tự nhiên em lại cứ thích cái anh Ếch

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Tình hình là cái con la già Z4 của em giờ chả sử dụng vào việc gì ngoài lướt một mình lượn lờ, trẻ con lớn cả rồi, sáng nào cũng phải làm một vòng đưa chúng nó đi học, xe z4 không ních được hai thằng cu nhà em.

Mà em thì chỉ thích đổi lấy xe cao, chứ 4 chỗ sedan em lại không ưng, thực ra đã ngồi thử hight lander và CRV của HOnda, phê lồi tù và nhưng ( khốn nạn cái chứ nhưng) là giá nó hơi cao so với túi tiền của em hiện tại.

Nên em nhắm em Ford escape, nữ đi, Mục đích : chạy lông nhông quanh trung tâm thành phố ( Hoa Kỳ đình) và thi thoảng đi xa về quê.

Em định call hỏi mốc Bes nhưng vì ngại tốn cước đt, mốc này gặp gái hay nói dài lắm, nên em làm thớt này, các bác cho em vài ba lời phải quấy nhé.

nhân tiện, nếu nhắn em quyết mua thì mua ở mô ?? có ai đi lướt bán mà vô tình các bác biết thì hú em tiếng, Thanks nhiều ạ,

vnr_82

Xe điện
Dạo này có nhiều người quan tâm đến Ếch thật.

Getz5324

Xe điện
mợ là tổng quản thì cứ phải cưỡi con phantom thì nó mới hạp (*)

huancongtu

Xe tăng
Hề hề. Mama tổng quản mua ếch trở tiền ạ

cháu lên 3

Xe container
Mợ mua nhanh lên ko sắp tăng giá đấy :))

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
mama tổng quản mà đi Ếch thì đẹp quá

fuxe

Xe container
mợ này đi loanh quanh HKĐ mà không vào hội nhà em mà kiếm xế nhỉ :-?. Bên bán xế có cụ đang rao ếch đấy mợ

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
mợ này đi loanh quanh HKĐ mà không vào hội nhà em mà kiếm xế nhỉ :-?. Bên bán xế có cụ đang rao ếch đấy mợ
em vẫn đang trong giai đoạn à ơi, chồng thì chỉ phán : nghĩ kỹ đi ... nghĩ mãi chả biết đã kỹ chưa, nhờ các bác tư vấn mà. em cũng có tháy nhưng đời 2004 thì ơi ơ kìa quá ạ. giá mới cho 4x2 giờ chỉ loanh quanh 33, 34 ngàn thôi

all: em đi ếch cho đỡ lộ, nhựng với tính cách của em kiểu gì cũng sơn đỏ hoặc vàng ,hihihi Thanks ạ

Ciao80

Xe tải
Ếch thì ngon rồi, dưng mà mợ đi thì hơi ngầu quá. Tucson cũng là một giải pháp tốt cho mợ đấy, nhưng giá thì hơi chát.

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Ếch thì ngon rồi, dưng mà mợ đi thì hơi ngầu quá. Tucson cũng là một giải pháp tốt cho mợ đấy, nhưng giá thì hơi chát.
Chính vì ngầu nên em thích ạ. Hiện nay em
Vẫn đang đi escape của công ty. Tucson xe Hàn thì mọi người lại gàn em.

Maybach Tàu

Xe container
Tổng quản hỏi nhà Blacklac xem bán vàng anh chưa:))

TSTA

Xe container
dạo này nhiều Chã ghé thăm quá <:-P
Ếch 3.0 cụ mua ko, hay chỉ 2.3 thôi.

bes

Xe lăn
Tình hình là cái con la già Z4 của em giờ chả sử dụng vào việc gì ngoài lướt một mình lượn lờ, trẻ con lớn cả rồi, sáng nào cũng phải làm một vòng đưa chúng nó đi học, xe z4 không ních được hai thằng cu nhà em.

Mà em thì chỉ thích đổi lấy xe cao, chứ 4 chỗ sedan em lại không ưng, thực ra đã ngồi thử hight lander và CRV của HOnda, phê lồi tù và nhưng ( khốn nạn cái chứ nhưng) là giá nó hơi cao so với túi tiền của em hiện tại.

Nên em nhắm em Ford escape, nữ đi, Mục đích : chạy lông nhông quanh trung tâm thành phố ( Hoa Kỳ đình) và thi thoảng đi xa về quê.

Em định call hỏi mốc Bes nhưng vì ngại tốn cước đt, mốc này gặp gái hay nói dài lắm, nên em làm thớt này, các bác cho em vài ba lời phải quấy nhé.

nhân tiện, nếu nhắn em quyết mua thì mua ở mô ?? có ai đi lướt bán mà vô tình các bác biết thì hú em tiếng, Thanks nhiều ạ,
Dở hơi, ngày trước em đã bảo rồi, cố mua lấy cái xe sang trọng như magnus mà đi, lại cứ ve ve cái Z4.
Hay bây giờ chị đổi Z4 bù thêm vài chục K mẽo, em đưa cho cái Mông 6 người ngồi vẫn rộng rãi, khiếp, lắm hôm em đi tìm cái bật lửa toát hết mồ hôi mới thấy. Có bữa trèo ra ghế sau nhặt cái bút chì thằng cu con đánh rơi, vòng về ghế lái suýt lạc.
Mua Ếch làm gì, mấy lão bên đó hầm hố lắm, chả xinh xẻo như hội Mondeo đâu :P

ichbinminh

Xe buýt
Đầu tiên nhá: Có phải mợ là Z4 thật ko?

1. Nếu mợ là Z4: Em thì nghĩ là được, vì phiên bản Ếch hiện tại có đường nét khá mềm mại (chính vì thế mà em ko lấy), nên cũng ko ngại vụ giới tính của mợ. Trong khi tầm dưới 1 bil thì ko mấy xe vượt được Ếch về performance & comfortable, nếu như tính trong dòng CUV/SUV.

2. Nếu cụ ko phải mợ Z4: Cụ tham khảo Pajero Sport mới xem.

:D :)) =))

HamLong3.0V

Xe điện
Chị Z ơi chị lấy Ếch thì con Z4 oanh liệt kia tính sao ? Bán hay để lại ? Bán thì đổi cả lích ah :D NHư thế thì mất một nửa hình bóng chị rồi :( Em là em ứ ủng hộ phương án chị bỏ Z đâu :((
Nếu chị quyết tâm thì làm con Ếch XLS trắng, đẹp nuôn !

Vinh Nguyễn

Xe điện
Mama mà cưỡi Es thì ngầu lắm, chắc cú luôn!
Em ủng hộ 1 phiếu

jolie2003

Xe tăng
Website
www.vicvietnam.com
Già rồi còn đú với ếch ah, nó chỉ dành cho chủ dưới bôn xịch thôi nhá

MINA

Xe buýt
Mợ Jet: Bên OS có mấy chú ES còn ngon phết,giá cả thì em ko biết đắt rẻ sao,mà hình như toàn biển SG thì phải,nếu chấp nhận,mợ thử sang ngó coi!

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Ối giời bác Mina, em chả tin vào mắt mình nữa. Độ này có về VN kg?? Hay ghét kg thèm call em nữa rồi, có link bên OS vứt cho em cái. Em chưa mò sang bên ấy bao giờ

Tình hình là em thích đổi thật, mới nghe qua đã thấy bên gật chiếm đa số phiếu rồi. Đương nhiên 3.0 thì ngon hơn 2.3 nhưng giá
Tiền thế nào ấy chứ.

Nhân tiện em bán z4. Bác nào rước thì em cảm ơn ạ

Mốc Bes: biết ngay là loanh quanh kg đi vào vấn đề mà, nói chung những người bé thì xe nào cũng là mênh mông cả
Jolie: may quá, vài tháng nữa tớ mới 40. Xài Ếch được.

Thanks cả nhà

bes

Xe lăn
Ối giời bác Mina, em chả tin vào mắt mình nữa. Độ này có về VN kg?? Hay ghét kg thèm call em nữa rồi, có link bên OS vứt cho em cái. Em chưa mò sang bên ấy bao giờ

Tình hình là em thích đổi thật, mới nghe qua đã thấy bên gật chiếm đa số phiếu rồi. Đương nhiên 3.0 thì ngon hơn 2.3 nhưng giá
Tiền thế nào ấy chứ.

Nhân tiện em bán z4. Bác nào rước thì em cảm ơn ạ

Mốc Bes: biết ngay là loanh quanh kg đi vào vấn đề mà, nói chung những người bé thì xe nào cũng là mênh mông cả
Jolie: may quá, vài tháng nữa tớ mới 40. Xài Ếch được.

Thanks cả nhà
Mợ mua Ếch xong rồi đổi nick thành Ê4 à :P