Tự kỉ sau Hạ long Challenger

Nikita

Xe tải
Chủ tịch nói chuẩn đấy ạ, như xe em hỏng tời cho nên em có thi đâu, mình thật là có tố chất :)) :)) :))
Nhờ những người "không chơi" như bạn mà HLC 2012 thành công ngoài sức tưởng tượng, cho mình hôn bạn 1 cái mu.a.h.h.h.h.
PS: Năm sau bạn chơi đi, mình ra làm trọng tài, há há.

BEU

Xe hơi
Bác nikita chỉ giỏi chém gió. Nếu em không nhầm thì bác đi xe mầu trắng, ở bài thi số 4 chã của bác dọa kiện cáo ầm lên; đến khi đến lượt, hai bác lên xe rất hoành tráng, rú ga tưởng chừng như lao nhanh xuống dốc thì... không; sau 3m xe bỗng dừng lại và..: "Trọng tài ơi, xin bỏ cuộc". Hóa ra là hai bác rất hoành tráng để qua vạch xuất phát kiến 20 điểm. Thật không có chút tinh thần thể thao nào! Thật xấu mặt cả đội offroad! Kính mong sau giải này bác bớt đây lên chém gió! Có vài lời tâm huyết, rất mong bác lưu tâm! Cảm ơn bác nhiều!!!
Chã của nikita đây hôm nào bác gặp em ..em nhét bác vào trong xe bị gãy rotuyn lái rồi xuống dốc xem cái mặt của bác có đẹp được như bác nói ko...... an toàn là trên hết thì giải mới thành công.:-c

hienty

Xe tăng

YZ125

Xe tải
Có phải ai cũng tập được thói quen đấy như anh đâu...[-;))[-O<
Cụ đã thử chưa mà biết là không có thói quen ý.[-X
@Cụ Cua: anh có hàng kẹp nách nào nữa không cho em ké với.=D>

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
@ALL : hôm đó em đi xem trực tiếp . về vô định chắc ban tổ chức trao giải là chuẩn rồi vì tính điểm khách quan mà.nhưng đánh giá về kỹ thuật em xem trực tiếp thì thấy bác Thành Móm thể hiển đẳng cấp tay lái. ở bài t2 và t5 xem bác lái bổ mắt ;)) nhất là bài t5 bác Thành Móm thể hiện quả lên dốc ko cần tời. đẳng cấp khỏi nói. đẳng cấp đích thịch ko cần phô chương ;))
bác nhìn thấy phần đuôi con voi đã khen nó đẹp zai rồi:-?
Lý giải về chiến thắng chung cuộc của Đỗ Tuấn Khánh : Cô rất thương
- Không có yếu tố tâm lý , cứ đi đến đâu thì đến, miễn về đích- Đây là yếu tố quan trọng nhất làm nên kỳ tích. Với tâm lý ''không đi đâu mà vội'' bạn sẽ đi được xa nhất. Hãy nhìn kết quả các đường thi cụ thể , đâu phải ở đâu cũng đứng top!
-Các đối thủ đai đẳng đều chuẩn bị xe kg tốt : Hiếu cận hỏng tời, Hùng offroad hỏng chia điện, Thành Móm hỏng bơm cao áp ( tất cả đều trước khi khởi hành giải )
-Tránh được các lỗi ngớ ngẩn trừ điểm , hoặc ít bị soi mói như các cầu thủ nổi tiếng vốn bị soi cực kỹ để xử làm gương.
Tất cả khẳng định chân lý : Chăm chỉ quay tay- Vận may sẽ đến!

Chúc nhà vô địch chuyên nghiệp đầu tiên nước nhà đủ bình tĩnh , tự tin bước vào giải đấu kế tiếp . Chỉ ngại nhất 1 điều anh sẽ bước thẳng 1 bước từ bục vinh quang về ở ẩn, chúng ta sẽ mất đi 1 thành viên năng nổ.
-Thi đầu bài 5 ,kg phải đi sau Hùng Chuột-chuyên gia phá đường

Chỉnh sửa cuối:

khactrong

Xe máy

Vượt quá đỉnh cao của sự tuyệt vời sẽ rơi xuống vực thẳm của sự lố bịch. Ông anh em giờ đã lêo đên đỉnh chưa ý nhỉ, sao nhìn có vẻ khúm núm thế.

kdothuy

Xe tải

Vượt quá đỉnh cao của sự tuyệt vời sẽ rơi xuống vực thẳm của sự lố bịch. Ông anh em giờ đã lêo đên đỉnh chưa ý nhỉ, sao nhìn có vẻ khúm núm thế.
Chú cứ yên tâm đê anh vẫn nhát lắm, cho tới khi anh phá đc nốt con vợ này lúc đó anh sẽ to còi !

tovit

Xe tăng
Em tí khóc khi thấy anh Cá mè lạnh lùng chiến thắng
thực sự là em xem lại tất cả các ảnh và clip ngắn về xe cụ Khánh thì thực sự là đáng kính nể về sự điềm tĩnh tự tin của người ....câu cá.
Dũng cảm, tự tin, khiêm tốn và lái xe bằng đầu đã đưa Cá Mè đến đích chiến thắng.
Theo em đối cụ Khánh thì yếu tố "cô thương" 10%, xe 30%, LX bằng đầu 50%, Chã 10%.

kdothuy

Xe tải
bác nhìn thấy phần đuôi con voi đã khen nó đẹp zai rồi:-?
Lý giải về chiến thắng chung cuộc của Đỗ Tuấn Khánh : Cô rất thương
- Không có yếu tố tâm lý , cứ đi đến đâu thì đến, miễn về đích- Đây là yếu tố quan trọng nhất làm nên kỳ tích. Với tâm lý ''không đi đâu mà vội'' bạn sẽ đi được xa nhất. Hãy nhìn kết quả các đường thi cụ thể , đâu phải ở đâu cũng đứng top!
-Các đối thủ đai đẳng đều chuẩn bị xe kg tốt : Hiếu cận hỏng tời, Hùng offroad hỏng chia điện, Thành Móm hỏng bơm cao áp ( tất cả đều trước khi khởi hành giải )
-Tránh được các lỗi ngớ ngẩn trừ điểm , hoặc ít bị soi mói như các cầu thủ nổi tiếng vốn bị soi cực kỹ để xử làm gương.
Tất cả khẳng định chân lý : Chăm chỉ quay tay- Vận may sẽ đến!

Chúc nhà vô địch chuyên nghiệp đầu tiên nước nhà đủ bình tĩnh , tự tin bước vào giải đấu kế tiếp . Chỉ ngại nhất 1 điều anh sẽ bước thẳng 1 bước từ bục vinh quang về ở ẩn, chúng ta sẽ mất đi 1 thành viên năng nổ.
-Thi đầu bài 5 ,kg phải đi sau Hùng Chuột-chuyên gia phá đường
Em cũng ko biết nói sao, nhưng em chưa phá đc 1 cái xe cho ra hồn. Niền đam mê oto với em thì cách đây đã 25 năm em đã có xe và em chỉ đi duy nhất 1 loại 2 cầu mà thôi, mà em cũng thấy rất lạ là xe của em ko hỏng bất cứ 1 cái gì kể cả con vít, mà em cũng phi rầm rầm như ai cũng húc cũng đâm, đổ cả cọc và cũng bị trừ điểm. Còn chuyện em về ở ẩn thì em báo cáo phá CT là em đã vượt qua đc chính mình là em đã đi thi và thấy cũng vui vui, vui lớn nhất của em là bài 5 ko ai dám chạy kể cả Mậu tề lỗ, nếu em mà quyết định thi để đc vô địch thì ko bao giờ lại đang thi bài 5 đừng lại buôn với mẹ Hậu Đậu và nhất là đôi dép mới vô duyên. Ko ai đi chân đất chạy trên đá tai mèo cả, chắc chỉ mình em. Vì vậy Phá CT yên tâm đê em sẽ đi cùng CLB cùng lắm là 30 năm nữa thôi nhé dù là giải phong chào như HLC kề kề

cudem

Xe buýt
Các cụ nói rứt đúng!
trước khi vào giải nhà cá mè tham gia giải với tiêu chí sẽ là nhà vô địch, chắu bé!
Cá mè ơi! khao giải nhớ gọi đây! há há...
p/s: giải này chứng minh một điều rằng: offroad VN và khu vực có một khoảng cách tương đối lớn!

Chỉnh sửa cuối:

maugara

Xe đạp
nhà vô dịch chém gió kinh thật.dìm hàng nhau quá dấy.ai bao là ko ai dám di bài 5.anh già có dám mang xe ra chọi nhau vơi xe e ko.

onroad

Xe tăng
Cụ mè lần nầy ẵm mấy nghìn mà chạ thấy thông báo khao ae nhể ;:>

kdothuy

Xe tải
A Htdung, anh đã tìm ra câu trả lời chưa?
Theo chuyên gia Daniel: Yếu tố quan trọng nhất là tinh thần thép. Thứ hai là niềm đam mê và thứ 3 là một trái tim luôn cởi mở để đối mặt với những thử thách. mà tinh thần thép đó là sự lạnh lùng. Sự lạnh lùng của a Khánh có là trong khi các xe lao vào cắt gọt vì mải đi câu mà a ấy ko cắt dc, xe còn đủ máy lạnh nên a ấy chiến thắng :P :D =)) .
tiếc là năm nay a ko thi chứ xe a cũng đủ máy lạnh lại Pajero nữa thì kiểu gì chẳng giải nhì, tiếc wa..
Bác này em cũng ko biết bác, nhưng cá em câu toàn loại 45 kg thôi bác loại nhỏ hơn và to đùng em ko câu. Xe em toàn đi câu, kề kề

kdothuy

Xe tải
nhà vô dịch chém gió kinh thật.dìm hàng nhau quá dấy.ai bao là ko ai dám di bài 5.anh già có dám mang xe ra chọi nhau vơi xe e ko.
Ko ko thế Anh nhầm à, sory em hề hề nhớ vào rừng Mộc Châu kéo a với hihi

vitomsau

Xe tải
Em đăng cai cầm cái, kính mời các chủ tịch đặt cửa, tỉ lệ như sau:
- Nhà vô địch: 5:1
- Nhà Mậu Hương: 10:2
Địa điểm thi đấu tại Đại lộ Thăng Long, Nhà vô địch xuất phát từ Trung tâm hội nghị Quốc gia, nhà Mậu Hương xuất phát từ đầu Xuân Mai, tốc độ va chạm tối thiểu là 80km/h.
Đề nghị 2 đối thủ về khẩn trương độ túi khí !!! :-bd

D-Max_racer

Xe hơi
Chã của nikita đây hôm nào bác gặp em ..em nhét bác vào trong xe bị gãy rotuyn lái rồi xuống dốc xem cái mặt của bác có đẹp được như bác nói ko...... an toàn là trên hết thì giải mới thành công.:-c
Ui giời, em mà như các bác em vẫn cứ thi! Đã gọi là offroad thì xe đưa đi đâu người đi đấy chứ cũng có mấy người lái được xe đâu. Đằng nào chả thế bác, cùng lắm là giống đội bác Hùng chuột chứ gì :D Oh mà hoan hô tinh thần thể thao của bác Hùng chuột, dù xe có hỏng, dù mọi người chê, bác vẫn cứ đi, thế mới là offroad ;))

linlin

Xe buýt
Phần thắng dành cho người dũng cảm.

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Chuyển kèo vào VOC nói chuyện tiếp đi các bác!