Tư vấn mua SantaFe 2012 ???

traubovt85

Xe tăng
bác mua bản Full của Thành Công à ? có màn hình DVD Camera lùi ko ? cái hình trên thì nội thất màu be khá đẹp nhưng ko có màn hình

Hĩm

[Tịch thu bằng lái]
bác mua bản Full của Thành Công à ? có màn hình DVD Camera lùi ko ? cái hình trên thì nội thất màu be khá đẹp nhưng ko có màn hình
bản của TC có camera lùi nhưng k có DVD cụ ạ, lắp thêm e hỏi là 10 củ :D, cảm biến lùi 1.5 củ, ở ngoài mau đẹp hơn cụ ợ, nói chung bản của TC thiếu mấy option lặt vặt thôi

traubovt85

Xe tăng
nếu có camera lùi thì phải có DVD nhìn nó mới dễ hơn vì To hơn mấy cái gương kia chứ cụ hè ?

cảm biển với DVD mà lại thêm nhiều tiền quá, DVD cả chục củ hic hic

Hĩm

[Tịch thu bằng lái]
nếu có camera lùi thì phải có DVD nhìn nó mới dễ hơn vì To hơn mấy cái gương kia chứ cụ hè ?

cảm biển với DVD mà lại thêm nhiều tiền quá, DVD cả chục củ hic hic
vâng, nên chắc cứ xài có sẵn đã cụ ợ :P, chán rồi đổi sau cho đỡ phí :D

Kugiong

Xe hơi
Cụ đợi bản 2013 ra làm con máy dầu đi cho phê ạ

xfinity

Xe hơi
Bác ơi,xe mà Thành Công đặt của Hyundai Motor Koera ko đặt bản eVGT, điều này em có thể khẳng định với bác là vậy, còn những ai báo với bác là Thành Công có eVGT là hoàn toàn ko có[-X.
Nếu mua xe nhập lướt về thì có thể giá sẽ cao hơn xe nhập mới, hơn nữa còn chế độ bảo hành nữa, nguồn gốc xe:-?. Nếu bác mua đc eVGT rồi sau này có vấn đề ji xảy ra em dám khẳng định với bác là chi phí sửa chữa cho eVGT sẽ cao hơn so với CRDi/:), cộng với đó là điều kiện đường xá ở VN nữa[-(. Số tiền bác bỏ ra thì chi bằng bác lấy xe nhập mới rồi chi thêm mấy $$ nữa độ đồ vô theo ý thích.>:D<
cụ ơi, vậy bản 2011 thành công nhập cũng không có evgt à =)), e đang định .... vậy mà nghe thế phân vân vãi cả ra í ạ :D, e nghe nói thế hệ mới evgt thì nó bền hơn và bốc hơn xe thế hệ cũ mà

xfinity

Xe hơi
Xe anh Cong ko sủ dụng eVGT nhưng công nghệ nó tương đương.các kụ có thể so sánh công suất là sẽ biết liền.Thời điểm này các kụ nên mua se của hãng.vì các xe bên ngoài giờ chỉ có thể nhập lướt đc thôi.se khó kiểm tra đc chất lượng và các kụ phải để ý chứ không chỉ đăng kiểm đc 1 năm rưỡi thôi
úi hóa ra không dùng evgt à cụ @@, e nghe cái tương đương vẫn hơi kinh cụ à, nó có giống với santafe 2008 không cụ, cũng công nghệ vgt ạ ?