Việt Nam Bus Club Part 46 Chào Mừng Quốc Khánh 2-9

Trạng thái
Thớt đang đóng

chiu chiu cz

Xe điện
Lần đầu thấy anh Chiu cho ý kiến, em chỉ biết lắng nghe và rót rượu :)), nót com mèn :))
mềnh chỉ muốn VNBC đoàn kết và phát triển , vui vẻ như trước thôi , chứ ko phải suốt ngày vào thớt là thấy cãi nhau về cái này cái kia .

wavechien

Xe container
mềnh chỉ muốn VNBC đoàn kết và phát triển , vui vẻ như trước thôi , chứ ko phải suốt ngày vào thớt là thấy cãi nhau về cái này cái kia .
Anh với anh Beck đợt nài có bận ko? em chắc từ giờ tới cuối tuần là chia tay HN, rỗi anh em ta làm bữa ăn hút :D, cả nhà mợ Bá Kiến nữa, lên được HN thì là cái tốt :))

kienbinh

Xe điện
mềnh có mấy vấn đề như sau
1 : Niềm đam mê chung của anh em là xe Bus và thực tế hơn là dòng xe của Huyndai , nên ai cũng muốn tìm hiểu để biết nhiều hơn về loại xe và sở thích của mình , nhưng một số anh em đang đi hơi quá đà , đang tự nghĩ là " mình hiểu biết nhiều hơn " về dòng xe này , nên đã xẩy ra tình trạng muốn chứng tỏ rằng ta đây biết nhiều để " ha oai " với người khác , tự tin hơi thái quá .
2 : Có vài đồng chí , ko biết đã chạy xe được bao nhiêu năm , có bao nhiêu kinh nghiệm lái xe mà cũng phán này phán nọ , ( cá nhân tôi hơi bức xúc vấn đề này ) . các đồng chí lái xe , đầy khách trên xe , thích phóng nhanh vượt ẩu để nhanh về bến hơn người khác , đấy là " ha oai " à , có biết bao nhiêu tính mạng con người nằm trong tay mình lúc đó không , hay chỉ vì một chút sĩ diện rằng " ta đây tài già , kinh nghiệm hơn người nên ta chạy được nhanh , ta ôm cua nét , nên ta sẽ về bến trước chúng mày " . tôi xin lỗi , trong nhà VNBC này có đồng chí nào có xe từ 4 đến 29 chỗ , nếu thích thể hiện hãy gặp tôi 1 lần , chứ đừng có nhìn mặt mà bắt hình dong , đừng ngồi mà phán này nọ , nọ kia , nếu thích thể hiện , tôi sẽ chiều các đồng chí " trong khuôn khổ nhà VNBC "
3 : VNBC ngày càng đi xuống ( đây là cá nhân tôi thấy thế )
4 : VNBC nếu cứ tái diễn như này tôi dự sẽ có 1 ngày tan rã gần đây , sẽ chỉ còn sinh hoạt theo từng nhóm nhỏ và từng vùng , thời gian trước cứ chửi chúng nó nhiều vào ( nắng lung linh , v.v.. ) , rồi bây giờ mình thấy , cũng rứa rứa nhau hết .
5 : Tôi xin hết :D
Nay bác chiu nói em cũng muốn góp thêm ý kiến (cụ nào nghe được thì nghe ko nghe được thì cũng đừng đá vào mồm em :D :D :D)
Vào sinh hoạt trong cái nhà này em cũng thấy buồn cười cái vụ chửi nhau vs BP hay HL gì gì ấy.Tự nhiên thấy các cụ nhà mình lại cmt 1 câu "tỉa" mà em chẳng hiểu "tỉa" ai "tỉa" cái gì :D :D :D.Nhiều lúc tưởng "tỉa" mềnh :-@ Cứ kéo nhau sang bên đấy thấy có gì ko vừa mắt lại mang sang bên này chửi.Nếu thích thì sang kia lập nick chửi cho đàng hoàng việc gì cứ phải tha chuyện về đây chửi là sao ạ :(

Chỉnh sửa cuối:

kienbinh

Xe điện
Anh với anh Beck đợt nài có bận ko? em chắc từ giờ tới cuối tuần là chia tay HN, rỗi anh em ta làm bữa ăn hút :D, cả nhà mợ Bá Kiến nữa, lên được HN thì là cái tốt :))
Cuối tháng chắc em cũng lên đấy :D

chiu chiu cz

Xe điện
1 : gấu nhà anh Beck mới sinh ( gọi luôn để chiều nay chiến luôn )
2 : gấu nhà anh thì mai bắt đầu vào viện ( đẻ mổ mà )
3 : luôn và ngay ( cùng lắm thì chiều mai , để bá kiến và lát mỗ xắp xếp )
4 : gặp rồi nói :D

kienbinh

Xe điện
Hôm nay gấp quá anh ạ.Mai là ô kê luôn đấy :D :D :D

wavechien

Xe container
Bẩm 2 mợ là em mới thi xong ở trên Lai Châu, chiều nay mới cắp mít xuống HN, time lưu luyến ko được nhiều, mà nhà 2 đại ca Chiu với Beck đợt này toàn vỡ chum, em cũng ngại, thôi thì có gì em sẽ alo sau vậy. CHung kết là tinh thần trực chiến lên cao nhá, alo 1 cái là chiến luôn anh ạ :))

chiu chiu cz

Xe điện
Bẩm 2 mợ là em mới thi xong ở trên Lai Châu, chiều nay mới cắp mít xuống HN, time lưu luyến ko được nhiều, mà nhà 2 đại ca Chiu với Beck đợt này toàn vỡ chum, em cũng ngại, thôi thì có gì em sẽ alo sau vậy. CHung kết là tinh thần trực chiến lên cao nhá, alo 1 cái là chiến luôn anh ạ :))
anh thì vẫn phải trực , nhưng uống và choén thì vẫn sẵn sàng , chú đã xuống chưa , để chiều nay anh em mình làm bữa khởi động ( ko say ko về )

wavechien

Xe container
anh thì vẫn phải trực , nhưng uống và choén thì vẫn sẵn sàng , chú đã xuống chưa , để chiều nay anh em mình làm bữa khởi động ( ko say ko về )
Chiều nay em mới lên xe anh ợ, nhanh thì sáng mai có mẹt HN, hay trưa mai nhể :)), con mụ Bá Kiến dẫn gấu lên ăn hút cùng luôn

kienbinh

Xe điện
Chiều nay em mới lên xe anh ợ, nhanh thì sáng mai có mẹt HN, hay trưa mai nhể :)), con mụ Bá Kiến dẫn gấu lên ăn hút cùng luôn
Nay nó cũng đang thi ở HN nhưng chiều về luôn rồi :( chắc mai có mỗi em lên đại diện :D

Trạng thái
Thớt đang đóng