[Funland] Vì sao ta hay trúng đề khi oánh theo giấc mơ.

muachieukyniem

Xe điện
Tuỳ ng, nhưng cty e có 1 chú mơ thì rất hay về do nhà cũng có căn có số (nhà cổ, để môi trong sân, hiến đất làm quán thờ)
Có mấy đợt giỗ nó về quê hay mơ kiểu ng nhà về nhìn rõ con số mà cty e đánh theo 2 hôm về cả lô đề và 3 càng
Ko có căn có số gì đâu ạ. Khoa học đã giải thich rồi. Đó là những lần đi xuyên sang vũ trụ khác

TsarPutin

Xe tăng
Ko có căn có số gì đâu ạ. Khoa học đã giải thich rồi. Đó là những lần đi xuyên sang vũ trụ khác
Toán học hay số học nó vốn là quy luật của tự nhiên cụ ah, loài người có tìm ra hay không tìm ra thì nó vẫn cứ diễn ra
Em cũng nghiên cứu nhiều về các dạng sự sống, cũng tin vào chiều không gian thứ 4 thứ 5 vv, cũng tin vào những thứ diễn ra ngoài phổ nhìn thấy của mắt người và ngoài ngưỡng nghe dc của tai người (vốn rất nhỏ hẹp) nhưng e vẫn tin vào khoa học, k bị nhầm lẫn sang mê tín, chỉ đơn giản là trình độ của loài người vẫn chưa cập dc đến để mà biết thôi (giống như muốn lưu hình ảnh mà xưa chưa phát minh ra máy ảnh mà chụp ấy)

tui102

Xe tăng
Kính chào các cụ,
Dịch bệnh nằm nhà nghiên cứu chiêm tinh và vũ trụ. Cháu đã phát hiện ra lý do vì sao chúng ta hay trúng lô, trúng đề khi oánh theo giấc mơ. Theo nghiên cứu của các nhà khoa học, lúc nằm ngủ là lúc linh hồn của chúng ta bước vào một thế giới song song bất kỳ. Đôi khi những cảnh tượng chúng ta nhìn thấy được ghi lại trong não, chúng ta định nghĩa đó là giấc mơ. Và nhiều khi các cảnh tưởng đó không được lưu trữ, không thể nhớ lại được nhưng thực tế chúng ta vẫn đang bước đi trong thế giới song song khi ngủ.

* Với những người có bộ óc nhậy bén, thông minh, siêu phàm, linh hồn của họ có thể vươn tới nhiều thời điểm khác nhau, ở những thế giới song song rất xa và rất khác. Họ có thể nhìn thấy tương lai rất xa, nơi con người đã rất phát triển hoặc thời điểm quá khứ rất lâu của một thế giới song song phát triển hơn rất nhiều so với thế giới thực tại mà họ đang sống. Dù những hình ảnh đó không được lưu trữ, nhưng phần nào đó trong bộ não của họ đã được tiếp xúc, ghi nhận những phát minh tiến bộ ở những nơi họ từng đến. Khi tỉnh dậy, họ sẽ suy nghĩ và tư duy theo lối mòn đã có sẵn trong não.

* Với những người có bộ não ngây thơ, thực dụng, ít tư duy họ chỉ bước vào được những thế giới song song rất gần, nghĩa là mọi cảnh tượng, mọi thông tin mà họ thấy sẽ gần như giống hệt với thế giới mà họ đang sống. Những giấc mơ mà họ thấy được sẽ rất gần gũi, rất thân quen. Và nếu như linh hồn của họ vô tình bước vào thời điểm 6h45 của ngày kế tiếp ở một thế giới song song giống hệt, họ sẽ thấy được điều mình cần thấy. Hehe.

Em từng mơ số đuôi giải đặc biệt 8118 chiêug mai về luôn mà em ko đánh.
cuốn sổ đỏ em lấy chiều hôm trc, chụp ảnh serri thì chiều hôm sau giải đặc biệt trùng y xì 5 số.
khó giải thích. Nhưng đánh toàn trượt 🤪

Tiểungưnhi88

Xe điện
Giác mơ này là có thật nhưng phải người ko chơi cơ. Các cụ hay chơi có mà mơ. Bản thân e đc 2 lần mơ nhìn thấy luôn 5 số giải đặc biệt. Chiều đi ghi đề còn run. Trúng đề mà còn run.

DVHNTV

[Tịch thu bằng lái]
Hồi nhỏ rất nhiều lần em mơ rõ ràng đứng tè ở gốc chối mà thế quái nào sáng ra quần lại ướt đầm. Nếu mơ như vậy thì đánh con gì hả các cụ?😁

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Ngày xưa e làm cùng thằng nó mơ phịch bà chủ đề đánh tuổi bà ấy trúng luôn,thật là vi diệu :))

NguyenAnhPhan

Xe container
sao em thấy số người ra đê nhiều gấp vạn lần số người mua đất xây nhà ạ??? hay tại số người ra đê ngủ ko biết mơ
Chắc ra đó nằm cho mát. Chứ 4 bức vách có vẻ bí bách lắm.
-> Ai chơi lại họ chứ cụ 😚

NguyenAnhPhan

Xe container
"Rượu chè, cờ bạc - Muôn đời thịnh.
Học hành,thi cử - Vạn kiếp suy".
--> @Em nghe nói vậy

DaewooBC212MA

[Tịch thu bằng lái]
Đôi khi, linh hồn ta bước vào thời điểm sau đó nhiều ngày. Nhưng vì ta không xác định đúng thời điểm, không kiên trì nên nằm thôi. Hehe
Thảo nào cháu mơ xong ko kiên trì, hôm trước mơ, hôm sau oánh toàn trượt. Phải vài hôm nữa mới chịu về...

NguyenAnhPhan

Xe container
Cụ nào mơ mách e với nhé
Mợ có giải được giùm em chuyện trước ngày chuẩn bị diễn ra điều gì đó quan trọng với cá nhân...thì đêm hôm trước (rạng sáng hôm đó) đã được cảnh báo trước trong giắc mơ rồi không ạ ?
- Em chờ vod cho mợ nhá 🙂

NguyenAnhPhan

Xe container
Thằng cụ ở thế giới song song đã rẽ theo hướng khác so với cụ ở thế giới này. Nên có thể nó giỏi hơn cụ rất nhiều. Cụ tự giải được là vì não đã hằn sẵn cách làm khi quan sát thế giới đó.
Em có thể phong thánh cho cụ sớm hơn bth được không ạ ?🙄

NguyenAnhPhan

Xe container
Thực ra mơ hay tỉnh không phải quá quan trọng, nó chỉ là 2 cách tiếp cận của một vấn đề, âm và dương, mà bất kỳ sự vật nào cũng bao gồm cả âm dương. Anh coi âm là dương thì âm lại biến thành dương và ngược lại. Nhiều người trúng đề do nằm mơ chẳng qua chỉ là một cách tiếp cận âm dương theo cách vô tình của họ, nếu tính bao quát thì xác suất cũng như người không mơ, chả hơn gì. Thế có người nào đoán hay trúng hơn người khác, đương nhiên là có một số ít người do vô tình hay rèn luyện mà âm dương hợp nhất không bị gián đoạn hoàn toàn giữa mơ và tỉnh, nói một cách khí công gọi là đắc khí. Phần lớn luyện cái này đều " tẩu hoả nhập ma" điên điên dở dở nhưng lại nghĩ mình rất khôn ngoan đánh đâu trúng đó, kết quả đều ra đê mà ở. Người Pháp có câu: khoảng cách giữa thằng điên và thiên tài mỏng hơn cả sợi tóc là vậy
Nếu chẳng may bị điên mà vẫn biết tiêu tiền tỉnh táo...thì có gọi là "Điên Có Tài" không cụ nhể ?

NguyenAnhPhan

Xe container
Để trúng đề bằng giấc mơ các cụ làm như sau.
- Đầu tiên phải trúng lô đã, cách trúng lô:
+ tắm rửa sạch sẽ trước khi ngủ, ngủ phải trước 22h, ko được đi vệ sinh trước khi ngủ.
+ chuẩn bị 1 cái bút và quyển vở để đầu giường.
+ dành 30p trước khi ngủ nhẩm các con số từ 0-99.
+ nhẩm song và tâm niệm mình phải trúng lô trước rồi mới trúng đề, sau đó nghĩ về trúng đề.
+ say giấc, mơ nhìn thấy con số, chợt tỉnh dậy vì buồn đi vệ sinh, vơ ngay cái bút ghi lại sau đó ngủ tiếp.
+ sáng hôm sau dậy nhìn con số và suy nghĩ mình sẽ ăn lô. Nếu trong ngày hôm đó ko có những sự kiện về con số như đi đường gặp xe húc nhau, hoặc điện thoại có số lạ gọi đến, nhặt được tiền ... Thì chiều tối ốp thật căng đảm bảo sẽ có giấc ngủ ngon.

Khi các cụ thành thạo rồi thì sẽ nâng bậc sang trúng đề. Để trúng đề thì phải đạt tầm ám ảnh về các con số, cảm xúc nhảy múa theo con số và phải liều.

Kinh nghiệm của một thời ngang dọc.
Sau đó sẽ thành thiên tài - hoặc bị điên nặng phải không cụ 😙

ngontay

Xe đạp
Chủ thớt hoàn toàn đúng, số mình thấy trong giấc mơ chắc chắn sẽ nổ đề, chỉ có điều cụ thể ngày nào thì chửa biết, ti nhiên cứ kiên trì oánh số đó trong vòng đôi ba tháng, không nổ đến bắt đền em! 😂

đội mũ_ lái xe

Xe ba gác
Kính chào các cụ,
Dịch bệnh nằm nhà nghiên cứu chiêm tinh và vũ trụ. Cháu đã phát hiện ra lý do vì sao chúng ta hay trúng lô, trúng đề khi oánh theo giấc mơ. Theo nghiên cứu của các nhà khoa học, lúc nằm ngủ là lúc linh hồn của chúng ta bước vào một thế giới song song bất kỳ. Đôi khi những cảnh tượng chúng ta nhìn thấy được ghi lại trong não, chúng ta định nghĩa đó là giấc mơ. Và nhiều khi các cảnh tưởng đó không được lưu trữ, không thể nhớ lại được nhưng thực tế chúng ta vẫn đang bước đi trong thế giới song song khi ngủ.

* Với những người có bộ óc nhậy bén, thông minh, siêu phàm, linh hồn của họ có thể vươn tới nhiều thời điểm khác nhau, ở những thế giới song song rất xa và rất khác. Họ có thể nhìn thấy tương lai rất xa, nơi con người đã rất phát triển hoặc thời điểm quá khứ rất lâu của một thế giới song song phát triển hơn rất nhiều so với thế giới thực tại mà họ đang sống. Dù những hình ảnh đó không được lưu trữ, nhưng phần nào đó trong bộ não của họ đã được tiếp xúc, ghi nhận những phát minh tiến bộ ở những nơi họ từng đến. Khi tỉnh dậy, họ sẽ suy nghĩ và tư duy theo lối mòn đã có sẵn trong não.

* Với những người có bộ não ngây thơ, thực dụng, ít tư duy họ chỉ bước vào được những thế giới song song rất gần, nghĩa là mọi cảnh tượng, mọi thông tin mà họ thấy sẽ gần như giống hệt với thế giới mà họ đang sống. Những giấc mơ mà họ thấy được sẽ rất gần gũi, rất thân quen. Và nếu như linh hồn của họ vô tình bước vào thời điểm 6h45 của ngày kế tiếp ở một thế giới song song giống hệt, họ sẽ thấy được điều mình cần thấy. Hehe.

Đêm qua cụ mơ số gì không ạ