[Funland] Vinmart bán hàng không giữ chữ tín, coi thường khách hàng.

Trạng thái
Thớt đang đóng

thattinhvt

Xe buýt
Em phản ánh trên fb như vậy, em cảm thấy không chỉ bộ phận truyền thông của Vinmart biết, mà các cấp cao hơn có lẽ cũng biết. Trách nhiệm của em với chiến dịch S&G của Vinmart vậy là đủ.

Em đăng fb không phải là phản ánh, em đang kêu gọi tiếng nói chung của cccm để hoàn thiện dịch vụ giúp Vinmart, Vin, hay bất cứ nhà cung cấp dịch vụ nào khác.

Em nói chuyện với nhân viên đã đủ nên em đề nghị bạn ấy không cần đến nhà em nữa. Em thông cảm và chấp nhận cho lỗi chậm trễ của bạn ấy.

Nhưng em chưa thông cảm cho sự chậm trễ chuyển hàng từ kho về cơ sở HQV của Vinmart.

Em cũng không thông cảm được việc Vinmart ép khách dùng tiền thật mua tiền ảo. Nên em vẫn tiếp tục đóng góp vì em và người tiêu dùng có quyền sử dụng dịch vụ chuyên nghiệp và tôn trọng khách hàng hơn.
Đã thấy lảng vảng người bên vin, ah nhầm, chak là ctv vào trả nhời cho mợ. Sắp sửa đến chu trình đả kích cá nhân. Sau đó mợ sẽ cáu lên, và rồi... Bùm. X_X. E trêu tí thôi, cơ mà nếu làm dịch vụ, cái đầu tiên khách hàng là thượng đế, nếu không coi khách hàng ra cái gì thì sẽ mất khách sớm.:D

Catmatpat

Xe điện
Khách ruột mà. Chịu khổ tí để chờ ngày dùng dịch vụ tốt. Haizzz

Cơ mà em mệt rồi. Em nhờ các cụ khác trải đến khi dịch vụ ngon thì vào thớt ới em câu nhá :P
Em thấy mọi người quan tâm, rất nhiều người hóng Vinmart vào phản hồi đấy ạ :P

MerB

Xe điện
Em giúp cụ ấy. Em mua hàng của sendo. Hàng em không hài lòng. Em nhấn nút phản hồi. Họ gọi ngay trong vòng 1 nốt nhạc.
Và chấp nhận hoàn tiền cùng lời xin lỗi rất chân thành. Ngoài ra còn cảm ơn đã ủng hộ sendo.
Thôi mợ cứ ở đây chờ đợi đi. Có khách gọi em phải làm nốt cuốc grab rồi đi ngủ. Mợ đọc xong thớt mới mở cách đây 2 ngày rồi ngủ sớm nhá. Cứ nghe mấy ông cảnh báo trên mạng thì chắc chả dám mua sắm gì. Ah mà cái cụ dính phốt sendo trước mợ mà đến giờ chưa được giải quyết. Mợ vào cung cấp trải nghiệm để cụ ý yên tâm chờ đợi.
https://www.otofun.net/threads/canh-bao-san-sendo-lua-dao-lam-an-vo-trach-nhiem.1536594/

Mưa!

Xe điện
Thôi mợ cứ ở đây chờ đợi đi. Có khách gọi em phải làm nốt cuốc grab rồi đi ngủ. Mợ đọc xong thớt mới mở cách đây 2 ngày rồi ngủ sớm nhá.
https://www.otofun.net/threads/canh-bao-san-sendo-lua-dao-lam-an-vo-trach-nhiem.1536594/
Chúc cụ đắt khách!
Ah, thế này thì em càng phải lên tiếng mạnh. Vinmart đã không hài lòng, sendo cũng thế. Rồi người tiêu dùng Việt bị lừa đảo là chuyện hàng ngày.

Em định ngừng rồi mà quyết định tiếp tục lên tiếng để không chỉ Vinmart mà các nhà cung cấp dịch vụ khác cũng buộc phải tôn trọng quyền lợi của khách hàng.

MerB

Xe điện
Chúc cụ đắt khách!
Ah, thế này thì em càng phải lên tiếng mạnh. Vinmart đã không hài lòng, sendo cũng thế. Rồi người tiêu dùng Việt bị lừa đảo là chuyện hàng ngày.

Em định ngừng rồi mà quyết định tiếp tục lên tiếng để không chỉ Vinmart mà các nhà cung cấp dịch vụ khác cũng buộc phải tôn trọng quyền lợi của khách hàng.
Vâng mợ cố gắng lên. Theo kinh nghiệm của em thì các cụ ở đây mau chán lắm. Đến ngày thứ 3 chắc chả cụ nào quan tâm nữa đâu. Thớt lại chìm ngỏm.

Mưa!

Xe điện
[/QUOTE]
Vâng mợ cố gắng lên. Theo kinh nghiệm của em thì các cụ ở đây mau chán lắm. Đến ngày thứ 3 chắc chả cụ nào quan tâm nữa đâu. Thớt lại chìm ngỏm.

Cụ bỏ 1 còm là thớt sẽ nhanh chìm hơn đấy :P

Catmatpat

Xe điện
Văn hóa giao thông của cụ đâu? Vừa chạy grab vừa còm khách oánh một sao là cụ đói đấy!

Mưa!

Xe điện
Đã thấy lảng vảng người bên vin, ah nhầm, chak là ctv vào trả nhời cho mợ. Sắp sửa đến chu trình đả kích cá nhân. Sau đó mợ sẽ cáu lên, và rồi... Bùm. X_X. E trêu tí thôi, cơ mà nếu làm dịch vụ, cái đầu tiên khách hàng là thượng đế, nếu không coi khách hàng ra cái gì thì sẽ mất khách sớm.:D
Em cũng mong các nhà cung cấp dịch vụ tự hoàn thiện để mang đến những dịch vụ thật sự chuyên nghiệp và tôn trọng khách hàng. Chứ không mong họ mất khách :P

http.vn

[Tịch thu bằng lái]
Cụ biết chuyện gì về việc BHX/SG Coop mart đứng về phía KH khi có vấn đề (nên cụ cho là tốt hơn VM ấy) thì kể thôi ạ, cụ cần gì tìm số liệu gì cho mệt :D
à cụ hỏi cái điều hiển nhiên đó làm gì, trẻ con cũng biết mà. 5 6 năm trước vin thôn tính miền nam mua lại vinatext và maximart đồng thời dùng mức lương khủng tuyển byer của liên hiệp về làm , cũng có 1 vài bạn về làm nhưng vài tháng văng hết . Các mảng KD khác e k biết ko nói riêng mảng st thì vin ngap ngáp 5 6 năm nay rồi
thêm nữa đúng dân làm cho Vin thì ít khi đăng đàn bảo vệ vin lắm ..còn đúng dân vin ( ở nhà vin con học vin ) nó chả bg care vin bị chửi hay nem đá đâu :))

MerB

Xe điện

Cụ bỏ 1 còm là thớt sẽ nhanh chìm hơn đấy :P[/QUOTE]
Em hỗ trợ mợ mà, thớt chìm thì đâu còn tác dụng gì.

Chào các cụ, nhân tiện chủ đề này hôm trước có phiếu kết quả kiểm tra (Phân tích) thịt lợn - cho kết quả bình thường (Như bên dưới).
Em hơi lăn tăn tý, cho em hỏi: Phương pháp cắt lát để kiểm tra là gì, nếu đơn thuần là chỉ cắt lát ra để kiểm tra thì tại sao lại phải thuê bên thầu phụ(bên nào đó) kiểm tra nữa. Em cũng hoạt động thử nghiệm nhưng bên xây dựng, thấy hơi lạ, có cụ nào hiểu thì giải thích e với.

http.vn

[Tịch thu bằng lái]
Chỗ cty ngan nhà e, 1 tập đoàn khá lớn ko liên quan Vin. Ấy thế mà thường quà 1/6 cho các cháu nhỏ bằng voucher của Vinmart. Thật bá đạo :))
mấy cục kẹo lẻ đó nói làm gì. chắc ct vợ bác thi công ct cho vin hay là đối tác của vin .

Mưa!

Xe điện
[/QUOTE]
Em hỗ trợ mợ mà, thớt chìm thì đâu còn tác dụng gì.[/QUOTE]

Cảm ơn cụ!
S&G mà ngỏm thì grab các cụ có khi cũng đói í nhở :P
Em với cụ cùng ý kiến để sau này có dịch vụ uy tín mà dùng nhở ;)

mấy cục kẹo lẻ đó nói làm gì. chắc ct vợ bác thi công ct cho vin hay là đối tác của vin .
Em thì nghĩ cho/tặng voucher để thu hút cũng là chính sách hợp lý.
Cơ mà hút về xong đem con bỏ chợ mới sợ :P

Mưa!

Xe điện
Chào các cụ, nhân tiện chủ đề này hôm trước có phiếu kết quả kiểm tra (Phân tích) thịt lợn - cho kết quả bình thường (Như bên dưới).
Em hơi lăn tăn tý, cho em hỏi: Phương pháp cắt lát để kiểm tra là gì, nếu đơn thuần là chỉ cắt lát ra để kiểm tra thì tại sao lại phải thuê bên thầu phụ(bên nào đó) kiểm tra nữa. Em cũng hoạt động thử nghiệm nhưng bên xây dựng, thấy hơi lạ, có cụ nào hiểu thì giải thích e với.
Em cũng hóng để mở mang kiến thức :P

http.vn

[Tịch thu bằng lái]
Cảm ơn cụ cho em gợi ý để tìm hiểu. Cụ có vẻ hiểu rõ về phân công nhiệm vụ trong hệ thống Vinmart? Em thì đánh giá bằng cách nhìn của khách hàng. Như thế này nhé:

Vinmart chon fb làm 1 trong những kênh để quảng bá cho các chiến dịch của Vinmart. Đây là stt quảng bá cho Scan & Go

Và phản hồi của Vinmart dành cho các khách hàng muốn trải nghiệm

Nhưng khách hàng đã trải nghiệm và phản ánh thì tuyệt nhiên không có phản hồi

Là khách hàng đơn thuần, cụ nghĩ sao ạ?
cái này bình thường hệ thống kahcs cũng bị đầy quan trọng bên support cầu thị tí là ok. bên vin thì bố đời nên bị chúng ghét cứ ỷ lại đội truyền thông vin bịt hay thì có ngày vỡ mồm ad

support

support

support

http.vn

[Tịch thu bằng lái]
Em hỗ trợ mợ mà, thớt chìm thì đâu còn tác dụng gì.[/QUOTE]

Cảm ơn cụ!
S&G mà ngỏm thì grab các cụ có khi cũng đói í nhở :P
Em với cụ cùng ý kiến để sau này có dịch vụ uy tín mà dùng nhở ;)

Em thì nghĩ cho/tặng voucher để thu hút cũng là chính sách hợp lý.
Cơ mà hút về xong đem con bỏ chợ mới sợ :P[/QUOTE]
các cụ mợ anti vin phải biết phân biệt thế nào là người vin tranh luận mới ngã ngũ được...còn ko 100 page chả giả quyết được gì

xuanphuongccs

Xe điện
Những giấy kiểu này nộp vài chục là có, giá trị không bằng giấy gói xôi.

Trạng thái
Thớt đang đóng