Việt Nam Bus Club Part 46 Chào Mừng Quốc Khánh 2-9

Trạng thái
Thớt đang đóng

UniverseLuxury

Xe tải
trước em nó như này ạ...

về sau....

Chỉnh sửa cuối:

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Các cụ cho em hỏi: muốn từ bến xe Giáp Bát đi Đà Nẵng thì xe nào ngon và phục vụ tốt nhất ạ:D

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

huy_thao

Xe hơi
chào cả nhà, chúc cả nhà có 1 ngày làm việc đầu tuần vui vẻ, và thành công ạ

thacokinglong

Xe tải
mềnh có mấy vấn đề như sau
1 : Niềm đam mê chung của anh em là xe Bus và thực tế hơn là dòng xe của Huyndai , nên ai cũng muốn tìm hiểu để biết nhiều hơn về loại xe và sở thích của mình , nhưng một số anh em đang đi hơi quá đà , đang tự nghĩ là " mình hiểu biết nhiều hơn " về dòng xe này , nên đã xẩy ra tình trạng muốn chứng tỏ rằng ta đây biết nhiều để " ha oai " với người khác , tự tin hơi thái quá .
2 : Có vài đồng chí , ko biết đã chạy xe được bao nhiêu năm , có bao nhiêu kinh nghiệm lái xe mà cũng phán này phán nọ , ( cá nhân tôi hơi bức xúc vấn đề này ) . các đồng chí lái xe , đầy khách trên xe , thích phóng nhanh vượt ẩu để nhanh về bến hơn người khác , đấy là " ha oai " à , có biết bao nhiêu tính mạng con người nằm trong tay mình lúc đó không , hay chỉ vì một chút sĩ diện rằng " ta đây tài già , kinh nghiệm hơn người nên ta chạy được nhanh , ta ôm cua nét , nên ta sẽ về bến trước chúng mày " . tôi xin lỗi , trong nhà VNBC này có đồng chí nào có xe từ 4 đến 29 chỗ , nếu thích thể hiện hãy gặp tôi 1 lần , chứ đừng có nhìn mặt mà bắt hình dong , đừng ngồi mà phán này nọ , nọ kia , nếu thích thể hiện , tôi sẽ chiều các đồng chí " trong khuôn khổ nhà VNBC "
3 : VNBC ngày càng đi xuống ( đây là cá nhân tôi thấy thế )
4 : VNBC nếu cứ tái diễn như này tôi dự sẽ có 1 ngày tan rã gần đây , sẽ chỉ còn sinh hoạt theo từng nhóm nhỏ và từng vùng , thời gian trước cứ chửi chúng nó nhiều vào ( nắng lung linh , v.v.. ) , rồi bây giờ mình thấy , cũng rứa rứa nhau hết .
5 : Tôi xin hết :D
bác cho em hỏi em đam mê xe kinglong có đc vào VNBC không ạ.? :(

HI_CLASS

Xe điện
Sản phẩm có khung gầm xuất xứ Khựa là đây ạ, lại văng bánh khi chạy (xe còn mới nhé)
e khách vào cua bị văng bánh

Thứ hai, ngày 20/8/2012, 8:9
TQĐT - Rạng sáng ngày 12-8, một xe khách 45 chỗ mang biển số 17L 0169 chạy tuyến Thái Bình - Hà Giang sau khi đi qua khúc cua tại Km 32 (từ TuyênQuang đi Hà Giang) đã bị bật tung bánh sau.

Ô tô văng đôi bánh sau ra đường.

Nguyên nhân xác định bước đầu là do chất lượng kỹ thuật của xe hạn chế. Rất may, toàn bộ hành khách trên xe không ai bị thương và cặp bánh văng ra không lao vào nhà dân.

Sự việc trên cho thấy, các chủ xe còn thiếu ý thức đảm bảo an toàn kỹ thuật cho xe trước khi vận hành và coi thường tính mạng hành khách.

hai_vip81

Xe hơi
vào đây phở ngó của các bác nhiều, nay cũng làm phát cho đỡ xấu hổ.

cũng chả biết tên tuổi, hàng họ nó thế nào, thấy vàng chóe, nổi nhất trong đám xe nằm gara thì e chụp thôi

greendriver

Xe tăng
Sản phẩm có khung gầm xuất xứ Khựa là đây ạ, lại văng bánh khi chạy (xe còn mới nhé)
e khách vào cua bị văng bánh

Thứ hai, ngày 20/8/2012, 8:9
TQĐT - Rạng sáng ngày 12-8, một xe khách 45 chỗ mang biển số 17L 0169 chạy tuyến Thái Bình - Hà Giang sau khi đi qua khúc cua tại Km 32 (từ TuyênQuang đi Hà Giang) đã bị bật tung bánh sau.

Ô tô văng đôi bánh sau ra đường.

Nguyên nhân xác định bước đầu là do chất lượng kỹ thuật của xe hạn chế. Rất may, toàn bộ hành khách trên xe không ai bị thương và cặp bánh văng ra không lao vào nhà dân.

Sự việc trên cho thấy, các chủ xe còn thiếu ý thức đảm bảo an toàn kỹ thuật cho xe trước khi vận hành và coi thường tính mạng hành khách.
May là xe chỉ bị rơi đằng sau thôi, chứ mà rơi đằng trước thì chắc xe nó lao ra khỏi đường rồi:((

huy_thao

Xe hơi

HI_CLASS

Xe điện
vào đây phở ngó của các bác nhiều, nay cũng làm phát cho đỡ xấu hổ.

cũng chả biết tên tuổi, hàng họ nó thế nào, thấy vàng chóe, nổi nhất trong đám xe nằm gara thì e chụp thôi
UI, xin cụ nhé, hàng 18 quê em đây mà. Cụ làm gì trong gara của NADIBUS thế ạ

NH1G

Xe buýt
em đi Miền Tây.

NH1G

Xe buýt
Xe Tour, thấy mà chán!

Trạng thái
Thớt đang đóng