[Thảo luận] TSB thằng trông xe qua đêm sân bay Nội Bài!

vietran

Xe ba gác
Em gửi đây suốt thấy ok, nó có chìa khóa đâu mà vào xe cụ, xe quên k khóa thì nó cũng chả mở thử mà biết, có biết nó cũng chả vào, có vào nó cũng chả nghịch
Đúng là tin bạn, vợ bị nghịch

saomai

Xe máy
Em cũng từng gửi ở đây thấy ok mà. Chắc ông bạn cụ mang xe đi làm gì đấy bậy bạ trong xe, quá đà nên hậu quả như thế thôi

LifeArt

Xe tải
Cụ chủ thớt thâm thúy thật .... :))

kimcuongtu1978

Xe hơi
em cũng chửi hộ cụ: tiên sư bố đứa nào phá xe tao. Ai động lòng thì chính hắn.

BMW530d

Xe tăng
Cháu chửi phát cho bõ tức! Min, mod có xử cháu xin chịu. Chuyện thế này: Cháu có việc phải gửi xe qua đêm ở bãi gửi xe đối diện bên kia đường so với cửa soát vé xe ra khỏi sân bay. Bay vào ĐN gặp ông bạn định đi công tác HN, cháu đưa vé và chìa khóa cho hắn. Xong việc hắn lại để xe vào đúng chỗ ở bãi đó và bay vào ĐN trả cháu chìa khóa và vé xe. Chiều nay cháu về đến NB, vào lấy xe...ối Giời ơi! mở cửa ra thấy quả tượng nữ thần tự do bị bẻ gãy nằm chỏng chơ..núm công tắc đèn dừng khẩn cấp bị cạy vứt dưới sàn...và đau nhất là cụm điều khiển gương điện đã biến mất để lại một lỗ trống hoác! Nhấc máy gọi ông bạn thì tò te tí....đành phải nghĩ là lỗi do ông bạn gây ra.(vì ông bạn có thông báo đâm tan nát cản và quây trước xe rồi...) Chiều về đến nhà thì ông bạn gọi lại: Lúc lấy xe đã thấy ko có những thứ đó rồi! Vậy là TSB bọn bãi xe! Có lẽ cháu chỉ có thể biết chửi cho bõ tức các kụ ạ.
TSB thằng bạn cụ. Vé xe, chìa khóa cụ cầm vào ĐN, cụ chửi éo gì bọn trông xe. Cụ xem kỹ xe đi, có khi bạn cụ thay cả máy và nội thất xe của cụ rồi.

Game Over

Xe điện
Em chạ bao giờ nghĩ đến việc gửi xe ở sân bay...cứ taxi cho lành bác ạ !

jeehoon

Xe tải
Cháu cũng chả biết thế nào nhưng ông bạn cháu thì chỉ bảo là bị đâm *** xe tải thôi (nát bét cản trước, tí toi bộ pha!). Nó nói thì cháu thấy bình thường.
Nhưng những thứ kia (lô gô, cụm điều khiển gương....)thì nó bảo nhận xe đã thế, nó nghĩ xe cháu như thế từ đầu nên ko gọi.
Thôi, cháu cũng nguôi rồi, xe thì cũng vào viện rồi...âu cũng là cái liễn. Của đi thay tiền!
Cám ơn các kụ đã chia sẻ!

Hic, nếu bạn cụ nhận xe trogn tình trạng như thế thì phải gọi cho cụ chứ.
Em ko tin là do bve đâu, chẳng ai đi đập phá đồ mình trông cả.

Escave

Xe buýt
Chắc cụ chủ biết thừa ông bạn rồi, mà chắc ông bạn cũng là ofer nên mới lên đây chửi thôi, khéo quá.
May nó còn đưa vé xa và chìa khóa, chứ nó bảo gửi ở nhà rồi, về nhà cũng 0 thấy xe thì mới khổ
Nhà cháu cũng nghĩ theo cách nghĩ của cụ nầy ạ.

TONGIA

Xe lừa
Cụ là người Việt hà cớ gì cụ lại trưng " Nữ thần Tự do"
Cự trưng Quan Âm Bồ tát thì đã không sao.

Nhà cháu cứ thấu " Nữ thần" đầm xòe là muốn bẻ

mucdichcuatoi

[Tịch thu bằng lái]
E là dự thế này: chắc bạn cụ đâm vào xe tải và chờ giải quyết thì để ai đó vô xe cạy phá, chứ bạn bè với nhau "làm người ai làm thế".

lambogi79

Xe điện
em nà em thấy cụ có ông BÈ rồi. bạn gì kiểu đấy, các kụ nhẩyL-)

chuột 74

Xe điện
Cám ơn các kụ chia se!
Cháu chọn phuơng án là do cháu quên khóa cửa....đằng nào thì cũng xảy ra rồi! Và cháu cũng chửi vài câu rồi....
Mong các kụ đại xá!^:)^
đi xe mui trần khổ thế đấy:D lần sau khóa luôn cái mui trần vào nhá=))

Mazda_TayBac

Xe buýt
Các cụ nói chớ có sai: Tin bạn nát vợ

Tungbin

Xe buýt
Cháu cũng chả biết thế nào nhưng ông bạn cháu thì chỉ bảo là bị đâm *** xe tải thôi (nát bét cản trước, tí toi bộ pha!). Nó nói thì cháu thấy bình thường.
Nhưng những thứ kia (lô gô, cụm điều khiển gương....)thì nó bảo nhận xe đã thế, nó nghĩ xe cháu như thế từ đầu nên ko gọi.
Thôi, cháu cũng nguôi rồi, xe thì cũng vào viện rồi...âu cũng là cái liễn. Của đi thay tiền!
Cám ơn các kụ đã chia sẻ!
e nghĩ câu e bôi đỏ là chuẩn ,nhièu tinh huống mà có biết cũng chả làm gì nên câu này hay chuẩn.chia buồn cùng cụ

New_Carens

Xe điện
Em chả bênh ai cả, nhưng nếu đúng là chỗ đối diện bên kia đường ở chạm xoát vé ra của sân bay thì Em hay gửi ở đó vì có mái che
Em gửi ở đó hàng tuần mà chẳng có việc gì cả. Vì câu chuyện của Bác nên Em mới kể trường hợp của Em. Lần đầu đến đó gửi ( xe của Em bị sước khá nhiều
vì Em có quan điểm bệnh ngoài da kệ nó, khi nào thích thì làm lại cả xe luôn) Bác bảo vệ nhìn xe và bảo với Em là xe của Anh bị xước từ trước nhé
và chỉ cụ thể từng vết xước, Em gạt đi và bảo Ông cứ yên Tâm, Bác ý bảo là có người này người nọ lên Em phải bảo trước với Anh như thế
Em thấy các cụ ý có trách nhiệm phết, và không bao giờ bắt khách để lại chìa khía cả. Nên trường hợp họ vào được xe Bác là bất khả thi
Bác tin ai thì tùy Bác thôi.
Bất khả thi đối với anh em mềnh thôi, thợ khóa và bọn trộm thì nó mở dễ hơn khóa cửa ạ!

harilama1908

Xe hơi
khổ thân cụ, giờ như thế này chả biết là bạn hay là NVTX, buồn

mrto0ms

Xe buýt
thôi cạch cụ ạ.lần sau nhất định ko cho mượn nữa.cụ có ông bạn quý hóa quá