[Thảo luận] Tuyến quốc lộ 3 đi qua Đông Anh đang là chỗ béo bở cho các chú xxx cá kiếm.

binhbet

Xe đạp
Chào các bác.
Em xin chia sẻ chút kinh nghiệm của em khi đi trên quốc lộ 3, đoạn qua trung tâm thị trấn Đông Anh.Sở dĩ em có được là do đoạn đường này em đi làm qua hàng ngày và gần nhà em nên em xin được chia sẻ với các bác để tránh bị phiền phức khi qua đây.
Cung 1 :Đầu tiên là đoạn từ dốc Vân đi về hướng Thái Nguyên, các bác qua cầu Lộc Hà sẽ đi qua cái ao cá bên tay trái,bên phải có nhiều xưởng nấu thép, các bác chuẩn bị vào chỗ đường bắt đầu hơi cong, bên dưới là vạch liền nhưng bị bung nham nhở nên cứ tưởng là vạch đứt, các bác đè vạch thì qua đoạn cong cong đấy sẽ có các chú xxx hỏi thăm ngay.
Đây là ảnh chỗ đấy đây ạ.

Còn đây là ảnh chỗ các chú xxx đứng chờ.

Cung 2 : sau khi các bác đi qua thị trấn Đông Anh có ngã tư đèn xanh đèn đỏ, qua khoảng 1km,qua nhà máy nhôm Đông Anh, bắt đầu lên 1 cái dốc, đoạn này là bắt đầu vạch liền cho đến khi các bác đi qua đường tàu cắt ngang lên khoảng 500m nữa.Nhưng cũng giống như vị trí Cung 1 đoạn này vạch đã bị mờ nên nếu ai không biết sẽ dính bẫy ngay, vì là có đường tàu nên các xe đều phải chạy chậm lại, khi qua đó các xe nhỏ, nhanh sẽ bứt nhanh hơn các xe tải nên sẽ vượt trước, do vậy xxx đứng cách đó không xa sẽ hỏi thăm các xe đè vạch khi vượt( vì đoạn này đường nhỏ nên khi vượt kiểu gì cũng đè vạch)
Các bác nghiên cứu ảnh.

Cung 3 : Ngược chiều quay lại, khi đi từ hướng Thái Nguyên về, các bác không cẩn thận chỗ này sẽ được các xxx đứng ngay trước siêu thị ECO MARK hoặc xa hơn chút chỗ ao cá sẽ có các chú xxx chờ sẵn.
Ảnh đây ạ.

Cung 4 : Cũng hướng từ Thái NGuyên các bác đi về Gia Lâm, qua ngã 3 rẽ về cầu Thăng Long khoảng 1km sẽ đến chợ Dâu, đây cũng là vị trí vạch liền và bị mờ hết vạch, khi đến gần ngã 3 đống Lủi( lối rẽ vào đền Cổ Loa) có đèn xanh đèn đỏ, vạch dưới đường là vạch liền cũng là nơi khó nhận ra nên cũng là vị trí dễ dính đòn của các xxx Đông Anh.
Ảnh đây ạ.
Đây là ngã 3 chợ Dâu.

Còn đây là ngã 3 rẽ vào Cổ Loa( đường đi thẳng có vạch liền phân chia 2 làn xe ngược chiều)

Đây là chút thông tin em muốn các bác chú ý khi qua cung đường này, nhiều khi em thấy các chú xxx đứng rất muộn( có hôm đến 20h tối) và rất nhiều bác bị dính.Mong các anh em offer biết được các thông tin này và hạn chế được các chiêu ăn bẩn của xxx.

Chỉnh sửa cuối:

dqkhanh74

Xe đạp
cảm ơn bác đã rất chi tiết cho anh em biết đường tránh

thule6

Xe điện
Nhà cháu ứ nhìn thấy vạch :D

wayyss

Xe hơi
Cám ơn cụ. Ở cái ảnh đầu tiên, vạch liền nhưng bị mờ, đứt quãng thế kia thì liệu có cãi được không các cụ nhở?

dienlanhdieuhoa

Xe máy
Chỉ bóp được xe tỉnh lẻ thôi, với dân Đông anh thì quá thuộc làu, cảm ơn bác đã chia sẻ. Còn đoạn đi qua Cầu Phù lỗ nữa nhá, XXX hay đứng ở dốc xóm Tiên bắt các xe tải,xe con tỉnh lẻ.. Chú ý nhé

lamseico

Xe buýt
Website
www.seico.vn
Hôm qua em bị một phát ở cung số 1, công nhận hiểm.

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Theo những gì em thấy trên ảnh của cụ chủ thì vạch này là vạch 20cm, vạch liền 20cm màu trắng được phép chèn cụ ạ, chắc là xxx bắt lỗi khác

quangcaomythuat

Xe buýt
Cảm ơn cụ đã chỉ giáo, ngồi ko xem ảnh em còn khó phát hiện vạch liền nữa là đang cầm lái, toshiba XXX

fantasylove

Xe buýt
Cám ơn cụ. Ở cái ảnh đầu tiên, vạch liền nhưng bị mờ, đứt quãng thế kia thì liệu có cãi được không các cụ nhở?
E dự là cãi được.cũng như đèn tín hiệu mà hỏng thì chả có lý do j phải dừng khi đèn ở bên trái- phải mình phải xanh cả

Matizcoi

Xe cút kít
èo, ĐA bé như cái kẹo mà phức tạp thì to nhể, hãi quá ....

cargoman

Xe điện
Vạch ko rõ thì phải cãi chứ chả lẽ mất tiền oan

gamevn

Xe buýt
Ngoài ra thì cung đường này cắm biển cấm vượt từng đoạn 1, chỗ cấm chỗ không; nên xxx cũng hay bắt lỗi này. Trước em làm ở TN nên tuần đi qua lại đường này 2 lần.

hihodu

Xe tăng
Ghớm nhỉ!!! lâu ngày không qua đây thấy phức tạp ghê,trước đây em hay để ý đoạn qua đường sắt và đoạn gần cầu Phủ lỗ thôi. cảm ơn bác chủ đã chia sẻ.

nhank14

Xe tải
Bọn láo toét thật, dựa vào cái không đúng để bắt phạt người ta. Tôi là giáo viên, tôi cũng sẽ ra đề sai bắt con cái bọn XXX làm, không làm được tôi cho đúp!

Rickyman

Xe điện
Bọn láo toét thật, dựa vào cái không đúng để bắt phạt người ta. Tôi là giáo viên, tôi cũng sẽ ra đề sai bắt con cái bọn XXX làm, không làm được tôi cho đúp!
Chết cười với cụ !:-B

T NT

Xe hơi
Em thấy mấy đoạn cụ chủ thớt nói toàn bắt vượt ở đoạn đường cấm vượt đấy chứ..

gamevn

Xe buýt
Forum ngành của xxx sẽ có mục chỉ trích giáo viên trù dập con của xxx. :))