua DSLR theo ABC:69:
Nhiệm kỳ Mod 2010 sẽ có phong trào bán DSLR thời ABC mua bao diêm rầm rộ học PTS:69:

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
ủng hộ cả hai tay và hai chân, chân tình mà nói, cứ anh em học nhau có khi lại lên tay chụp, chứ thày thợ bài bản quá, cái đầu em nó ứ tiếp thu đuợc. ( đặc biệt là món PS).

ngày trước đi học, thày giáo dạy, đây là cái máy ảnh, phần này là body, phần này gọi là ống kính ...hihi, nói vui thôi, chứ lớp lang gì cho mất time.

lớp của ta bây giờ, gọi là lớp cũng đuợc, gọi là offline ở quán cafe ( không bia) cũng đuợc, Chủ trò ra chủ đề của ngày, và cả lớp cùng mày mò, đặt câu hỏi để cùng nhau giải quyết, cùng nhau giải đáp, em nghĩ là ổn.

nhớ có lần, nhờ thầy X5 dạy PS cho, hắn bảo ra cafe TrungNguyen, vợ chồng mình lại vào ngồi my way, thế là thầy nhắn tin cho Mốc B52: mụ Z4 vào Myway ngồi rồi, thôi cắn răng vậy ... ( nhưng lại nhắn nhầm vào máy mình) đau hết cả bụng.

Phú Ông

Xe container
Giờ mới vào được In-toa-lét, thấy "Bốc nhíp ảnh" xôm quá, lại thấy các cụ dự định mở lớp nữa, vui ghê!:41:
Cho nhà em xin 1 chưn với nhá, làm gì cũng được - thôi thì cứ làm chân trông xe đạp nhá, miễn là các cụ cho đi theo học "híp ẳn Ô-tô-phân" với!:6:
Dạo này lại có tý thời gian nên chắc sẽ quyết theo đới ợ! Cụ Mèo-bửn đâu rồi, vào học lại môn chụp choẹt, kèm thêm việc "đứng lớp" - dạy môn khẩu công nhá!:41:

týp phờ nờ

Xe tải
Website
www.nbn.vn
Em đề nghị anh Ích gút lại cái danh sách sơ bộ để mọi người tiện theo dõi ợ!:69::69::69:

linhtran09

Xe hơi
Website
www.bolaccau.com
Em thấy mọi người rôm rả rồi, mốc X cứ phát lệnh cầm cái luôn đi, em thấy trên Vạn Bảo, hoặc Vạn Phúc có mấy quán coffee khá rộng, lại gần con đường tơ lụa Kim Mã, (gần chỗ em làm :21:khà khà:21:) tập trung ở đấy có được không ? Nếu các cụ, các mợ thấy ưng để em ra đàm phán chủ quán dành hẳn một góc cho OF nhà mình, chia tường trưng bày ảnh hẳn hoi. Làm đại bản doanh của XYZ OF luôn ợ

Phờ Râu

Xe điện
Em thấy mọi người rôm rả rồi, mốc X cứ phát lệnh cầm cái luôn đi, em thấy trên Vạn Bảo, hoặc Vạn Phúc có mấy quán coffee khá rộng, lại gần con đường tơ lụa Kim Mã, (gần chỗ em làm :21:khà khà:21:) tập trung ở đấy có được không ? Nếu các cụ, các mợ thấy ưng để em ra đàm phán chủ quán dành hẳn một góc cho OF nhà mình, chia tường trưng bày ảnh hẳn hoi. Làm đại bản doanh của XYZ OF luôn ợ
Dốc Ngọc Khánh có quán cafe 59 Ngọc Khánh, hơi nhỏ, khá vắng khách nhưng khách đến thì là ng quen là chính
quán này là của nhà bạn học cấp 3 của em, nhà khá giả nên mở quán cũng để làm vui là chính.
Nếu các bác cần thì em hỏi thử xem có được ko ạ

ủng hộ cả hai tay và hai chân, chân tình mà nói, cứ anh em học nhau có khi lại lên tay chụp, chứ thày thợ bài bản quá, cái đầu em nó ứ tiếp thu đuợc. ( đặc biệt là món PS).

ngày trước đi học, thày giáo dạy, đây là cái máy ảnh, phần này là body, phần này gọi là ống kính ...hihi, nói vui thôi, chứ lớp lang gì cho mất time.

lớp của ta bây giờ, gọi là lớp cũng đuợc, gọi là offline ở quán cafe ( không bia) cũng đuợc, Chủ trò ra chủ đề của ngày, và cả lớp cùng mày mò, đặt câu hỏi để cùng nhau giải quyết, cùng nhau giải đáp, em nghĩ là ổn.

nhớ có lần, nhờ thầy X5 dạy PS cho, hắn bảo ra cafe TrungNguyen, vợ chồng mình lại vào ngồi my way, thế là thầy nhắn tin cho Mốc B52: mụ Z4 vào Myway ngồi rồi, thôi cắn răng vậy ... ( nhưng lại nhắn nhầm vào máy mình) đau hết cả bụng.
Cái này có thật hả mợ, chết mất chết mất :)):)):))

E cũng trơ mặt ra xí 1 suất học kẻo lỡ thời cơ 1102 :P (nếu mà k đủ trình để học thì e bán lại suất cũng lời chán - kiểu như suất nhà đang hot ấy - chả đi đâu mà thiệt) :)

Cơ mà e đề nghị là mình du di căn cứ địa lên mạn gần hồ Gươm đi ạ (ví dụ như quán cây đa gần Cung thiếu nhi tiện cả thực hành ngoại cảnh cả chỗ đỗ xe nhé). Hihi, đề nghị đầy tính tư lợi vì e đi làm ở gần đó, đã trốn việc học thêm mà chạy ra tật Ngọc Khánh, Vạn Bảo, sếp gọi tắc đường chết e

McQeenGT40

Xe tải
Đúng mong đợi bấy lâu của em rồi. Cụ X5 thu xếp lớp sớm đi, cho em xin đăng ký một suất nhé (b)(b)(b)(b)

Ông nào có ý định làm thầy thì phải đội mũ sắt ... gạch đá từ đâu tự dưng bay đến vèo vèo sợ lắm :)) ...

Nếu lớp học mà có Cafe thì cho em tham gia 1 vài buổi (b)

Trạng thái
Thớt đang đóng