Vị thế nước mạnh hay là nước yếu đây?

Trạng thái
Thớt đang đóng

ThienAnh

Xe điện
ấy, không phải em lo xa mà từ trên em cũng đã có sự chuẩn bị rồi
bác nên nhớ là giờ em, bác và các bác khác, đều đang trông chờ vào 1 thương lượng hoà bình thành công
chẳng ai muốn đánh nhau
nhưng phải đề phòng chứ, lúc lời nói vô tác dụng, khẩu súng sẽ thay lời muốn nói
chỉ là đề phòng thôi bác ợ :)
Em vừa hỏi A Quang Trưởng Ban Huấn luyện và điều hành bay của Đoàn 921 Nội Bài thì thấy nói ở NB Mig và Su chưa bay nhưng đã nạp đầy đủ nhiên liệu và lắp thêm bình dầu phụ.
Đêm nay vẫn có 3 chuyến huấn luyện bay đêm bình thường

pain

Xe ba gác
ấy, không phải em lo xa mà từ trên em cũng đã có sự chuẩn bị rồi
bác nên nhớ là giờ em, bác và các bác khác, đều đang trông chờ vào 1 thương lượng hoà bình thành công
chẳng ai muốn đánh nhau
nhưng phải đề phòng chứ, lúc lời nói vô tác dụng, khẩu súng sẽ thay lời muốn nói
chỉ là đề phòng thôi bác ợ :)
Bình tĩnh, hít sâu, áp má, tì vai, nín thở...bóp cò.!

Em vote lão:-)

Cúc cù cu

Xe điện
Lúc 21h30, em tan sở. Đi qua nhà Đại tướng thấy đông đồng bào thắp nến và bái vọng .

Xin Đại tướng an nghỉ! Chúng con biết phải làm gì vì đất Việt dấu yêu!
Bi quan thế Pain. Em phọt tạm cái ảnh này để Pain chém gió tý

Nếu nét đen đậm mà mình phong tỏa (Nằm trong tầm của mềnh). Còn vòng tròn đen là nơi xảy ra xung đột thì mình cố gắng giữ và quấy. Thì liệu có gì ảnh hưởng không Pain. Vô tư lên tý đê.....

Chỉnh sửa cuối:

QuynhDuong

Xe hơi
Tin mới nhất: Thợ câu cá quả nhà mình đang đi câu nhưng chẳng được con nào. Biển lặng mà cá quả chẳng bơi vào.
Nhà cháu không tin nắm.
Chẳng nhé to thế mà không có cá đi theo.
Phi lý quá. Có phải thợ câu không thế hay thợ lởm roài.
Hay cái nhà pác chém đấy

matavn

Xe tăng
Cụ cho em hỏi cụ ở gánh cải lương nào thế ạ :-?
Ý cụ sao.e ko biết cụ làm đc gì nhưng 2 a trai của e đang ở vùng 4 đấy.bạn của e cũng rất nhiều người tòng quân ở đấy.cụ có hiểu và biết bọn Trung quốc gây hấn thế nào ko.e tiếc là ko nghe lời cậu e thôi.nếu e nghe lời cậu e thì e bgio ko còn ngồi mà cmt với cụ đâu.có khả năng e đang là 1 trong số những người lái tầu ngoài kia đấy.cụ có ý kiến gì nữa ko

pháo BM21 grad

Xe container

st101814

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
E thấy hóng có tin là đã có tổn thất sinh mạng, 4 chiến sỹ CSB hy sinh. Cụ nào thạo tin confirm em với

Haiau Auto Service

Xe container
Vụ việc gây hấn lần này cho thấy công tác tình báo, cảnh báo, dự báo chính sách đối ngoại của ta hoàn toàn không đạt yêu cầu. Trong lúc nhất cử, nhất động của ta đối phương đều biết thì chúng ta bị động hoàn toàn. Chưa nói đến việc phải có những điệp báo viên luồn sâu nắm được những toan tính của giới lãnh đạo từ trong trứng nước. Ngay cả việc TQ kéo cái dàn khoan khổng lồ bao nhiêu ngày trên biển, một số lượng lớn tàu chiến của địch tập trung đi theo mà các hệ thống ra đa, cảnh báo sớm của ta chẳng biết gì. Đến lúc chúng tuyên bố ta mới cuống cuồng phản ứng. Thế mới thấy chính sách đối ngoại rất bị động, khi ta không có thông tin, phân tích cảnh báo sớm.
Chém gió toàn những việc ở bên Ukraine thì cứ như thần, trong khi sát sườn thì lơ là mất cảnh giác. Hiện nay chúng đang gây hấn với ta, thì nhiều cụ cứ sôi sùng sục đòi phản ứng. Vậy thử hỏi đã ai dự báo chiến lược của địch trên biển sẽ như thế nào? Sau bước này họ sẽ có những hành động gì tiếp theo.
Lạy cụ! Cụ có biết 4 từ thôi: "Bí mật quân sự" là gì không ạ? Nếu tất cả những cái mà cụ nói ở trên lôi ra đây cho AE chém được thì ta...mất nước từ lâu rồi chứ ko phải đến thời điểm này!

pooka

Xe container
Bao giờ quân sự đủ mạnh nhể , như ông Nga thấy tàu TQ xâm phạm lãnh hải là ông chơi cho chìm luôn

[video]https://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpag e&v=AFGxf_q5c-o[/video]

Chỉnh sửa cuối:

vilexim

Xe container
Website
hieucoffee.webnode.vn
Sự thật nằm ở thực địa và nằm ở cái đầu người nghe tin hay cố tình khoing tin cụ Táo ơi:D

Nhưng có 1 sự thật không thể tranh cãi và đáng tự hào là con số 19/30.

Đó là gì?

Là 19 tàu vận tải, CSB của Việt nam đã chơi đôi công với 30 tàu gồm hộ tống, Hải giám và khu trục tên lửa Trung quốc để bảo vệ chủ quyền, không cho bọn nó dừng và thả neo:-)

Hải quân, không quân đã vào cấp từ khi chúng nó nhổ neo ở Hải Nam.
Vâng! Em nghe mỗi tin này, em ra đây
Ah! Nếu có lệnh tổng động viên thì em với cụ cùng vào một đội nhé, em cầm đạn còn cụ vác súng :-*

pain

Xe ba gác
Bi quan thế Pain. Em phọt tạm cái ảnh này để Pain chém gió tý

Nếu nét đen đậm mà mình phong tỏ (Nằm trong tầm của mềnh). Còn vòng tròn đen là nơi xảy ra xung đột thì mình cố gắng giữ và quấy. Thì liệu có gì ảnh hưởng không Pain. Vô tư lên tý đê.....
A ha, 3C nhầm:)) vấn đề là thấy bà con một lòng tin tưởng Đại tướng, cá nhân em thấy nếu phải chiến thì theo các phương án cũng như thông tin thu thập được thì chưa cần Đại tướng ra tay, tầm nhãi ranh như em cũng coi là...nhạt toẹt:)

mondeo8677

Xe tăng
Em vừa hỏi A Quang Trưởng Ban Huấn luyện và điều hành bay của Đoàn 921 Nội Bài thì thấy nói ở NB Mig và Su chưa bay nhưng đã nạp đầy đủ nhiên liệu và lắp thêm bình dầu phụ.
Cái ảnh cụ đưa ko phải ở ĐN mà ở Biên Hòa, ĐN chỉ có Mig, ko có Su 22. Cụ ko tin thì có thể ktra lại thông tin của A. Quang bạn cụ.

Vova

Xe container
Cả mấy cụ Cóc sờ ku hay Collector có lẽ nên đọc qua cái này. Lúc cần đoàn kết, bình tĩnh, tỉnh táo để đối phó với thằng Khựa bẩn thì ngồi chọc chỗ này, nghe đồng chí bán nước chè kia chẳng có lợi ích gì đâu.

tungduong0610

Xe điện
Ban ngày công sở, tối quán nhậu, đêm bên gấu....
Em vừa hỏi xxxxxxxxx xxxxxxx của Đoàn 921 Nội Bài thì thấy nói ở NB Mig và Su chưa bay nhưng đã nạp đầy đủ nhiên liệu và lắp thêm bình dầu phụ.
ko sửa còm đi anh bạn lại khổ giờ thiến ơi

pain

Xe ba gác
Vâng! Em nghe mỗi tin này, em ra đây
Ah! Nếu có lệnh tổng động viên thì em với cụ cùng vào một đội nhé, em cầm đạn còn cụ vác súng :-*
Úi, cám ơn cụ nhưng lúc ấy em ở đơn vị chuyên đi bắt bọn đào ngũ:), cụ đi với em nhá:D

soul 9133

Xe tăng
Bao giờ quân sự đủ mạnh nhể , như ông Nga thấy tàu TQ xâm phạm lãnh hải là ông chơi cho chìm luôn
Mình thì không thể so sánh với anh Nga được vì ông ý là cướng quốc về quân sự

Cúc cù cu

Xe điện
A ha, 3C nhầm:)) vấn đề là thấy bà con một lòng tin tưởng Đại tướng, cá nhân em thấy nếu phải chiến thì theo các phương án cũng như thông tin thu thập được thì chưa cần Đại tướng ra tay, tầm nhãi ranh như em cũng coi là...nhạt toẹt:)
Tưởng chưa gì đã khóc rồi :D

Chỉnh sửa cuối:

Khonghieu

Xe container
Nhà cháu không tin nắm.
Chẳng nhé to thế mà không có cá đi theo.
Phi lý quá. Có phải thợ câu không thế hay thợ lởm roài.
Hay cái nhà pác chém đấy
Riêng tin em đưa cụ hoàn toàn yên tâm 100% nhé. Em không so với tin của các cụ khác, nhưng em đảm bảo độ tin cậy của thông tin em gửi lên đây.

Trạng thái
Thớt đang đóng