[Tư vấn] - Mặt đá bàn bếp

Fast&Furious7

Xe tải
Website
kitchenid.com.vn
Em có thể lệ chương trình của việc tham gia giảm giá đá ở đây mà ko biết post lên bằng cách nào.

Tên chương trình

Trải nghiệm thật, nhận quà chất

Thời gian trải nghiệm

Đợt 1: 27,28/10 - 3,4/11

Đối tượng

Người tiêu dùng cuối

Mục đích chương trình

Tăng trải nghiệm của khách hàng và nhận thức về tính năng của sản phẩm tại đại lý của Vicostone

Hoạt động tại booth

Trải nghiệm với 4 bài test: chống thấm, chống bám bẩn, chống trầy xước và độ bền cao

Quà tặng khách hàng trải nghiệm

1. Voucher tặng 30% giá trị sản phẩm

Cách thức nhận voucher

Khách hàng Tham gia trải nghiệm

Post chia sẻ cảm nhận trên facebook cá nhân và hashtag (file đính kèm)

Like fanpage VICOSTONE

Giá trị voucher

Tặng 30% giá trị thanh toán trên hợp đồng (trước VAT) và mức giảm tối đa 10 triệu đồng/một đơn hàng

*Lưu ý:

- Giá sản phẩm từ đại lý không vượt quá giá niêm yết bán lẻ của Vicostone.

- Giá khuyến mại 30% chỉ áp dụng cho giá trị sản phẩm đá Vicostone trong đơn hàng (không bao gồm chi phí vận chuyển, lắp đặt và các chi phí khác, nếu có).

- Voucher có thể được cho/ tặng người thân, bạn bè (có xác nhận theo biểu mẫu của Công ty Cổ phần Tập Đoàn Phượng Hoàng Xanh A&A)

Thời hạn voucher

Từ 27/10/2018 đến 25/02/2019

Số lượng voucher

Tổng 128 voucher trên toàn quốc

2.Voucher tặng miễn phí bàn bếp

Cách thức nhận voucher

Tham gia mini contest

Giá trị voucher

Voucher bàn bếp trị giá 20 triệu đồng (trước VAT)

Thời hạn voucher

Từ 27/10/2018 đến 25/02/2019

Số lượng voucher

10 voucher

3. Cách thức quy đổi voucher

B1: Khách hàng đăng tải ảnh căn bếp lên Facebook cá nhân; tag fanpage Vicostone Global và hashtag #Vicostone #SốngChất #TrảiNghiệmThật #NhậnQuàChất

B2: Bản mềm gửi email tới địa chỉ: support@vicostone.com và Bản cứng gửi về: Ban Marketing – Nhà máy CTCP Tập đoàn Phượng Hoàng Xanh A&A – Khu Công nghệ cao Hòa Lạc, Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội.

Nội dung chi tiết như sau:

- Họ tên

- Hình ảnh voucher

- Hình ảnh công trình

- Biên bản nghiệm thu

- Hóa đơn Đại lý thể hiện sản phẩm mã đá lắp đặt cho khách hàng

- Thông tin tài khoản ngân hàng

- Giấy xác nhận cho/ tặng voucher của chủ sở hữu voucher.

B3: Vicostone sẽ kiểm tra thông tin và hoàn trả 30% giá trị đơn hàng cho khách hàng trong vòng 20 ngày làm việc (kể từ ngày nhận được đầy đủ bản cứng hồ sơ hợp lệ).

Fast&Furious7

Xe tải
Website
kitchenid.com.vn
Không phải là quảng cáo mà chỉ là thông tin để mọi người có kế hoạch cho việc lựa chọn đá bếp cho hoàn thiện nhà cuối năm:

Nhà máy Phú Sơn lại vừa có thông báo tới các đại lý về việc tăng giá bán vật tư lên hơn 10% tất cả các mã (Trừ một số mã vân cây vốn đã có giá cao từ trước) bắt đầu từ 1/11/2018. Như vậy giá thi công hoàn thiện tới khách hàng sẽ tăng tối thiểu khoảng 15% so với mức giá cũ.
Nhà máy lấy lý do là nguyên liệu biến động nhưng theo em lý do thực sự là: họ bắt đầu bán hàng được tốt hơn, thương hiệu đã biết tới rộng rãi hơn và giá vẫn còn rẻ so với Vicostone nên ta cứ tăng giá để thu lợi nhuận sau thời kỳ đầu làm thị trường.

Em chưa thấy bên hãng thông tin gì cho em việc này, để em hỏi PS xem.

hagi94

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Hôm nay ở các showroom của Vicostone đang có chương trình trải nghiệm sản phẩm tặng Voucher giảm giá 30% cho tiền đá, với mức giảm tối đa 10% cho đơn hàng. Cụ nào đang chuẩn bị lắp đá bếp ở phân khúc cao cấp, tiện thời gian thì qua đăng ký đi ah, dịp hiếm có đấy ah. Cuối tuần này và cuối tuần sau ah.
- Ví dụ như mã BQ8440 được giảm 30% tiền đá thì chỉ còn: 3.540.000 đ/md.

vietnamthd

Xe hơi
\

Trưa em vừa chạy qua showroom của Vicostone ở Trung Hòa Nhân Chính tranh thủ xem sản phẩm và hỏi luôn. Đá công nhận đẹp thật và họ có nhà máy chế tác nhưng giá đúng là chát. Em chưa xem Phú Sơn nên không so sánh được. Đúng là có chương trình khuyến mại nhưng là chương trình tham gia trải nghiệm nhận voucher giảm 30% giá trị đơn hàng ngoài ra có chương trình thi chia sẻ trên Facebook thì được tặng miễn phí luôn nhưng nghe loằng ngoằng nên em ko ham. Em có đăng ký đi thử sản phẩm ở showroom thứ 7 tuần này. Cụ mợ nào quan tâm thì lên Facebook của họ có thông tin thì phải. Lạ cái website chẳng thấy thông tin đâu.
\

Trưa em vừa chạy qua showroom của Vicostone ở Trung Hòa Nhân Chính tranh thủ xem sản phẩm và hỏi luôn. Đá công nhận đẹp thật và họ có nhà máy chế tác nhưng giá đúng là chát. Em chưa xem Phú Sơn nên không so sánh được. Đúng là có chương trình khuyến mại nhưng là chương trình tham gia trải nghiệm nhận voucher giảm 30% giá trị đơn hàng ngoài ra có chương trình thi chia sẻ trên Facebook thì được tặng miễn phí luôn nhưng nghe loằng ngoằng nên em ko ham. Em có đăng ký đi thử sản phẩm ở showroom thứ 7 tuần này. Cụ mợ nào quan tâm thì lên Facebook của họ có thông tin thì phải. Lạ cái website chẳng thấy thông tin đâu.
Showroom nó ở chỗ nào ở Trung Hòa Nhân Chính vậy cụ

MAVI

Xe tăng
Vicostone có đá ốp lát ngoài trời không các cụ?

Lethangvns

Xe tải
Vicostone có đá ốp lát ngoài trời không các cụ?
Cụ có thể xem đá Vicostone ốp ở các toà nhà ở Trung Hoà đó. Bâyh nhìn chán lắm, dùng ngoại thất cứ đá tự nhiên mà chơi thôi.

hagi94

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Cụ có thể xem đá Vicostone ốp ở các toà nhà ở Trung Hoà đó. Bâyh nhìn chán lắm, dùng ngoại thất cứ đá tự nhiên mà chơi thôi.
Cụ có nhầm không đấy? Có toà nhà nào ở Trung Hoà mà xa xỉ đến mức mang đá Vicostone để ốp bên ngoài?

Lethangvns

Xe tải
Cụ có nhầm không đấy? Có toà nhà nào ở Trung Hoà mà xa xỉ đến mức mang đá Vicostone để ốp bên ngoài?
Nếu e ko nhầm là Toà 24T2 ốp đá đỏ đó bác. E thấy bây h nó cũng bay màu kha khá rồi

hagi94

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Nếu e ko nhầm là Toà 24T2 ốp đá đỏ đó bác. E thấy bây h nó cũng bay màu kha khá rồi
Hi, không ai thừa tiền mà mang đá Vicostone để ốp mặt ngoài công trình chung cư cả.
Và bọn Vicostone nó cũng khuyến cáo là không dùng đá của nó cho ngoại thất.
Mà chính ra với thời tiết khắc nghiệt như Việt Nam thì tương các loại đá Granite Bình Định, Khánh Hoà ko gia công bóng mặt, ở mặt ngoài công trình mới yên tâm được. Còn nhà nào có điều kiện thì ốp đá Granite Brazil, do chất lượng phủ keo bề mặt của bọn nó cực tốt nên giữ được độ bóng lâu. Còn lại đa số các loại đá tự nhiên phơi ra mưa nắng thì đều bạc màu và mất độ bóng. Đội nước ngoài mà nó thiết kế thì nó hay khuyến khích dùng bề mặt khò nhám, băm, honed để làm ngoài trời.

Lethangvns

Xe tải
Hi, không ai thừa tiền mà mang đá Vicostone để ốp mặt ngoài công trình chung cư cả.
Và bọn Vicostone nó cũng khuyến cáo là không dùng đá của nó cho ngoại thất.
Mà chính ra với thời tiết khắc nghiệt như Việt Nam thì tương các loại đá Granite Bình Định, Khánh Hoà ko gia công bóng mặt, ở mặt ngoài công trình mới yên tâm được. Còn nhà nào có điều kiện thì ốp đá Granite Brazil, do chất lượng phủ keo bề mặt của bọn nó cực tốt nên giữ được độ bóng lâu. Còn lại đa số các loại đá tự nhiên phơi ra mưa nắng thì đều bạc màu và mất độ bóng. Đội nước ngoài mà nó thiết kế thì nó hay khuyến khích dùng bề mặt khò nhám, băm, honed để làm ngoài trời.
Hình như đây là sản phẩm đợt đầu của nhà máy. Đá ốp là đá nhân tạo mà. Đúng như bác nói đá nhám hay honed dùng ngoại thất thì tuyệt. Như đá Bazan TN quá đẹp luôn. Hàng này e thấy nhà dân ít làm toàn dùng cho dự án.

Linhns

Đi bộ
em ở Hải Dương đang hoàn thiện nhà, có 6,5md bếp. Bác nào nhận làm đá vicostone hoặc phú sơn giúp e phát

hagi94

Xe tăng
Website
www.facebook.com
em ở Hải Dương đang hoàn thiện nhà, có 6,5md bếp. Bác nào nhận làm đá vicostone hoặc phú sơn giúp e phát
Cụ inbox em nghiên cứu phát. Em cũng có 1 Khách Of nhà mình ở HD đã chốt đơn hàng Pq115, nếu kết hợp đx thì tốt quá.

Dangshine

Xe hơi
chào các cụ,
em cũng đang mò mẫm tìm hiểu nội thất.
các cụ cho em hỏi loại trung trung khoảng 1tr md thì mua ở đâu ạ. em thích loại màu sắng chứ ko thích đen.
Cảm ơn các cụ

Sent from my SM-G965F using Tapatalk

hagi94

Xe tăng
Website
www.facebook.com
chào các cụ,
em cũng đang mò mẫm tìm hiểu nội thất.
các cụ cho em hỏi loại trung trung khoảng 1tr md thì mua ở đâu ạ. em thích loại màu sắng chứ ko thích đen.
Cảm ơn các cụ

Sent from my SM-G965F using Tapatalk
Với tầm tiền đó màu sáng em khuyên cụ ko nên làm.
Cụ quay về kim sa trung cho em đi, khuyên chân thành đấy ah.