V-Resort!!!

tamngocle

Xe tải
Bẩm Cụ, em đi VRS trên 3 lần rồi, cũng chụp choạch nhiều, thế mà đọc, xem ảnh bài của Cụ em cảm nhận như em đa đi nhầm một nơi khác, cảm nhận về VRS của em khác hẳn, Cụ thật có tài biến điều không thể thành điều có thể (ý em là Cụ tài quá, làm cho VRS trở nên sinh động và có hồn hơn nhiều), mặc dù Cụ chưa up đủ bài và ảnh, em phục Cụ từ vụ Tam Đảo Bel rồi, còn Nhật và HQ thì em chưa được đi, nhưng nhờ có Cụ mà em mở mang được nhiều về việc: "đừng vội chê điều gì khi chưa có các Cụ nhà OFF tư vấn". Kính Cụ 1 ly ạ.

small_best

Xe container
Cụ tả chi tiết và sinh động quá, lúc nào cũng thu hút người đọc. Đọc xong bài của cụ đảm bảo rất nhiều người muốn đi để mục sở thị!

Cụ tả chi tiết và sinh động quá, lúc nào cũng thu hút người đọc. Đọc xong bài của cụ đảm bảo rất nhiều người muốn đi để mục sở thị!
ỐI.. các cụ mợ chỉ xem thôi là được roài, đừng cố mà mục sở thị làm gì, nhiều khi đi thực tế xong về lại bảo em chém gió.. :P

Bẩm Cụ, em đi VRS trên 3 lần rồi, cũng chụp choạch nhiều, thế mà đọc, xem ảnh bài của Cụ em cảm nhận như em đa đi nhầm một nơi khác, cảm nhận về VRS của em khác hẳn, Cụ thật có tài biến điều không thể thành điều có thể (ý em là Cụ tài quá, làm cho VRS trở nên sinh động và có hồn hơn nhiều), mặc dù Cụ chưa up đủ bài và ảnh, em phục Cụ từ vụ Tam Đảo Bel rồi, còn Nhật và HQ thì em chưa được đi, nhưng nhờ có Cụ mà em mở mang được nhiều về việc: "đừng vội chê điều gì khi chưa có các Cụ nhà OFF tư vấn". Kính Cụ 1 ly ạ.
Em rất vui vì lời nhận xét của cụ. Cảm ơn cụ. :)

Con đường này có vẻ bí hiểm nhể, lần sau lên nhất định chui vào đây coi có gì ko..

Nhìn mãi mới ra chữ VRS, làm thế này hơi phí vì chắc ít người để ý, chỉ tưởng là mấy cây cảnh bên đường..

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Lancerdo_son

Xe buýt
Năm kia bọn em cũng họp lớp ở đây. Được khoảng 20 bẹn cả nam lẫn nữ. Nói chung là ổn. Trưa ăn nhậu, chiều ngủ, đi bơi, spa. Tối karaoke, nhậu tiếp. Đêm uýnh bài. Chương trình phong phú ra phết[-O<

Năm kia bọn em cũng họp lớp ở đây. Được khoảng 20 bẹn cả nam lẫn nữ. Nói chung là ổn. Trưa ăn nhậu, chiều ngủ, đi bơi, spa. Tối karaoke, nhậu tiếp. Đêm uýnh bài. Chương trình phong phú ra phết[-O<
Bọn em mọi năm cũng thế thôi, chỉ thêm món bóng đá và bi lắc nữa cho hoạt động thêm phong phú.

Khu này thửa được lắm nhà sàn phết, đặc trưng của Hòa Bình.

Đang biểu diễn văn hóa bắc bộ lại táng ngay quả bạch tuyết và 7 chú lùn. Công nhận các nhà thiết kế ở đây thật là sáng tạo... Gây cho du khách từ bất ngờ này sang bất ngờ khác..

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

chuotthudo

Xe tải
cháu thấy ảnh cụ đẹp đấy chứ, cháu chả đi vào đây đâu :D

Đường vào khu em ở..

Hồi bé nhà em có nhiều cây mít lắm, mít mật mít dai đủ cả. Mà em thèm mít lắm. Có lần bị các dì các cậu bắt đi ngủ trưa để họ tổ chức ăn mít với nhau em nằm thao thức chả ngủ được. Chắc dì cậu cũng biết em thao thức nên hỏi: thế đã ngủ chưa? Em đành phải đáp: Cháu ngủ rồi... :(. Giờ nghĩ lại vẫn ức.