[Funland] UFC: đại chiến McGregor vs Khabib, kết thúc điên rồ.

Su Đình

Xe tăng
Khabib tấn công hlv Jiujitsu của McGregor còn 3 trợ lý của Khabib tấn công McGregore. Sau trận đấu giám đốc UFC lên án đội Khabib. Sau trận, McGregore đã nhận 3tr $ tiền thưởng còn Khabib bị treo 2tr $ tiền thưởng.
Thế chứng tỏ tiền thưởng là phân chia theo danh tiếng chứ không phải theo thắng thua hả cụ?

Su Đình

Xe tăng
Khabib tấn công hlv Jiujitsu của McGregor còn 3 trợ lý của Khabib tấn công McGregore. Sau trận đấu giám đốc UFC lên án đội Khabib. Sau trận, McGregore đã nhận 3tr $ tiền thưởng còn Khabib bị treo 2tr $ tiền thưởng.
Thế mà bọn báo nó viết tấn công khán giả.

Su Đình

Xe tăng
Thế mà bọn báo nó viết tấn công khán giả.

Chích Xong Sốc

Xe đạp
Em mê mấy cái trò đánh đấm này nên theo dõi vụ này đầy đủ. Em tóm tắt lại cho các bác dễ hiểu:

- Bạn Connor chửi bạn Khabbib, chửi luôn phụ huynh, quê nhà, tôn giáo... của bạn Khabbib.
- Bạn Connor tấn công xe bus của team ủng hộ bạn Khabbib, xách ghế đánh vỡ cửa kính xe bus.
- Bạn Khabbib bảo là vụ uýnh nhau này là chuyện riêng rồi, ko còn là chuyện đánh đấm thể thao nữa.
- Khi cân đo rồi khi vào trận, 2 team của hai bạn ấy chửi nhau liên tục.
- Bạn Khabbib đánh bạn Connor xong, nhảy ra khỏi lồng tấn công team của bạn Connor luôn. Còn team của bạn Khabbib thì vào lồng múc tiếp bạn Connor.
- Bảo vệ nhào vào can thiệp. Hết ẩu đả.
Khiêu khích thế ăn đòn là đúng, em ủng hộ đập :)

teamee

Xe tăng
Thế chứng tỏ tiền thưởng là phân chia theo danh tiếng chứ không phải theo thắng thua hả cụ?
Đúng rồi cụ ạ. Em hay đọc wiki về các MMA, UFC fighter. Tiền thưởng tùy rank,... Thậm chí performance of night có khi cũng ko giống nhau.

Mũi tên bạc

Xe container
Sau khi thắng McGregor thì ông Khabib nhảy xuống tẩn nhau với khán giả. Không biết bức xúc gì hay bị đấm vào đầu nên húng chó vậy. Mà ông này nếu đấm phát vào mặt khán giả, giả dụ là em chắc em tèo.
https://www.24h.com.vn/the-thao/sieu-dai-chien-ufc-mcgregor-khabib-kinh-dien-long-troi-lo-dat-c101a995529.html
Đã đấu võ thật rồi còn võ mồm trước khi đấu,
Ý em điên rồ là ông Khabib nhảy vào đánh nhau với khán giả ý cụ.
Đánh khán giả ít thôi và hình như chủ yếu ban huấn luyện của đối thủ Cc ah!

baodem

[Tịch thu bằng lái]
Đồng chí nào có ý kiến gì anh đấy

nowhereland

Xe điện
Khabib cay quá rồi, chấp nhận tất cả để tẩn đội McGregor, cũng tại thằng kia tinh tướng bố láo quá.
Chốt lại là môn vật vẫn là nhất, McGregor đấm đá tốt hơn nhưng Khabib vật giỏi. Tẩn nhau nó cứ vật lăn quay mẹ nó ra là đấm đá cũng chịu. Các cụ ghi nhớ môn này nhé, vật giỏi là có tất cả.

Lambatda

Xe điện
Chết mịa thằng "điên" Gregoer đê, cho biết thế nào mới là địa chiến. Quen to mồm, nay thua toàn cmn diện.

baodem

[Tịch thu bằng lái]
Khabib cay quá rồi, chấp nhận tất cả để tẩn đội McGregor, cũng tại thằng kia tinh tướng bố láo quá.
Chốt lại là môn vật vẫn là nhất, McGregor đấm đá tốt hơn nhưng Khabib vật giỏi. Tẩn nhau nó cứ vật lăn quay mẹ nó ra là đấm đá cũng chịu. Các cụ ghi nhớ môn này nhé, vật giỏi là có tất cả.
Cụ nhảy vào thử đi, he he

Lambatda

Xe điện
Chỉ có t.dụng trong lồng thôi cụ, quần nhau ngoài đg thì bộ chiến vẫn ngon nhất:D. Bộ chiến linh hoạt thì địa chiến khó áp sát để túm nó lắm. Chưa kể dễ bị lừa ăn nốc ao vì cứ nhăm nhăm húc đầu đòi vật nó:D

kakaruru

Xe hơi
Tuỳ thôi bác ơi. Tuỳ vào mỗi người và cái phong cách đánh đấm nữa. Như trận này thì bạn Khabbib thắng bạn Connor vì lối đánh và thể trạng của bạn Khabbib khống chế toàn bộ cách đánh của bạn Connor.

Bác coi như Wanderlei Silva hay Anderson Sivla đánh cho mấy bạn chuyên vật sặc máu hoài luôn kìa.

Với lại xem mấy trận hạng nhẹ này không đã. Em chỉ mê coi mấy trận hạng trung trở lên thôi.

nowhereland

Xe điện
Chỉ có t.dụng trong lồng thôi cụ, quần nhau ngoài đg thì bộ chiến vẫn ngon nhất:D. Bộ chiến linh hoạt thì địa chiến khó áp sát để túm nó lắm. Chưa kể dễ bị lừa ăn nốc ao vì cứ nhăm nhăm húc đầu đòi vật nó:D
Vâng, em chưa nói rõ là chỉ trong lồng bát giác hoặc lồng tứ giác 4 chân ạ.