[Funland] UFC: đại chiến McGregor vs Khabib, kết thúc điên rồ.

Just Jack

[Tịch thu bằng lái]
Chẳng phải ngẫu nhiên mà Mc Gregor kiêu ngạo như vậy, sự nghiệp cũng đáng nể, đã từng giữ 2 đai vô địch 2 hạng cân... Tuy nhiên càng ngày càng lố quá

Taplai255

Xe hơi
Chẳng phải ngẫu nhiên mà Mc Gregor kiêu ngạo như vậy, sự nghiệp cũng đáng nể, đã từng giữ 2 đai vô địch 2 hạng cân... Tuy nhiên càng ngày càng lố quá
Thực ra Mc Gregor thường xuyên làm lố như vậy là để thu hút dư luận và kiếm thêm nhiều $, nhưng trận này bị cho sấp mặt như thế là đúng, xúc phạm ton giáo người ta, gọi người ta là khủng bố, biết người hồi giáo không uống rượu nhưng vẫn mời rượu công khai...

Just Jack

[Tịch thu bằng lái]
Thực ra Mc Gregor thường xuyên làm lố như vậy là để thu hút dư luận và kiếm thêm nhiều $, nhưng trận này bị cho sấp mặt như thế là đúng, xúc phạm ton giáo người ta, gọi người ta là khủng bố, biết người hồi giáo không uống rượu nhưng vẫn mời rượu công khai...
CHuẩn như lời cụ nói.
Toàn cảnh các màn đấu khẩu giữa Conor & Khabib
Conor đúng là gã điên như người ta gọi, và sau trận này chắc bớt điên 1 chút

Taplai255

Xe hơi
CHuẩn như lời cụ nói.
chẳng bớt điên đâu cụ ơi, trận tái đấu nghe bảo giá sàn vé lên 200$ rồi, kiểu gì cũng lại chửi bới và làm trò tiếp để kiếm $ thôi

ubisapro

Xe trâu
Chắc lại xiên xỏ gì rùi. Chứ dân thường như e thì né xa từ lâu rùi :(

Su Đình

Xe tăng
CHuẩn như lời cụ nói.
Xem đấu khẩu trước trận đấu chú Khabib rất điềm đạm, chú McGregor thì như con choi choi, chửi bới xúc xiểm các kiểu.

midataka

Xe buýt
nếu nói vật thì thằng demetrious johnson hạng flyweight e thấy đỉnh nhất, trận *** nào cũng dình để vật với khóa tay, e không thích cách đánh của Khabil dù nó có thắng MC trận này. MC theo e vẫn đáng xem hơn nhiều, còn các hành động lố nó là gia vị rồi, là thương hiệu. trận tái đấu chắc sẽ được ấn định đầu năm tới, con gà đẻ trứng vàng mà. còn việc thua của MC trận rồi cũng là điều bình thường khi mà trận gần nhất cũng hơn 1 năm rồi, bị tước đai cũng là do không thi đấu chứ không phải do thua ai cả. e vẫn thích MC, cá tính, nỗ lực bản thân và đặc biệt là có cô bạn gái tuyệt vời.

henry tran

Xe buýt
Conor dạo này diễn nhiều, ít tập trung chuyên môn, đánh dở quá, công nhận chú Khabib ra đòn nhanh, đánh trên cơ.

Hn07

Xe tăng
Thường những người ngồi gần lồng bát giác có 2 loại thôi :
1) rất giàu
2) rất khỏe và nguy hiểm

Cụ nào đã được trải nghiệm đi xem đánh Hockey chuyên nghiệp thôi đã thấy mình không nên đến những vị trí gần sàn đấu như thế ( cho dù là đủ tiền mua vé ) , chứ chưa nói đến những nơi như lồng bát giác UFC .

Cháu có được mục sở thị xem vài người tập UFC ở VN rồi , từ võ mồm đến võ đài đã là một khoảng cách rất xa . Từ vận động viên võ thuật xứ mình đến tầm đẳng cấp thế giới là một khoảng cách xa hơn nữa. ( cháu không phủ nhận các cá nhân gốc Việt nhưng xin các cụ hiểu cho họ lớn lên ở xứ giãy chết chứ không phải xứ thiên đường ) . Ngắn gọn và không cường điệu một chút nào.

Xứ mình cũng nên mở cái món này để cho các thanh niên máu nóng có đất diễn , chứ suốt ngày phải cầm hàng "nguội" đi tìm đối thủ ngoài đường như dân nghèo và đàn bà để thể hiện cơ bắp vầy nó phí hoài lắm . Oánh nhau ngoài đường không lại ai thì các thanh niên đó về nhà lại tìm vợ , con ,bố mẹ để bắt nạt .

Cụ Muỗm

[Tịch thu bằng lái]
Kỹ năng, sức mạnh và các đòn đánh của Khabib quá khủng khiếp. Connor không đủ trình để đứng ngang cơ với Khabib nên thua là điều dễ hiểu.

thamvuky

Xe tăng
Thế chứng tỏ tiền thưởng là phân chia theo danh tiếng chứ không phải theo thắng thua hả cụ?
Quyền anh cũng thế mà cụ , trận có thằng danh tiếng hơn thì kể cả thua nó cũng dc nhiều tiền hơn là bình thường . Những sau trận đấy thì tiếng tăm thằng thắng sẽ dc đẩy lên , và lại sinh tiền

AnhViVu

Xe điện
Thế chứng tỏ tiền thưởng là phân chia theo danh tiếng chứ không phải theo thắng thua hả cụ?
Tiền thì ăn chia theo điều khoản hợp đồng, nên ông nào tiếng tăm hơn thì có khi thua vẫn được nhiều tiền hơn.

Fan gentra

Xe điện
em hóng ................

luyenok

Xe điện
E ko hiểu món này nhưng xem qua round 1 thì thấy kiểu như đồng chí Khabib cứ lao vào hiếp (hiếp dâm ấy ạ) đồng chí kia thôi chứ chả thấy đánh đấm gì.

Su Đình

Xe tăng
E ko hiểu món này nhưng xem qua round 1 thì thấy kiểu như đồng chí Khabib cứ lao vào hiếp (hiếp dâm ấy ạ) đồng chí kia thôi chứ chả thấy đánh đấm gì.
Đấm đá, vật, thằng nào mạnh cái nào thì chơi món đó mà cụ.

superPDP

Xe điện
Em đọc thấy không những treo tiền thưởng còn treo luôn đai.
Conner trận nào cũng múa may, khoa trương lấy tinh thần. Em lại không thích cách đánh của Khabib cứ lao vào ôm như đấu vật ấy
Nó cũng đấm thằng McGRegor sấp mặt kìa cụ, mặt vêu lên

dexom

Xe ba gác
Em mê mấy cái trò đánh đấm này nên theo dõi vụ này đầy đủ. Em tóm tắt lại cho các bác dễ hiểu:

- Bạn Connor chửi bạn Khabbib, chửi luôn phụ huynh, quê nhà, tôn giáo... của bạn Khabbib.
- Bạn Connor tấn công xe bus của team ủng hộ bạn Khabbib, xách ghế đánh vỡ cửa kính xe bus.
- Bạn Khabbib bảo là vụ uýnh nhau này là chuyện riêng rồi, ko còn là chuyện đánh đấm thể thao nữa.
- Khi cân đo rồi khi vào trận, 2 team của hai bạn ấy chửi nhau liên tục.
- Bạn Khabbib đánh bạn Connor xong, nhảy ra khỏi lồng tấn công team của bạn Connor luôn. Còn team của bạn Khabbib thì vào lồng múc tiếp bạn Connor.
- Bảo vệ nhào vào can thiệp. Hết ẩu đả.
Hay lắm cảm ơn cụ!

neverfg

Xe điện
e tưởng đại chiến Liverpool và Man xanh.