tư vấn độ âm thanh kia k5 (optima) tại hà nội

tungsctn

Xe máy
e mới lấy đc vài tháng nhưng nghe nhạc thì chán quá các cụ ợ!
9 loa infinity, nhưng cái màn hình bé tý xíu, loa nghe to thì bị biến dạng âm!
e có tầm 1k5 đến 2k$ đổ lại liệu có cải thiện được phần nào ko ạ!

đi xe rất thích nghe nhạc, đã đi c300 AMG của ông anh cùng nhà và về với vợ 2 thấy thật là buồn tủi :((

e đang nghía mấy đầu pioneer có Apple carplay thay cho e bên dưới này mà ko biết mặt dưỡng có phù hợp hay ko?

dưới đây là vị trí các loa các cụ tư vấn e với có phải thay hết ko hay dùng loa theo xe được ạ!
3 loa trước

loa sau xe

loa cánh sau

loa cánh trước!

Landrover LR3

Xe hơi
cụ kiếm xem có ai tháo loa mec thì cụ làm bộ. thay vào. cả âm ly nữa. nếu cụ đã nghe c300. chứ còn thay vào thì cũng hơn chẳng được là bao. vi yêu cầu nhiều thứ. ví dụ như không gian. cách âm. nói chung là phức tạp.

tungsctn

Xe máy
cụ kiếm xem có ai tháo loa mec thì cụ làm bộ. thay vào. cả âm ly nữa. nếu cụ đã nghe c300. chứ còn thay vào thì cũng hơn chẳng được là bao. vi yêu cầu nhiều thứ. ví dụ như không gian. cách âm. nói chung là phức tạp.
theo cụ e nên làm hết lại ko ạ, :( tầm giá bao nhiêu thì có thể hưởng ứng đc cụ?

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Hàng này mà cụ chưa ưng thì chuyên gia longthinhaudio tư vấn đi.

Cụ nghe thể loại nhạc ntn, ngân khố cho phép?

phuongds2011

Xe hơi
2k5 thì chắc là tạm đủ để cụ thẩm du. Theo em cụ cứ qua long thịnh nghe tư vấn rồi về ngâm cứu. Rồi sau hãy quay lại quyết định sau :D

phuongds2011

Xe hơi
Mời cụ qua 21A Trần Khánh Dư nghe thử và cảm nhận 1 số gói âm thanh Demo của bên em . Sau đó em sẽ tư vấn cho cụ cấu hình âm thanh phù hợp với thể nhạc cụ thích nghe và mức giá đầu tư cho xe của cụ hoặc cụ có thể call 093.293.6688 em sẽ tư vấn cụ thể hơn cho ah.
dạ ko phải em.

Website
www.facebook.com
theo cụ e nên làm hết lại ko ạ, :( tầm giá bao nhiêu thì có thể hưởng ứng đc cụ?
Mời cụ qua 21A Trần Khánh Dư nghe thử và cảm nhận 1 số gói âm thanh Demo của bên em . Sau đó em sẽ tư vấn cho cụ cấu hình âm thanh phù hợp với thể nhạc cụ thích nghe và mức giá đầu tư cho xe của cụ hoặc cụ có thể call 093.293.6688 em sẽ tư vấn cụ thể hơn cho ah.

reloaded

Xe tăng
em nghĩ cụ nên bán quách em k5 này đi rồi mua em c300 lướt ấy. Đập 2k vào khéo phí xèng mà nhanh chán lắm.

hoangvoila

Xe tăng
Cụ search vietnam car audio club facebook để có những tư vấn chuyên sâu nhé. Số tiền của cụ cũng khá ok rồi đấy ạ

bmw_z4_29w8668

Xe tăng
xe cụ 9 loa infinity mà cụ còn chê, xe e cam mẽo mà thêm sub nghe vừa tai rồi vì mình biết điểm dừng, 1 là cụ bán quách cái xe đi mua con khác loa ngon hơn,s-class cũ giờ cũng rẻ mà loa hơn hẳn con C-class, 2 là cụ đầu tư 2.5k $ lắp 1 bộ, rồi 1 ngày nào đó ngồi trên bim7, s-class mới cụ lại chạnh lòng,rồi lại nâng cấp,rồi ngồi benley,phân tôm lại chạnh lòng tập 2,âm thanh không có điểm dừng cụ ạ,có khi cụ setup bộ 2.5k$ khi lắp lên chưa chắc hơn hẳn bộ nguyên bản đâu

tungsctn

Xe máy
Thanks cụ 1 ngày gần nhất e sẽ ghé sớm! Mà e có nhiều loại loa như e cần bơi tới cụ cụ ráp giùm e nha

tungsctn

Xe máy
xe cụ 9 loa infinity mà cụ còn chê, xe e cam mẽo mà thêm sub nghe vừa tai rồi vì mình biết điểm dừng, 1 là cụ bán quách cái xe đi mua con khác loa ngon hơn,s-class cũ giờ cũng rẻ mà loa hơn hẳn con C-class, 2 là cụ đầu tư 2.5k $ lắp 1 bộ, rồi 1 ngày nào đó ngồi trên bim7, s-class mới cụ lại chạnh lòng,rồi lại nâng cấp,rồi ngồi benley,phân tôm lại chạnh lòng tập 2,âm thanh không có điểm dừng cụ ạ,có khi cụ setup bộ 2.5k$ khi lắp lên chưa chắc hơn hẳn bộ nguyên bản đâu
Cụ bắt đầu làm e buồn lòng thêm rồi :(

LongThinhTech2

Xe điện
Thanks cụ 1 ngày gần nhất e sẽ ghé sớm! Mà e có nhiều loại loa như e cần bơi tới cụ cụ ráp giùm e nha
Cụ cứ từ từ hẵng ship hàng cụ nhé. Mời cụ qua bên em để tham khảo các tư vấn chuyên sâu đã rồi quyết định cụ ạ :D. Long Thịnh luôn chào đón những người có đam mê thưởng thức âm nhạc ạ. Long Thịnh - Nơi hội tụ niềm đam mê :)

Landrover LR3

Xe hơi
hôm trc e ngồi RR thấy âm thanh cũng được, hay cụ đổi sang em nó thì chắc là ổn.

buihieu1989

Xe tăng
Website
buihieu.com
e mới lấy đc vài tháng nhưng nghe nhạc thì chán quá các cụ ợ!
9 loa infinity, nhưng cái màn hình bé tý xíu, loa nghe to thì bị biến dạng âm!
e có tầm 1k5 đến 2k$ đổ lại liệu có cải thiện được phần nào ko ạ!

đi xe rất thích nghe nhạc, đã đi c300 AMG của ông anh cùng nhà và về với vợ 2 thấy thật là buồn tủi :((

e đang nghía mấy đầu pioneer có Apple carplay thay cho e bên dưới này mà ko biết mặt dưỡng có phù hợp hay ko?

dưới đây là vị trí các loa các cụ tư vấn e với có phải thay hết ko hay dùng loa theo xe được ạ!
3 loa trước

loa sau xe

loa cánh sau

loa cánh trước!
theo kinh nghiệm của E hệ thống âm thanh của bác khá ổn rồi, bác nghe mà thấy thiếu dải âm nào thì lựa cách mà thêm vào. bác thay hết hệ thống âm thanh của bác với lượng tiền bác bỏ ra thì em nghĩ không ổn lắm. Cụ thể là dải trầm trên xe bác hơi kém so với mercedes, bác nghe mercedes âm trầm của nó sâu, ấm và mạnh. bác nên thêm dải trầm chứ ko nên thay toàn bộ.
mời các bác tham khảo gian hàng của E
https://www.otofun.net/threads/bui-hieu-chuyen-sua-chua-va-lap-dat-cd-dvd-oto.912265/

PILOT123

Xe tải
Cụ lên đời đi rồi để rẻ bộ infiniti của cụ cho em nhóe, em chit cần thế là ổn rồi.

bmw_z4_29w8668

Xe tăng
Cụ bắt đầu làm e buồn lòng thêm rồi :(
Đây là tư vấn cụ chân thành đấy ạ , cụ bê nguyên bộ mecr sang lắp chưa chắc ok vì cách âm,tôn.... phải chuyển sang hết nữa,mỗi xe mỗi khác, trò đời là thế,lắp xong nghe thiếu thiếu lại chán vì bỏ tiền ra không ưng ý,mà nghe cái khác hay hơn lại tủi thân,trên này có 1 bài nói rồi cụ ạ, cụ ấy bỏ ra nhiều gấp mấy cụ cơ mà cuối cùng chẳng đâu ra đâu,thay cánh,xong lắp sub,xong quay ra dvd,âm ly,xong lại lên cánh tiếp,sub hơi,rồi dvd ngon hơn,mấy cái amly, cuối cùng chán quá và có kết luận theo xe là ngon nhất,có thêm thất gì thì thêm,e đã từng nên khuyên cụ thôi,cái chính độ chơi của cụ

Beck

Xe điện
theo kinh nghiệm của E hệ thống âm thanh của bác khá ổn rồi, bác nghe mà thấy thiếu dải âm nào thì lựa cách mà thêm vào. bác thay hết hệ thống âm thanh của bác với lượng tiền bác bỏ ra thì em nghĩ không ổn lắm. Cụ thể là dải trầm trên xe bác hơi kém so với mercedes, bác nghe mercedes âm trầm của nó sâu, ấm và mạnh. bác nên thêm dải trầm chứ ko nên thay toàn bộ.
mời các bác tham khảo gian hàng của E
https://www.otofun.net/threads/bui-hieu-chuyen-sua-chua-va-lap-dat-cd-dvd-oto.912265/
Em tư vấn chuẩn, cụ chủ nên tham khảo chứ ko phí tiền lắm