Vậy là Vinhomes thâu tóm khu Nam An Khánh ?!

holland2006

Xe hơi
Em mua trực tiếp từ sudico nhưng vẫn đang hợp đồng góp vốn vì chưa xong móng.
Của em cũng là hợp đồng góp vốn với Đất Quảng thôi cụ, nhưng đã được nhận đất thực tế, có biên bản bàn giao đầy đủ, tiền đất đã đóng hết. Xong móng là ra hợp đồng mua bán chứ cụ? Cụ kiểm tra lại xem nhé!

Chỉnh sửa cuối:

leika

Xe tải
Website
www.Bdsvin.com
Cụ mợ đang ở marriott điểm danh với em

leika

Xe tải
Website
www.Bdsvin.com
E cũng nghĩ dư bờ dồ! Tks bờ dồ rất nhiều về những thông tin kịp thời và phản ánh đúng thực trạng! Ko có những người khách quan như bờ dồ mà cứ tin vào lời ca tụng lên đến tận mây xanh của mấy bạn sales thì ối người lại ngậm trái đắng! ;)
Các cụ có nghĩ theo mệnh đề ngược
- Vin không đầu tư thì toàn dân không biết khu vực phía Tây thoát nuớc tệ đến thế (dù là khu vực có hạ tầng xây mới đồng bộ)
- việc sở hữu bất động sản của 1 đơn vị quản lý tốt như Vin giúp nâng tầm chất lượng đầu tư khu vực lân cận.
- bản thân dự án nhà nước, các dự án tư nhân trước đó cũng cần nhìn nhận nghiêm túc các hạng mục đầu tư hời hợt, lãng phí tiền thuế và tiền góp vốn của nhân dân. Các vị đang tô vẽ hơn là mang lại giá trị cho cộng đồng.
Chỉ có Vin mới thực sự đầu tư tâm huyết để thu tiền về, và những đồng tiền này là xứng đáng.
Bản thân bất động sản trong nước đang có mặt bằng giá thấp hơn khu vực và sở hữu vĩnh viễn đó!
---
Leika

SW1.5

Xe buýt
Các cụ có nghĩ theo mệnh đề ngược
- Vin không đầu tư thì toàn dân không biết khu vực phía Tây thoát nuớc tệ đến thế (dù là khu vực có hạ tầng xây mới đồng bộ)
- việc sở hữu bất động sản của 1 đơn vị quản lý tốt như Vin giúp nâng tầm chất lượng đầu tư khu vực lân cận.
- bản thân dự án nhà nước, các dự án tư nhân trước đó cũng cần nhìn nhận nghiêm túc các hạng mục đầu tư hời hợt, lãng phí tiền thuế và tiền góp vốn của nhân dân. Các vị đang tô vẽ hơn là mang lại giá trị cho cộng đồng.
Chỉ có Vin mới thực sự đầu tư tâm huyết để thu tiền về, và những đồng tiền này là xứng đáng.
Bản thân bất động sản trong nước đang có mặt bằng giá thấp hơn khu vực và sở hữu vĩnh viễn đó!
---
Leika
E chưa bàn về những điểm sáng hay những lợi ích kinh tế xã hội do Vin hay bất kỳ 1 Chủ đầu tư nào khác mang lại. Chỉ nói lên thực trạng là đa phần các sales (tất nhiên vẫn còn số ít những sales cũng có tâm với nghề và khách hàng nên e ko nói tất cả) đều chỉ tìm cách đánh bóng dự án và Chủ đầu tư để chạy theo doanh thu và lợi nhuận, chứ hiếm khi cung cấp thông tin và tư vấn 1 cách trung thực và đầy đủ điểm tốt, điểm xấu của dự án cũng như Chủ đầu tư cho khách hàng. Vì thế, e rất trân trọng những thông tin khách quan, trung thực chứ cũng ko thù ghét hay có ý định dìm hàng bất cứ dự án hay Chủ đầu tư nào. Mặc dù, e cũng thấy buồn khi thấy và chứng kiến vì đồng tiền mà có nhiều người sẵn sàng bỏ quên cả lương tâm nghề nghiệp. Chia sẻ với Cụ đôi điều vậy thôi!

thanhastec2002

Xe tải
Website
www.astecgroup.vn
SW1.5 nói:
E chưa bàn về những điểm sáng hay những lợi ích kinh tế xã hội do Vin hay bất kỳ 1 Chủ đầu tư nào khác mang lại. Chỉ nói lên thực trạng là đa phần các sales (tất nhiên vẫn còn số ít những sales cũng có tâm với nghề và khách hàng nên e ko nói tất cả) đều chỉ tìm cách đánh bóng dự án và Chủ đầu tư để chạy theo doanh thu và lợi nhuận, chứ hiếm khi cung cấp thông tin và tư vấn 1 cách trung thực và đầy đủ điểm tốt, điểm xấu của dự án cũng như Chủ đầu tư cho khách hàng. Vì thế, e rất trân trọng những thông tin khách quan, trung thực chứ cũng ko thù ghét hay có ý định dìm hàng bất cứ dự án hay Chủ đầu tư nào. Mặc dù, e cũng thấy buồn khi thấy và chứng kiến vì đồng tiền mà có nhiều người sẵn sàng bỏ quên cả lương tâm nghề nghiệp. Chia sẻ với Cụ đôi điều vậy thôi!
Em chưa thấy sales nào có tâm như cụ nói đâu ạ. Kể cả trong topic này. Diễn đàn là ảo, thông tin hư hư thực thực. Theo em mình coi như thông tin sales cấp là một trong những kênh thông tin cần biết sau đó tổng hợp lại và tự quyết định.
Klq nhưng em thấy cụ leika cứ như tốt nghiệp trường viết văn Nguyễn Du đi bán bất động sản ấy nhỉ he he.

ORIJEANS

Xe container
Tình hình sáng nay có cụ nào đi ma ri ốt nghe tùng dương hát k ạ? :D

warmheartvnn

Xe tải
Cụ nào có BT, LK của Sudico ra hàng từ đợt trc thì báo em nhé.

t01a3308

Xe hơi
Em chả là người của ai cả, nhưng hóng bọn Vin về thì khu A geleximco sẽ đông vui, em về đấy ở cho nó thoải mái. Bác Sổ lên lịch ọp ẹp tí đi.
Tôi mua căn 120m2 A38, rất muốn hoàn thiện để về ở luôn cho rộng rãi, hiềm một nỗi dạo này làm ăn tậm tịt quá nên vẫn chưa đủ trang trải vôi cát xi măng. Cụ nào đã chuyển đến xin chia sẻ kinh nghiệm hoàn thiện với!

ORIJEANS

Xe container
Cụ nào có BT, LK của Sudico ra hàng từ đợt trc thì báo em nhé.
Cụ xem lại mấy trang trước có đấy, cụ crv 2015 thì phải, tt7 căn 7, đã xây thô, ra sổ xong, giá của 2 tháng trước là 22 chưa thô, giờ chắc lên 33. :D

ORIJEANS

Xe container
Ơ, thế sáng nay cụ nào đi nghe tùng dương hát thì về kể lại cho bọn e hóng với. Xem có mấy trăm cái cọc đóng rồi thế ạ?

boy_spott

Xe điện
Tăng lên nhưng có giao dịch k cụ? Hay cứ hét giá cho sang mồm. :D
Thị trường nó thế khi ế chẳng ma nào hỏi giờ có khách lại cành cao, chỉ 1 tháng trước thôi cụ mua thao hồ chọn căn ngon bổ mua xong chủ còn mời cơm cảm ơn ý chứ, giờ thì khó rồi, Vin nói là làm nên đi đến đâu xôi động đấy

Phong Elegants

Xe máy
Sắp tới thành đất của Homes hết.

trunglt22

Xe tải
cụ nào cho xin cái ảnh hôm mở bán 29/05 đc không

winecellar

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.winecellar.vn
Tôi mua căn 120m2 A38, rất muốn hoàn thiện để về ở luôn cho rộng rãi, hiềm một nỗi dạo này làm ăn tậm tịt quá nên vẫn chưa đủ trang trải vôi cát xi măng. Cụ nào đã chuyển đến xin chia sẻ kinh nghiệm hoàn thiện với!
Cụ hỏi cụ Sổ, khu này tháng nay đang nhộn nhịp hẳn lên, có gần một trăm nhà về ở rồi.

t01a3308

Xe hơi
Cụ hỏi cụ Sổ, khu này tháng nay đang nhộn nhịp hẳn lên, có gần một trăm nhà về ở rồi.
Bẩm cụ Oai và cụ Sổ, tầm bao nhiêu thì đủ để hoàn thiện ở mức bình dân được ạ. Trước mắt tôi chỉ ưu tiên hệ thống điện nước, bếp núc; còn vôi ve cửa rả thì chấp nhận làm lại sau vài năm nữa.

Chỉnh sửa cuối:

cuachuavn

Xe tải
thớt dài quá đọc mãi chả hết. Em lót dép vừa hóng vừa đọc dần. Nhân thể, các cụ thông thái cho em hỏi khu của Sudico đối diện Vinhomes giờ giá lên bao nhiêu rồi để em cắt lỗ cái nhỉ?